Thứ Sáu, 16/04/2021

Lịch thi đấu bóng đá

16/04/2021 06:59:05 (GMT+7)

  • 17/04
    Everton
    Tottenham
  • 17/04
    Blackburn Rovers
    Derby County
  • 17/04
    Reading
    Cardiff City
  • 17/04
    Fuenlabrada
    Sabadell
  • 17/04
    Girona
    Zaragoza
  • 17/04
    SPAL 1907
    Ascoli
  • 17/04
    Leipzig
    Hoffenheim
  • 16/04
    Darmstadt
    Greuther Furth
  • 23:30
    Sandhausen
    Hamburger
  • 16/04
    Ein.Braunschweig
    Paderborn 07
  • 17/04
    Lille
    Montpellier
  • 16/04
    Sumqayit
    Gabala FC
  • 16/04
    Səbail FK
    Karabakh Agdam
  • 16/04
    Etar
    Botev Vratsa
  • 16/04
    CSKA 1948 Sofia
    Cherno More
  • 17/04
    Charleroi
    Eupen
  • 17/04
    Antwerpen
    Genk
  • 17/04
    Sint Truiden
    Anderlecht
  • 17/04
    Standard Liege
    Beerschot-Wilrijk
  • 17/04
    Zulte-Waregem
    Gent
  • 17/04
    Oostende
    Cercle Brugge
  • 17/04
    Kortrijk
    KV Mechelen
  • 17/04
    OH Leuven
    Waasland-Beveren
  • 17/04
    Club Brugge
    RE Mouscron Peruwelz
  • 16/04
    NK Varazdin
    Sibenik
  • 16/04
    HNK Gorica
    Slaven Belupo
  • 17/04
    Hajduk Split
    NK Osijek
  • 17/04
    Tammeka Tartu
    Tulevik Viljandi
  • 17/04
    TJK Legion
    Kuressaare
  • 16/04
    Lokomotiv T
    Dinamo Tbilisi
  • 17/04
    Waterford Utd
    Bohemians
  • 17/04
    Derry City
    Drogheda Utd
  • 16/04
    METTA/LU Riga
    Riga FC
  • 16/04
    FK Liepaja
    Noah Jurmala
  • 16/04
    Spartaks Jurmala
    Ventspils
  • 16/04
    Dziugas FC
    FK Riteriai
  • 16/04
    Zalgiris
    Suduva
  • 17/04
    Dainava Alytus
    Kauno Zalgiris
  • 16/04
    Speranta
    Sheriff Tiraspol
  • 16/04
    CSCT Buiucani
    Zimbru
  • 16/04
    Petrocub
    Milsami
  • 17/04
    Aberystwyth
    Flint Town Utd
  • 17/04
    Vejle
    Aalborg BK
  • 16/04
    WS Wanderers
    Brisbane Roar
  • 16/04
    Consa. Sapporo
    Yokohama FM
  • 17/04
    Al Qadisiya
    Al Raed
  • 17/04
    Al Ittihad (KSA)
    Al Baten
  • 16/04
    Eastern AA
    Kitchee
  • 17/04
    Jalil Club
    Al Aqaba SC
  • 16/04
    Terengganu
    Kuala Lumpur FA
  • 16/04
    Pahang
    Darul Takzim
  • 16/04
    Tampines Rovers
    Geylang Intl
  • 17:00
    FK AGMK
    Qyzylqum
  • 16/04
    Navbahor
    Turon Yaypan
  • 16/04
    Lok. Tashkent
    Bunyodkor
  • 16/04
    Viettel
    Than Quảng Ninh
  • 17/04
    Guairena FC
    Olimpia Asuncion
  • 17/04
    12 de Octubre
    Guarani CA
  • 17/04
    Atl.Venezuela
    Metropolitano
  • 17/04
    Estu.Merida
    Trujillanos
  • 17/04
    Houston Dynamo
    San Jose EQ
  • 17/04
    Seattle Sounders
    Minnesota Utd
  • 17/04
    Necaxa
    Queretaro
  • 17/04
    Mazatlan FC
    Atlas
  • 17/04
    El Gouna
    ENPPI Cairo
  • 16/04
    NC Magra
    CR Belouizdad
  • 16/04
    JSM Skikda
    MC Alger
  • 17/04
    Dordrecht 90
    Den Bosch
  • 17/04
    Utrecht U21
    Volendam
  • 17/04
    Go Ahead Eagles
    Almere City
  • 17/04
    Telstar
    SBV Excelsior
  • 17/04
    Cambuur
    Helmond Sport
  • 17/04
    TOP Oss
    MVV Maastricht
  • 17/04
    Eindhoven
    Ajax U21
  • 17/04
    NEC Nijmegen
    AZ Alkmaar U21
  • 17/04
    Roda JC
    NAC Breda
  • 16/04
    RFC Seraing
    Lierse
  • 16/04
    Club Brugge II
    Union Saint-Gilloise
  • 16/04
    RWD Molenbeek
    Lommel
  • 16/04
    Deinze
    Westerlo
  • 17/04
    Bray Wanderers
    Athlone
  • 17/04
    Cork City
    Shelbourne
  • 17/04
    UC Dublin
    Cabinteely
  • 17/04
    Galway
    Treaty United
  • 17/04
    Wexford Youths
    Cobh Ramblers
  • 16/04
    H. Petah Tikva
    Hapoel Raanana
  • 16/04
    INR HaSharon
    Hapoel R. Gan
  • 16/04
    Hapoel Afula
    Ahi Nazareth
  • 16/04
    Hapoel Umm Al Fahm
    Hapoel Kfar Shalem
  • 17/04
    Austria Klagenfurt
    Grazer AK
  • 17/04
    Rapid Wien II
    Horn
  • 17/04
    SKU Amstetten
    Liefering
  • 17/04
    Blau Weiss Linz
    Vorwarts Steyr
  • 17/04
    SV Lafnitz
    Dornbirn
  • 17/04
    Austria Wien II
    Wacker Innsbruck
  • 17/04
    LASK Juniors
    Floridsdorfer AC
  • 17/04
    Aust Lustenau
    Kapfenberg
  • 17/04
    Viborg
    Esbjerg FB
  • 17/04
    Skive IK
    Kolding IF
  • 16/04
    Bình Phước
    Đăk Lăk
  • 16/04
    CA Nhân Dân
    An Giang
  • 16/04
    Le Mans
    Avranches
  • 17/04
    Bourg Peronnas
    Orleans
  • 17/04
    Concarneau
    FC Bastia-Borgo
  • 17/04
    Quevilly
    Annecy FC
  • 17/04
    Villefranche
    Creteil
  • 17/04
    Red Star 93
    SO Cholet
  • 17/04
    SC Bastia
    Lyon Duchere
  • 17/04
    Boulogne
    Stade Briochin
  • 17/04
    Sete
    Stade Lavallois
  • 16/04
    Redlands Utd
    Brisbane Strikers
  • 16/04
    Metro Stars
    Cumberland Utd
  • 16/04
    Melb. Knights
    Altona City
  • 16/04
    Port Melbourne
    Avondale Heights
  • 16/04
    Bentleigh Greens
    Oakleigh Cannons
  • 16/04
    Dandenong City
    Green Gully SC
  • 17/04
    Corinthians/SP
    Sao Bento/SP
  • 17/04
    Ponte Preta/SP
    Santos/SP
  • 17/04
    Palmeiras/SP
    Sao Paulo/SP
  • 17/04
    TSG Balingen
    SSV Ulm
  • 16/04
    FC Mynai U21
    Desna U21
  • 16/04
    Shakhtar Donetsk U21
    Dinamo Kiev U21
  • 16/04
    Vorskla U21
    Zorya U21

Lịch thi đấu bóng đá đêm nay và rạng sáng mai mới nhất ở các giải đấu lớn như: Ngoại Hạng Anh, La Liga, Bundesliga, Serie A, League 1 và các giải đấu Cup cho đến các giải đấu quốc gia như V-League.

Ltd bd luôn được chúng tôi cập nhật đầy đủ, chi tiết và chính xác nhất những thông tin liên quan đến trận đấu đầy đủ như: Thời gian địa điểm diễn ra trận đấu, đội hình dự kiến, phong độ cầu thủ.

Lịch thi đấu trên website tysobongda24h được thiết kế theo tab ngày tháng (trong vòng 1 tuần tới) hoặc bấm vào lịch thi đấu của từng giải đấu yêu thích để xem theo vòng đấu: vòng 1 (khai mạc), vòng 2, 3, 4, … hoặc vòng bảng, tứ kết, bán kết nhằm giúp các bạn xem lịch các trận bóng đá dễ dàng và tiện lợi nhất.