1. Home /
  2. Tin tức /
  3. Lịch thi đấu bóng đá ngày 11 8

Lịch thi đấu bóng đá ngày 11 8

04/06/2022

Thể Thao 247 – Lịch thi đấu bóng đá hôm nay ngày 11/8. Cập nhật lịch thi đấu chung kết U16 Đông Nam Á, vòng 1 Ngoại hạng Anh của Chelsea…

Lịch thi đấu Ngoại hạng Anh:

18 : 30 Newcastle United ? – ? Tottenham Hotspur 21 : 00AFC Bournemouth ? – ? Cardiff City 21 : 00F ulham ? – ? Crystal Palace 21 : 00H uddersfield Town ? – ? Chelsea 21 : 00W atford ? – ? Brighton và Hove Albion 23 : 30W olverhampton Wanderers ? – ? Everton Xem chi tiết cụ thể lịch tranh tài ngày 11/8

Lịch thi đấu U16 Đông Nam Á:

15 h30 : U16 Myanmar vs U16 Malaysia 19 h00 : U16 Vương Quốc của nụ cười vs U16 Indonesia

Lịch thi đấu Ligue 1:

22 : 00 Nantes ? – ? Monaco

Kiên

/
Copy linkTheo Tạp chí Người Đưa Tin -/ / doisongphapluat.nguoiduatin.vn/thethao/lich-thi-dau-bong-da-hom-nay-ngay-11-8-ngoai-hang-khoi-tran-d163414.html Copy link Kiên /

Báo TGVN trân trọng gửi tới quý vị độc giả lịch thi đấu bóng đá hôm nay 10/5 và rạng sáng ngày 11/5 được cập nhật mới nhất, chính xác nhất từ các giải đấu.

Lịch thi đấu Premier League vòng 33

– 02h00 ngày 11/5: Aston Villa vs Liverpool

Lịch thi đấu La Liga vòng 36

– 00 h00 ngày 11/5 : Valencia vs Betis – 01 h00 ngày 11/5 : Granada vs A.Bilbao

– 02h30 ngày 11/5: Barcelona vs Celta Vigo

Lịch thi đấu Bóng đá nam Sea Games vòng Bảng

– 16 h00 ngày 10/5 : Bảng A – U23 Myanmar vs U23 Philippines – 19 h00 ngày 10/5 : Bảng A – U23 Indonesia vs U23 Đông Timor

Lịch thi đấu Bóng đá nữ Sea Games vòng Bảng

– 16 h00 ngày 10/5 : Bảng B – Nữ Myanmar vs Nữ Lào – 19 h00 ngày 10/5 : Bảng B – Nữ Vương Quốc của nụ cười vs Nữ Nước Singapore

Lịch thi đấu Malaysia Super League vòng 8

– 19 h15 ngày 10/5 : Kuala Lumpur FA vs Pulau Pinang – 20 h00 ngày 10/5 : Petaling Jaya City FC vs Kedah

Lịch thi đấu VĐQG Ai Cập vòng 18

– 23 h30 ngày 10/5 : Ceramica Cleopatra vs El Gounah – 02 h00 ngày 11/5 : El Zamalek vs ENPPI

Lịch thi đấu VĐQG Uzbekistan vòng 8

– 21 h00 ngày 10/5 : Bunyodkor Tashkent vs Metallurg Bekobod – 21 h00 ngày 10/5 : Neftchi Fargona vs Olympic

Lịch thi đấu VĐQG Australia vòng 25

– 16 h05 ngày 10/5 : Brisbane Roar FC vs Sydney FC

Lịch thi đấu VĐQG Armenia vòng 33

– 20 h00 ngày 10/5 : FC Alashkert vs Ararat – 20 h00 ngày 10/5 : Alashkert FC vs Ararat – 20 h00 ngày 10/5 : BKMA vs Sevan [ Tạm dừng ]

Lịch thi đấu Hạng nhất Armenia vòng 26

– 19 h00 ngày 10/5 : Ararat Armenia II vs FC BKMA Vagharshapat 2 – 19 h00 ngày 10/5 : Pyunik II vs Shirak

Lịch thi đấu Hạng nhất Ukraine vòng 14

– 21 h00 ngày 10/5 : Olimpik Donetsk vs Polissya Zhytomyr [ Tạm dừng ] – 19 h30 ngày 10/5 : FC Gareji 1960 vs Merani Martvili – 19 h30 ngày 10/5 : FC Shevardeni 1906 vs Spaeri – 19 h30 ngày 10/5 : Merani vs FC Zugdidi

Lịch thi đấu Cúp quốc gia Brazil vòng 3

– 05 h00 ngày 11/5 : America MG vs CS Alagoano – 06 h30 ngày 11/5 : Azuriz vs Bahia – 07 h30 ngày 11/5 : Athletico Paranaense vs Tocantinopolis

Lịch thi đấu Cúp quốc gia Thổ Nhĩ Kỳ

– 00 h30 ngày 11/5 : BK – Kayserispor vs Trabzonspor

Lịch thi đấu Cúp quốc gia Canada vòng 1

– 06 h00 ngày 11/5 : Atletico Ottawa vs York United FC – 06 h00 ngày 11/5 : Guelph United vs HFX Wanderers FC – 08 h30 ngày 11/5 : Cavalry FC vs FC Edmonton

Lịch thi đấu VĐQG Paraguay vòng 15

– 05 h00 ngày 11/5 : General Caballero JLM vs Sportivo Ameliano – 07 h00 ngày 11/5 : Libertad vs Tacuary

Lịch thi đấu VĐQG Bolivia vòng 14

– 05 h00 ngày 11/5 : Universitario de Vinto vs Royal Pari – 07 h00 ngày 11/5 : Guabira vs CA Palmaflor

Lịch thi đấu VĐQG Thụy Sỹ vòng 34

– 01 h30 ngày 11/5 : Young Boys vs St. Gallen

Lịch thi đấu Hạng nhất Thụy Sỹ vòng 34

– 00 h30 ngày 11/5 : Xamax vs Yverdon – 00 h30 ngày 11/5 : Kriens vs FC Vaduz – 00 h30 ngày 11/5 : Thun vs Schaffhausen

Lịch thi đấu Hạng nhất Thụy Điển vòng 6

– 00 h00 ngày 11/5 : Joenkoepings Soedra vs Landskrona BoIS

Lịch thi đấu VĐQG Bosnia vòng 30

– 01 h00 ngày 11/5 : FK Sarajevo vs Zeljeznicar – 01 h00 ngày 11/5 : Zrinjski Mostar vs FK Velez Mostar

Báo TGVN trân trọng gửi tới quý vị độc giả lịch thi đấu bóng đá hôm nay 11/5 và rạng sáng ngày 12/5 được cập nhật mới nhất, chính xác nhất từ các giải đấu.

Lịch thi đấu Bóng đá nam Sea Games

– 16 h00 ngày 11/5 : Bảng B – U23 Campuchia vs U23 Nước Singapore [ VTV6, ON Football ] – 19 h00ngày 11/5 : Bảng B – U23 Malaysia vs U23 Lào [ VTV6, ON Football ]

Lịch thi đấu Bóng đá nữ Sea Games

– 19h00ngày 11/5: Bảng A – Nữ Việt Nam vs Nữ Philippines

Lịch thi đấu Futsal Nam SEA Games

– 13 h00 ngày 11/5 : Futsal Malaysia vs Futsal Vương Quốc của nụ cười

– 16h00 ngày 11/5: Futsal Việt Nam vs Futsal Indonesia

Lịch thi đấu Coppa Italy

– 22 h45 ngày 11/5 : Winner SF 1 vs Inter – 22 : 45 ngày 11/5 : Winner SF 1 vs Winner SF 2 – 02 h00 ngày 12/5 : Juventus vs Inter

Lịch thi đấu Premier League vòng 21, 30, 33

– 01h30 ngày 12/5: Leeds United vs Chelsea

– 01 h45 ngày 12/5 : Leicester vs Norwich [ Hoãn ] – 01 h45 ngày 12/5 : Watford vs Everton [ Hoãn ]

– 02h15 ngày 12/5: Wolves vs Man City

Lịch thi đấu La Liga vòng 36

– 00 h00 ngày 12/5 : Alaves vs Espanyol – 00 h00 ngày 12/5 : Osasuna vs Getafe – 01 h30 ngày 12/5 : Sevilla vs Mallorca – 02 h30 ngày 12/5 : Elche vs Atletico

Lịch thi đấu Ligue 1 vòng 36

– 00 h00 ngày 12/5 : Nice vs St. Etienne – 02 h00 ngày 12/5 : Nantes vs Rennais

Lịch thi đấu Cúp quốc gia Na Uy vòng 1

– 22 h45 ngày 11/5 : Surnadal vs Kristiansund BK

Lịch thi đấu Malaysia Super League vòng 8

– 19 h15 ngày 11/5 : Pahang vs Sarawak United – 20 h00 ngày 11/5 : Negeri Sembilan vs Johor Darul Ta’zim FC

Lịch thi đấu Hạng nhất Phần Lan vòng 1

– 22 h30 ngày 11/5 : SJK Akatemia vs PK-35 Helsinki

Lịch thi đấu VĐQG Uzbekistan vòng 8

– 21 h00 ngày 11/5 : Dinamo Samarkand vs Navbahor Namangan – 21 h00 ngày 11/5 : Lokomotiv Tashkent vs Kokand 1912 – 21 h00 ngày 11/5 : Qizilqum Zarafshon vs AGMK

Lịch thi đấu VĐQG Armenia vòng 32

– 22 h30 ngày 11/5 : Ararat Yerevan vs Noravank – 22 h30 ngày 11/5 : Urartu FC vs BKMA

Lịch thi đấu Hạng nhất Czech vòng 29

– 22 h00 ngày 11/5 : MFK Chrudim vs FC Zbrojovka Brno – 22 h00 ngày 11/5 : Dukla Praha vs FC Vlasim – 22 h00 ngày 11/5 : FK MAS Taborsko vs Zizkov – 22 h00 ngày 11/5 : Opava vs Usti nad Labem – 22 h00 ngày 11/5 : SK Lisen vs Sparta Prague B – 22 h00 ngày 11/5 : SK Prostejov vs FK Varnsdorf – 22 : 00 ngày 11/5 : Trinec vs MFk Vyskov – 22 h00 ngày 11/5 : Vysocina Jihlava vs Pribram

Lịch thi đấu Cúp quốc gia Romania

– 23 h30 ngày 11/5 : ACS Champions FC Arges vs FC Voluntari

Lịch thi đấu VĐQG Bosnia vòng 30

– 22 h00 ngày 11/5 : FK Tuzla City vs Sloboda Tuzla – 22 h00 ngày 11/5 : Radnik Bijeljina vs FK Leotar – 22 h00 ngày 11/5 : Rudar Prijedor vs Posusje

Lịch thi đấu VĐQG Hà Lan vòng 33

– 01 h00 ngày 12/5 : Ajax vs SC Heerenveen – 01 h00 ngày 12/5 : Cambuur vs Willem II – 01 h00 ngày 12/5 : FC Twente vs FC Groningen – 01 h00 ngày 12/5 : FC Utrecht vs AZ Alkmaar – 01 h00 ngày 12/5 : Fortuna Sittard vs Vitesse – 01 h00 ngày 12/5 : Go Ahead Eagles vs Feyenoord – 01 h00 ngày 12/5 : PSV vs NEC Nijmegen – 01 h00 ngày 12/5 : RKC Waalwijk vs Heracles – 01 h00 ngày 12/5 : Sparta Rotterdam vs PEC Zwolle

Lịch thi đấu VĐQG Thụy Sỹ vòng 34

– 01 h30 ngày 12/5 : Servette vs Lugano – 01 h30 ngày 12/5 : Sion vs Luzern

Lịch thi đấu VĐQG Thụy Điển vòng 16

– 00 h00 ngày 12/5 : AIK vs Malmo FF

Lịch thi đấu VĐQG Iceland vòng 5

– 01 h00 ngày 12/5 : IBV Vestmannaeyjar vs KR Reykjavik – 02 h15 ngày 12/5 : KA Akureyri vs FH Hafnarfjordur – 02 h15 ngày 12/5 : Valur vs IA Akranes – 02 h15 ngày 12/5 : Breidablik vs Stjarnan

Lịch thi đấu Cúp quốc gia Brazil vòng 3

– 05 h00 ngày 12/5 : Ceara vs Tombense FC – 05 h00 ngày 12/5 : Juazeirense vs Palmeiras – 05 h30 ngày 12/5 : Flamengo vs Altos – 07 h30 ngày 12/5 : Vila Nova vs Fluminense – 07 h30 ngày 12/5 : Corinthians vs Portuguesa RJ – 08 h00 ngày 12/5 : Cuiaba vs Atletico GO

Lịch thi đấu Cúp quốc gia Canada vòng 1

– 06 h00 ngày 12/5 : Forge FC vs Mont-Royal Outremont – 09 h00 ngày 12/5 : Vancouver Whitecaps vs Valour FC

Lịch thi đấu VĐQG Costa Rica

– 04 h00 ngày 12/5 : ADR Jicaral vs Municipal Perez Zeledon – 07 h00 ngày 12/5 : C.S. Cartagines vs Guanacasteca – 07 h00 ngày 12/5 : Santos de Guapiles vs Grecia – 09 h30 ngày 12/5 : Deportivo Saprissa vs Sporting San Jose

Lịch thi đấu Cúp quốc gia Colombia

– 02 h00 ngày 12/5 : Tigres FC vs Independiente Medellin – 03 h30 ngày 12/5 : Union Magdalena vs America de Cali – 05 h0 ngày 12/5 : Bucaramanga vs La Equidad – 06 h00 ngày 12/5 : CD Jaguares vs Millonarios – 06 h00 ngày 12/5 : Once Caldas vs Atletico Nacional – 07 h00 ngày 12/5 : Deportivo Pereira vs Tolima

– 08h10 ngày 12/5: Santa Fe vs Atletico Junior

Video liên quan

Eric Dang là CEO “trùm” của Tysobongda24h - Website chuyên cập nhật Kết quả - Lịch thi đấu - Bảng xếp hạng bóng đá nhanh nhất hiện nay. Với uy tín, chất lượng và những bài soi kèo, tin tức bên lề sân cỏ chính xác và có chiều sâu đã giúp Tysobongda24h trở thành điểm truy cập quen thuộc của anh em đam mê bóng đá.

TIN CÙNG CHUYÊN MỤC