1. Home /
  2. Soi kèo /
  3. SEA Games 30 ngày 5/12: Ánh Viên, Huy Hoàng lấy vàng, U22 Việt Nam vs Thái Lan

SEA Games 30 ngày 5/12: Ánh Viên, Huy Hoàng lấy vàng, U22 Việt Nam vs Thái Lan

21/06/2022

Ánh Viên, Huy Hoàng lấy vàng bơi lội, U22 Việt Nam vs Thái Lan, bóng đá nữ Việt Nam vs Philippines, bóng chuyền nữ Việt Nam vs Indonesia.

CÁC VĐV GIÀNH HUY CHƯƠNG NGÀY 5/12

Bạn Đang Xem: SEA Games 30 ngày 5/12: Ánh Viên, Huy Hoàng lấy vàng, U22 Việt Nam vs Thái Lan

Lê Nguyễn Thanh Long HCV pencak silat cho Đoàn Thể thao Nước Ta sau khi thắng Khoirudin ở chung kết hạng dưới 50 kg nam .

Xem Thêm : Nhận định, soi kèo HIFK vs KTP Kotka, 22h30 ngày 23/7, VĐQG Phần Lan

9h55. Quần vợt: Daniel Cao Nguyen giành tấm vé đầu tiên vào chung kết đơn nam sau khi đánh bại tay vợt nước chủ nhà Alberto Jr với tỷ số 2-0 (6/3, 6/4).

Nguyễn Thị Thật xếp hạng tư nội dung sở trường đua xe đạp điện tính giờ nữ, 45 phút 14 giây 300. HCV thuộc về VĐV Philippines, HCB của Nước Singapore và HCĐ là Vương Quốc của nụ cười .

images1346249 1
 

9 h00 : Kình ngư Nguyễn Thị Ánh Viên vượt qua vòng sơ loại để vào tranh tài hai nội dung 200 m bơi bướm và
50 m ngửa nữ. Vũ Thị Phương Anh về nhất ở lượt bơi đầu vòng sơ loại 200 m ếch nữ, nhưng bị phạm quy xuất phát, nên không được tính hiệu quả .

images1346250 2
 

Trần Hưng Nguyên và Lê Nguyễn Paul góp mặt tại chung kết nội dung 200 m hỗn hợp cá thể nam. Hưng Nguyên tranh tài ấn tương khi xếp thứ 2 vòng loại với thành tích 2 phút 05 giây 47 .

Lê Nguyễn Paul giành quyền vào chung kết nội dung 50 m bướm nam sau khi về đích thứ 3 lượt bơi thứ 2 vòng loại với thời gian 24 giây 88.
——————
10 nội dung thi vòng loại và chung kết trong ngày thi đấu hôm nay của môn bơi lội mang đến những niềm hy vọng huy chương cực lớn ở những cái tên như Nguyễn Thị Ánh Viên, Nguyễn Huy Hoàng, Lê Nguyễn Paul, Nguyễn Diệp Phương Trâm.

Xem Thêm : Nhận định TOP Oss vs Den Bosch 2h ngày 29/1 (Hạng 2 Hà Lan 2021/22)

Danh sách các VĐV đoạt huy chương ngày 4/12

Huy chương vàng : Nguyễn Huy Hoàng : 400 m tự do ( lượn lờ bơi lội ), Đinh Phương Thành : xà kép ( TDDC ), Nguyễn Thị Ánh Viên : 200 hỗn hợp cá thể nữ ( lượn lờ bơi lội ), Đinh Phương Thành : xà đơn ( TDDC )
Huy chương bạc : Nguyễn Thị Vân : 71 kg nữ ( cử tạ ), Phạm Tuấn Anh : 73 kg nam ( cử tạ ), Phạm Thành Bảo : 100 m ếch ( lượn lờ bơi lội ), Lê Nguyễn Paul : 100 m ngửa ( lượn lờ bơi lội ), tiếp sức 4×200 m tự do nam ( lượn lờ bơi lội )

Huy chương đồng: Lê Thanh Tùng: nhảy chống (TDDC), Nguyễn Thị Như Hoa: kiếm 3 cạnh nữ (đấu kiếm), Huỳnh Hà Hữu Hiếu và Trần Thị Lụa: Waikru Mai (Muay Thai), Đỗ Thị Vân Anh: cầu thăng bằng (TDDC), Lê Thị Mỹ Thảo: 200m bướm (bơi lội), Lê Thanh Tùng: xà kép (TDDC), Trần Đoàn Quỳnh Nam: bài tự do (TDDC)

LỊCH THI ĐẤU ĐÁNG CHÚ Ý CỦA ĐOÀN TTVN NGÀY 5/12 TẠI SEA GAMES 30

BÓNG RỔ
13:15 Men’s Team – Vòng Loại: Việt Nam – Singapore

E-SPORT
11:15 Mobile Legends: Bang Bang – Vòng loại: Việt Nam – Malaysia
13:00 Starcraft II (PC) – Vòng loại: Việt Nam – Thái Lan

BÓNG CHUYỀN
14:30 Vòng loại: Việt Nam – Indonesia

BÓNG ĐÁ NAM
15:00 Bảng B: Việt Nam – Thái Lan

BÓNG ĐÁ NỮ
19:00 Bán kết: Việt Nam – Philippines

XE ĐẠP
08:00 Women’s Road Event Individual Time Trial Chung kết: Nguyễn Thị Thật, Lâm Thị Kim Ngân
12:00 Men’s Road Event Individual Time Trial Chung kết: Trịnh Đức Tâm

BƠI LỘI
08:00 1500m tự do nam Vòng Loại: Nguyễn Hữu Kim Sơn
08:00 1500m tự do nam Vòng Loại: Nguyễn Huy Hoàng
08:18 50m ngửa nữ Vòng Loại: Nguyễn Thị Ánh Viên
08:18 50m ngửa nữ Vòng Loại: Nguyễn Diệp Phương Trâm
08:23 50m bướm nam Vòng Loại: Huỳnh Mẫn Đạt
08:24 50m bướm nam Vòng Loại: Lê Nguyễn Paul
08:26 200m ếch nữ Vòng Loại: Nguyễn Thị Ánh Viên
08:26 200m ếch nữ Vòng Loại: Vũ Thị Phương Anh
08:33 200m hỗn hợp nam Vòng Loại: Lê Nguyễn Paul
08:36 200m hỗn hợp nam Vòng Loại: Trần Hưng Nguyên
17:00 1500m tự do nam Chung kết
17:20 50m ngửa nữ Chung kết
17:25 50m bướm nam Chung kết
17:50 200m ếch nữ Chung kết
18:00 200m hỗn hợp nam Chung kết
18:30 4x200m tự do nữ Chung kết

CẦU LÔNG
09:00 Women’s Single Vòng 1/16: Nguyễn Thùy Linh – Philippines
09:30 Mixed Doubles Vòng 1/16: Nguyễn Văn Việt & Đinh Thị Phương Hồng – Philippines
09:30 Mixed Doubles Vòng 1/16: Đỗ Tuấn Đức & Phạm Như Thảo – Singapore
10:00 Women’s Single Vòng 1/16: Vũ Thị Trang – Indonesia
10:00 Men’s Single Vòng 1/16: Nguyễn Hải Đăng – Philippines

BI-A
09:00 Women’s 9-Ball Pool Singles Last 14: Bùi Xuân Vàng – Malaysia
09:00 Women’s 9-Ball Pool Singles Last 14: Đoàn Thị Ngọc Lệ – Indonesia
12:00 Men’s English Billiards Singles Last 16: Phạm Hoài Nam – Philippines
12:00 Men’s 1-Cushion Carom Tứ kết: Phạm Cảnh Phúc – Indonesia
15:00 Men’s English Billiards Singles Last 16: Trần Lê Anh Tuấn – Philippines
18:00 Men’s 10-Ball Pool Singles Last 16: Đỗ Thế Kiên – Brunei
18:00 Men’s 10-Ball Pool Singles Last 16: Dương Quốc Hoàng – Indonesia

GOLF
07:00 Đơn nam Vòng loại: Trần Lam, Nguyễn Bảo Long
07:00 Đơn nữ Vòng loại: Đoàn Xuân Khuê Minh, Ngô Lê Hoàng Nam Phương

BOWLING
08:00 Mixed Doubles Chung kết: Phạm Gia Phú & Nguyễn Thị Hiền, Trần Anh Tuấn & Nguyễn Thị Yến Chi

BOXING
15:00 60kg nam Tứ kết: Vũ Thành Đạt – Timor Leste
15:45 64kg nam Tứ kết: Nguyễn Văn Hải – Singapore
17:46 81kg nam Tứ kết: Trương Đình Hoàng – Philippines

PENCAK SILAT
09:30 Men’sTanding Class B (50-55 Kg) Chung kết: Nguyễn Đình Tuấn
13:30 Women’sTanding Class B (50-55 Kg) Chung kết: Trần Thị Thêm
 

Theo Lâm Chi (thethaovanhoa.vn)

Nguồn: https://tysobongda24h.com
Danh mục: Soi kèo

Eric Dang là CEO “trùm” của Tysobongda24h - Website chuyên cập nhật Kết quả - Lịch thi đấu - Bảng xếp hạng bóng đá nhanh nhất hiện nay. Với uy tín, chất lượng và những bài soi kèo, tin tức bên lề sân cỏ chính xác và có chiều sâu đã giúp Tysobongda24h trở thành điểm truy cập quen thuộc của anh em đam mê bóng đá.

TIN CÙNG CHUYÊN MỤC

// lmtri custom // end custom