1. Home /
  2. Soi kèo /
  3. Kết quả trận Ferencvarosi U19 vs Vasas U19, 19h00 ngày 25/05

Kết quả trận Ferencvarosi U19 vs Vasas U19, 19h00 ngày 25/05

22/06/2022

15 : 00 Avispa Fukuoka 0-0 Urawa Red Diamonds
12 : 00 Hiroshima Sanfrecce 1-0 Nagoya Grampus
17 : 00 Suwon City 1-2 Ulsan Hyundai FC

17:00

Jeonbuk Hyundai Motors
0-2

Jeju United

14 : 30 FC Seoul 2-2 Gimcheon Sangmu
16 : 45 Melbourne City 0-2 Western United FC
19 : 30 Wofoo Tai Po ( w ) 2-2 Citizen AA ( w )
19 : 00 Happy Valley ( w ) 0-1 Shatin ( w )
17 : 30 Kitchee ( w ) 2-0 Standard Perpetual MLFA ( w )
20 : 00 IFK Goteborg 2-0 GIF Sundsvall
20 : 00 Mjallby AIF 1-1 Kalmar
20 : 00 FC Ufa 1-2 Gazovik Orenburg
18 : 00 Khimki 3-0 SKA Khabarovsk
21 : 00 FC Torpedo Zhodino 3-4 Dinamo Minsk
19 : 00 Dinamo Brest 0-3 BATE Borisov
21 : 00 Ghazl El Mahallah 0-1 Talaea EI-Gaish

21:00

1 Ham-Kam
1-2

Odd Grenland

Bạn Đang Xem: Kết quả trận Ferencvarosi U19 vs Vasas U19, 19h00 ngày 25/05

16 : 00 Tokyo Verdy 1-1 Omiya Ardija
21 : 00 FK Kaluga 3-0 FK Znamya Noginsk

21:00

1 Kazanka Moscow
0-2

Kairat Moskva 1

21:00

1 Volga Ulyanovsk
2-1

FC Lada Togliatti

20:00

1 Olimp-Dolgiye Prudy-2
2-2

FK Chita

20 : 00 Zenit Penza 4-0 FK Kolomna
20 : 00 Torpedo Vladimir 1-0 Baltika-BFU Kaliningrad
20 : 00 Shinnik Yaroslavl 2-0 FK Leningradets
20 : 00 FC Murom 2-0 FC Tver

20:00

1 Dinamo Briansk
1-0

Strogino Moscow

19 : 00 Avangard 2-0 SKA Khabarovsk II
19 : 00 FK Orenburg-2 0-3 Chelyabinsk

19:00

Torpedo Miass
6-2

FK Spartak Tuymazy 1

18 : 00 FK Fakel Voronezh Youth 0-1 Saturn Moscow
18 : 00 Arsenal Tula II 4-1 Metallurg Vidnoye

18:00

1 Sokol
0-2

Khimki (R)

18 : 00 Salyut-Energia Belgorod 4-1 Peresvet Podolsk
18 : 00 Znamya Truda 2-1 Luki Energiya
18 : 00 Nosta Novotroitsk 0-2 FK Ural-2

17:00

1 FK Yenisey-2 Krasnoyarsk
1-2

Zvezda Sint Petersburg

17 : 00 FC Olimp Odintsovo 4-3 Dinamo Moscow B
17 : 00 Sibir-M Novosibirsk 0-4 Tyumen
12 : 00 SY Sakhalinsk 2-1 Kvant Obninsk
12 : 00 Dinamo Vladivostok 3-3 Mordovya Saransk
16 : 30 Seoul E-Land FC 0-1 Daejeon Citizen
16 : 30 FC Anyang 1-0 Gyeongnam FC
14 : 00 Busan I Park 0-3 Gwangju Football Club
16 : 30 Hougang United FC 3-1 Balestier Khalsa FC
16 : 30 Tanjong Pagar Utd 4-2 Tampines Rovers FC
21 : 00 KFR Aegir 3-0 Fjardabyggd Leiknir
21 : 00 IR Reykjavik 1-1 Magni
20 : 00 HotturHuginn 0-0 Vikingur Olafsvik
20 : 00 FC Platinum 4-0 Triangle FC
20 : 00 Ngezi Platinum 0-0 Manica Diamond
20 : 00 Harare City 0-0 Bulawayo City
20 : 00 Chicken Inn 1-1 Yadah FC
20 : 00 Black Rhinos 1-0 Whawha FC
18 : 00 ZPC Kariba 0-0 Highlanders
19 : 30 Frydek-Mistek 1-0 Vrchovina
15 : 30 Slovan Liberec II 0-1 FK Prepere
15 : 30 FK Kraluv Dvur 1-0 Admira Praha

15:15

1 Jablonec B
0-0

SK Zapy

15 : 15 FK Banik Sokolov 3-0 Benesov
15 : 15 Sigma Olomouc B 3-1 FC Vratimov
19 : 00 Skovshoved 2-1 AB Tarnby
19 : 00 KFUM 2-0 Koge Nord FC
19 : 00 B 1909 Odense 3-2 OKS
18 : 00 Fuglebakken 0-4 Vejgaard B
18 : 00 Tarup Paarup IF 3-1 Aarhus Fremad 2
14 : 00 Daegu FC II 0-1 Chuncheon Citizen
13 : 00 Pyeongtaek Citizen 3-0 Jinju Citizen
13 : 00 Goyang KH FC ) 2-1 Seoul United
12 : 00 Geoje Citizen 2-1 Daejeon Hana Citizen II
15 : 30 Capalaba ( w ) 2-1 Souths United SC ( w )
17 : 35 Diosgyor VTK U19 2-5 Kecskemeti TE U19
17 : 00 Pecsi MFC U19 6-1 Ujpest FC U19
19 : 00 Rigas Futbola skola II 3-2 Olaine
17 : 00 Tukums-2000 II 1-6 Riga FC II
12 : 30 Sturt Lions 1-1 Adelaide United FC ( Youth )
12 : 30 Adelaide Panthers 1-1 White City Woodville
12 : 30 Metrostars SC 2-0 Adelaide Olympic
12 : 30 Adelaide Comets FC 4-1 West Torrens Birkalla
12 : 00 Croydon Kings 3-0 Cumberland United FC
15 : 00 Perth Glory FC U20 3-1 Cockburn City U20
14 : 00 Stirling Macedonia U20 0-1 FloreatAthena U20
12 : 00 Armadale SC U20 3-2 Inglewood United U20
12 : 00 Balcatta U20 2-5 Gwelup Croatia U20

12:00

Perth RedStar FC U20
6-1

Sorrento F.C. U20 1

12:00

1 Pires U20
3-1

Bayswater U20

21 : 00 Fortuna Alesund ( w ) 1-0 Amazon Grimstad ( w )
20 : 00 Tromso ( w ) 3-0 Ovrevoll Hosle ( w )
18 : 00 Medkila ( w ) 2-2 Grand Bodo ( w )

17:10

1 Murdoch Uni Melville
1-1

Quinns FC 1

14 : 00 Mandurah City 9-2 Forrestfield United
14 : 00 UWA-Nedlands FC 0-3 Western Knights
14 : 00 Subiaco AFC 0-0 Joondalup United

14:00

1 Rocking ham City
2-3

Dianella White Eagles

14 : 00 Fremantle City 0-1 Olympic Kingsway SC
18 : 30 Wrexham 4-4 Grimsby Town
20 : 00 Paredes 1-0 Marr Tino
20 : 00 Salgueiros 0-0 Leca
20 : 00 Vilaverdense 0-0 Maritimo B
21 : 00 Inter Turku 2-2 Ilves Tampere
21 : 00 AC Oulu 1-0 SJK Seinajoen
21 : 00 FC Haka 1-1 Lahti
17 : 00 Adelaide Hills 1-2 Adelaide University SC
16 : 30 Poet Adelarde Pirates 0-1 Playford City Patriots

12:30

Modbury Jets
6-3

Fulham United FC 1

12:30

2 Adelaide Victory
0-3

Adelaide Raiders SC

12:30

Eastern United
0-1

Adelaide Blue Eagles 1

12:30

West Adelaide SC
4-1

Para Hills Knlghts SC 1

16 : 10 Manly United 4-1 A.P.I.A. Leichhardt Tigers
16 : 05 Marconi Stallions 5-3 Sydney FC ( Youth )
14 : 00 Manly United U20 1-2 APIA Leichhardt Tigers U20
13 : 45 Marconi Stallions U20 0-5 Sydney FC U20
19 : 00 Boldklubben AF 1893 ( w ) 3-0 Sundby BK ( w )
19 : 00 AGF Kvindefodbold APS ( w ) 2-0 Odense BK ( w )
18 : 00 Fortuna Hjorring ( w ) 2-0 Kolding BK ( w )
19 : 10 Sofapaka FC 1-0 Vihiga Bullets
19 : 00 Mathare United 0-2 Tusker
17 : 00 Ulinzi Stars Nakuru 0-0 Bandari
17 : 00 Kenya Police FC 2-1 Posta Rangers
20 : 00 BFC Daugavpils 1-2 FK Auda Riga

19:00

1 FK Liepaja
1-3

FK Valmiera

Xem Thêm : Soi tỷ lệ kèo phạt góc Dalian Pro vs Henan Songshan, 18h30 ngày 24/6

12 : 00 Werribee City 0-4 Moreland Zebras

12:00

North Geelong Warriors
1-0

Moreland City 2

12 : 00 Brunswick City 1-1 Goulburn Valley Suns

12:00

Manningham United Blues
1-1

Langwarrin 1

17 : 00 MFM FC 3-1 Gombe United
19 : 15 Naivas FC 1-0 Fortune Sacco
19 : 00 MCF FC 2-0 SS Assad
17 : 15 Shabana FC 1-1 Muranga Seal
17 : 45 Casuarina FC 3-0 Hellenic AC

13:30

Mindil Aces
2-0

Port Darwin FC 1

15 : 00 Lautoka 1-0 Rewa FC
13 : 00 Nadroga FC 2-0 Nasinu FC
21 : 00 Grindavik 1-0 Fylkir
21 : 00 Vestri 3-3 Thor Akureyri

21:00

Grotta Seltjarnarnes
5-1

KV Reykjavik 1

19 : 00 Utenis Utena 3-2 Silute
19 : 30 Herfolge Boldklub Koge 4-4 Hobro
19 : 30 Fremad Amager 1-4 Vendsyssel
19 : 30 Esbjerg 2-2 Jammerbugt
15 : 05 The Lakes 7-2 Centenary Stormers
15 : 00 Pine Hills 4-0 Mount Gravatt Hawks
16 : 00 Perth RedStar ( W ) 7-0 Curtin University FC ( w )
17 : 00 Perth Glory ( Youth ) 1-0 Cockburn City

16:00

1 Stirling Macedonia
0-1

Floreat Athena

16 : 00 Perth SC 1-3 Bayswater City
14 : 00 Perth RedStar 4-2 Sorrento F.C.
14 : 00 Armadale SC 0-1 Inglewood United
21 : 00 Thor KA Akureyri ( w ) 6-0 Haukar ( w )
21 : 00 Hafnarfjordur ( W ) 0-1 Stjarnan Gardabaer ( w )
20 : 00 IA Akranes ( w ) 0-6 KR Reykjavik ( w )
18 : 00 Gornik Zabrze ( Youth ) 2-0 Pogon Szczecin ( Youth )
18 : 00 Stal Rzeszow Youth 1-3 Legia Warszawa ( Youth )
18 : 00 Wisla Krakow ( Youth ) 2-1 Jagiellonia Bialystok ( Youth )
18 : 00 Zaglebie Lubin ( Youth ) 2-1 Arka Gdynia ( Youth )
18 : 00 Polonia Warszawa ( Youth ) 2-2 SMS Lodz Youth
18 : 00 Zha Buse U19 1-1 Slask Wroclaw U21
18 : 00 Rakow Czestochowa ( Youth ) 1-3 Lech Poznan ( Youth )
17 : 00 Warta Poznan Youth 0-0 Cracovia Krakow ( Youth )
18 : 00 FC Slutsk Reserves 1-1 FC Gomel Reserves
18 : 00 FC Isloch Reserves 2-3 Dnepr Mogilev Reserves
15 : 00 Monaro Panthers 6-0 Belconnen United
12 : 00 OConnor Knights 4-3 West Canberra Wanderers

21:00

1 Proodeftiki FC
4-0

Iraklis Larisas 1

21 : 00 Agrotikos Asteras 2-3 Panahaiki-2005

21:00

Makedonikos Neapolis
2-1

Ilioupoli 1

20 : 00 Fatih Karagumruk ( W ) 1-0 Fenerbahce SK ( W )
15 : 50 RBI 1-2 Arrows FC
18 : 30 Dukla Banska Bystrica ( w ) 0-2 AS Trencin ( w )
15 : 00 FK Nove Zamky ( w ) 2-0 MFK Ruzomberok ( w )
16 : 30 Spirit FC 2-2 Western Sydney Wanderers AM

16:05

1 Blacktown Spartans
2-1

Northern Tigers

16 : 05 SD Raiders FC 2-0 Hills Brumbies
16 : 00 St George City FA 0-0 Central Coast Mariners ( Youth )
16 : 00 Bonnyrigg White Eagles 3-0 Mounties Wanderers
16 : 00 Hake Ya Dong in Sydney City 0-6 St George Saints
21 : 00 FK Minsk ( w ) 6-0 Smorgon ( W )
18 : 00 FC Gomel ( w ) 0-3 ABFF U19 ( w )

21:00

1 FK Riteriai B
1-1

Atletas Kaunas

20 : 00 Atomsfera Mazeikiai 0-3 DFK Dainava Alytus
19 : 00 FK Neptunas Klaipeda 4-3 Ekranas Panevezys
18 : 00 Babrungas 5-0 Garr and Ava
17 : 00 FK Zalgiris Vilnius B 1-0 Kazlu Ruda FK Silas
21 : 00 Poprad 2-1 Slavia TU Kosice
21 : 00 FBK Balkan 0-1 Hogsby IK
19 : 00 Angered BK 2-1 Kumla
19 : 00 Trosa Vagnhärad SK 2-1 IFK Lidingo FK
18 : 00 FC Gute 3-1 Sandvikens AIK FK
18 : 00 Grebbestads IF 1-3 Stenungsunds IF
21 : 00 FC Luzern ( w ) 3-1 Young Boys ( w )
21 : 00 Vaengir Jupiters 2-3 KF Gardabaer
20 : 00 UMF Sindri Hofn 2-1 Kormakur
13 : 00 Yokohama FC Seagulls ( w ) 3-0 Angeviolet Hiroshima ( w )
21 : 00 Etoile Carouge 0-3 Zurich B team
21 : 00 Basuli B team 6-1 Biel Bienne
21 : 00 Bavois 1-3 FC Rapperswil-Jona
21 : 00 SC Cham 3-1 Young Boys U21
21 : 00 Bruhl SG 4-1 FC Sion U21
21 : 00 YF Juventus Zurich 1-1 FC Black Stars Basel
21 : 00 Breitenrain 1-0 Stade Nyonnais
21 : 00 Bellinzona 2-0 Chiasso
15 : 00 Brisbane Strikers 3-2 Magpies Crusaders
20 : 00 Spaeri FC 2-1 FC Shukura Kobuleti
20 : 00 Merani Martvili 2-2 WIT Georgia Tbilisi
19 : 00 VfB Lübeck II 4-5 TSV Altenholz
18 : 00 Cork City ( w ) 0-4 Shelbourne ( w )

21:00

Martin Ledesma
0-2

Sportivo Trinidense 1

21 : 00 Atyra FC 0-1 2 de Mayo PJC
16 : 00 Skovlunde IF ( w ) 2-0 FC Damso ( w )

21:30

SC Weiz
0-1

Wolfsberger AC Amateure 1

21:00

1 Bischofshofen
3-1

SV Grodig

21 : 00 Admira Dornbirn 2-2 SV Telfs
21 : 00 SC Bregenz 3-2 RW Rankweil
21 : 00 WSC Hertha Wels 5-1 SC Gleisdorf
20 : 00 Traiskirchen 1-0 Andelsbuch
18 : 00 Inter Taoyuan FC ( w ) 0-3 Taipei Xiongzan ( w )
15 : 00 Hualien ( w ) 0-0 Hang Yuan FC ( w )
16 : 00 Slovan Bratislava U19 4-1 FC Petrzalka U19

16:00

1 SCP RuzomberokU19
0-2

Trencin U19

16 : 00 MSK Zilina U19 2-2 FK Zeleziarne Podbrezova U19
16 : 00 FK Poprad U19 1-2 MFK Zemplin Michalovce U19
16 : 00 Dukla Banska Bystrica U19 1-0 FK Senica U19
16 : 00 Spartak Trnava U19 4-0 FC Nitra U19
20 : 00 Al-Naft 2-2 Al Zawraa

20:00

Al Shorta
0-1

AL Minaa 1

20:00

1 FC POHU
1-6

MPS

20 : 00 SAPA 0-2 FC Espoo

19:00

PaiHa
2-1

TPS Turku II 1

19 : 00 Mypa 4-0 KoPa
18 : 30 EsPa 1-6 EPS Reservi
18 : 00 SIF 1-3 VPS Vaasa-J
21 : 00 07 Vestur Sorvagur 2-0 Skala Itrottarfelag
20 : 00 Fatih Karagumruk U19 3-3 Buyuksehir BLD.Spor U19
19 : 15 Istanbulspor U19 1-2 Tuzlaspor U19

19:05

Keciorengucu U19
0-5

Kocaelispor U19

19:00

1 Bandirmaspor U19
1-2

Ankaragucu U19

19 : 00 Menemenspor U19 3-2 Samsunspor U19
19 : 00 Gazisehir Gaziantep FK U19 3-4 Altay Spor KulubuU19
19 : 00 Antalyaspor U19 1-1 Adana Demirspor U19
19 : 00 Yeni Malatyaspor U19 1-2 Hatayspor U19
19 : 00 Umraniyespor U19 5-0 Eyupspor U19
19 : 00 Manisa Belediyespor U19 5-1 Adanaspor U19
19 : 00 Kayserispor U19 1-2 Trabzonspor U19
19 : 00 Caykur Rizespor U19 1-1 Galatasaray U19
19 : 00 Bursaspor U19 2-1 Boluspor U19
17 : 00 Konyaspor U19 1-0 Alanyaspor U19
16 : 00 Goztepe U19 4-0 Giresunspor U19
19 : 00 Lashyn Karatau 3-0 Yassy Turkistan
19 : 00 Tarlan 1-3 Kaisar Kyzylorda
19 : 00 Baikonur 0-4 Zhenis
18 : 00 Okzhetpes 6-0 Bulat Temirtau

18:00

Kairat Academy
2-2

Akademiya Ontustik 1

18 : 00 Ekibastuzets 0-0 FC Zhetysu Taldykorgan
15 : 00 Astana B 5-2 FK Igilik

17:00

Gimhae City
2-0

Cheongju Jikji 1

13 : 00 Changwon City 0-1 Yangju Citizen
13 : 00 Mokpo City 2-3 Gangneung City

19:00

1 Viljandi Tulevik
0-3

Xem Thêm : Nhận định, soi kèo Vissel Kobe vs Melbourne Victory, 17h00 ngày 15/3

Viimsi MRJK

19:00

FC Nomme United
2-2

Kohtla Jarve JK Jarve 1

19 : 00 Halliu football College 4-2 Elva
18 : 00 NJS ( w ) 0-1 ONS ( w )
18 : 00 HPS ( w ) 5-0 Ilves Tampere ( w )
18 : 00 HJK Helsinki ( w ) 1-2 KuPs ( w )
20 : 10 Betis FC U20 1-3 CA Serranense U20
20 : 00 Uberlandia Youth 2-1 Minas Boca / MG Youth

20:00

Atletico Mineiro U20
2-0

Athletic Club MG U20 1

20 : 05 SSV Jeddeloh 3-0 St Pauli II
19 : 00 Berliner FC Dynamo 0-2 VfL Oldenburg
19 : 45 BRM FC 1-1 Bukit Tambun FC
15 : 50 PIB FC 1-0 Kijang Rangers FC

15:45

Malaysia Universiteti
0-0

KSR Sains 1

15:45

Real Chukai
3-2

Harini KS FC 1

12 : 00 North Sunshine Eagles 4-1 Ballarat City FC
12 : 00 Nunawading City 4-2 Melbourne Victory NPL
15 : 00 Altona City 3-0 Corio
19 : 00 Academy 05 0-0 Akademia Ontustyk Reserves
21 : 00 Moss 2-1 Strommen
21 : 00 Notodden FK 0-4 Flekkeroy
21 : 00 Kjelsas 4-0 Gjovik Lyn
21 : 00 Ullensaker / Kisa IL 4-2 Baerum SK
20 : 00 Eidsvold Turn 2-1 Levanger FK
20 : 00 Ullern FC 0-3 FK Arendal
19 : 00 Kvik Halden 1-1 Staal Jorpeland
18 : 00 Oygarden FK 2-1 Orn-Horten
18 : 00 Sotra 1-2 Egersunds IK
18 : 00 Hodd 2-0 Alta
14 : 45 Adelaide Comets ( w ) 8-2 Adelaide City ( w )
17 : 00 Sporting Lisbon U19 4-0 Alverca U19
19 : 00 JK Tallinna Kalev ( w ) 1-0 JK Tabasalu ( w )
19 : 00 Saku Sporting ( w ) 3-0 Vaprus Parnu ( w )
17 : 00 FC Flora Tallinn ( w ) 13-0 Suure-Jaani United ( w )
21 : 00 Blekitni Orneta 7-1 Zatoka Braniewo
21 : 00 MLKS Znicz Biala Piska 4-1 Sokol Aleksandrow Lodzki
21 : 00 Zaglebie Lubin B 5-1 Gornik II Zabrze
21 : 00 GKS Przodkowo 0-1 KS Pogon Nowe Skalmierzyce
20 : 00 Rekord Bielsko-Biala 2-2 MKP Carina Gubin
20 : 00 Stargard Szczecinski 1-2 Unia Janikowo
20 : 00 Podlasie Biala Podlaska 1-0 Tomasovia Tomaszow Lubelski
19 : 00 Gawin Sleza Wroclaw 4-2 Polonia Bytom
19 : 00 Lechia Zielona Gora 3-0 LKS Goczalkowice Zdroj
19 : 00 Foto-Higiena Olawa 2-3 Piast Zmigrod
18 : 00 Cracovia II 1-1 Wisloka Debica

18:00

1 Unia Solec Kujawski
5-0

BKS Bydgoszcz

18 : 00 Pilica Bialobrzegi 3-1 Swit Nowy Dwor Mazowiecki
17 : 00 Legia Warszawa B 2-2 Ursus Warszawa
17 : 00 Baltyk Gdynia 2-1 ZKS Kluczevia
17 : 00 Wikielec 3-0 Wissa Szczuczyn
16 : 00 Granit Roztoka 5-2 Iskra Ksieginice
16 : 00 LKS Lodz II 3-2 Unia Skierniewice
16 : 00 KTS-K Luzino 3-0 Kaszubia Koscierzyna
19 : 30 Big Bullets FC 3-1 Silver Strikers
19 : 30 Blue Eagles 0-0 Kamuzu Barracks
19 : 30 Mafco 3-0 Rumphi United
16 : 00 Queensland Lions SC 8-0 Capalaba Bulldogs
12 : 00 Brisbane City 2-2 Peninsula Power

20:30

PAOK Saloniki (w)
2-0

Ergotelis (w) 1

20 : 30 Larisa ( w ) 4-0 Avantes Chalkidas ( w )
20 : 45 SKV Altenmarkt ( w ) 2-7 First Vienna ( W )
19 : 00 Wacker Innsbruck ( w ) 1-4 Vorderland ( w )
16 : 30 Vac FC U19 0-6 Debrecin VSC U19
16 : 00 Fehervar Videoton U19 2-0 ZalaegerzsegTE U19

16:00

1 Gyori ETO U19
2-1

Vasas U19

15 : 00 Ujpesti TE U19 1-0 Ferencvarosi U19
15 : 00 Kisvarda FC U19 1-0 NergihasaU19
21 : 05 Toten 1-3 Elverum
21 : 00 Melhus 1-4 Kolstad
21 : 00 FF Lillehammer 1-1 Honefoss BK
21 : 00 Floro 2-0 Volda
21 : 00 Stabaek B 1-6 Lyn Oslo
20 : 00 Halsen 4-2 IL Express
20 : 00 Fredrikstad B 3-1 Randesund IL
20 : 00 Sola 2-2 Djerv 1919
20 : 00 Brann 2 2-0 Brodd

20:00

Bjarg
3-0

Bremnes IL 1

20 : 00 Mjondalen IF B 6-0 Bossekop
19 : 00 Sparta Sarpsborg B 1-4 Pors Grenland
19 : 00 Follo 1-1 Eik-Tonsberg
19 : 00 Os Turn Fotball 4-1 Sandvikens
19 : 00 froya 2-0 Oppsal
19 : 00 Stord IL 1-4 Vidar
18 : 00 Funnefoss / Vormsund 2-1 Senja
18 : 00 Forde 2-0 Raufoss IL B

17:30

Fyllingsdalen
1-1

Lokomotiv Oslo 1

21 : 00 VFB Hallbergmoos 3-0 SV Fortuna Regensburg
21 : 00 TSV Dachau 1865 2-1 FC Sonthofen
21 : 00 TVD Velbert 1-3 SpVg Schonnebeck
20 : 35 Villingen 1-2 TSV Ilshofen
20 : 30 FV Ravensburg 2-1 FC Bruchsal
20 : 30 Neckarsulmer Sport-Union 0-2 Sportfreunde Dorfmerkingen
20 : 30 Stuttgarter Kickers 2-0 SV Oberachern
20 : 30 SSV Reutlingen 05 4-2 Goppinger SV
20 : 30 Hertha Wiesbach 2-0 Gonsenheim
20 : 30 Rielasingen Arlen 1-0 Pforzheim
20 : 30 FC Astoria Walldorf II 4-2 Nottingen
20 : 30 SV Linx 2-3 Freiburger FC
20 : 30 Freiberg 7-1 FV Lorrach-Brombach
20 : 10 Hessen Dreieich 2-1 Eintracht Stadtallendorf
20 : 10 Rot-Weiss Hadamar 2-2 SV Neuhof 1910
20 : 00 FC Eddersheim 2-3 SG Barockstadt
20 : 00 Waldgirmes 3-1 FC 1906 Erlensee
19 : 00 VfR Wormatia Worms 4-0 FC Karbach
19 : 00 international Leipzig FC 4-0 Carl Zeiss Jena II
19 : 00 Einheit Rudolstadt 1-1 Bischofswerdaer FV
19 : 00 Wacker Nordhausen 0-2 SV Blau-Weiss Zorbau
19 : 00 SV Pullach 3-2 FC Unterföhring
19 : 00 TuS Koblenz 3-0 FV Diefflen

18:00

1 FC Blaus Weiss 90 Berlin
0-2

Torgelower SV Greif

21 : 00 Valerenga ( w ) 1-1 Rosenborg BK ( w )
21 : 30 Guayaquil City ( W ) 1-3 Universidad Catolica del Ecuador ( W )

21:30

ACS Dumbravita
1-3

CNS Cetate Deva 1

21 : 30 FC Maramures Baia Mare 3-2 Metalurgistul Cugir

21:30

Odorheiu Secuiesc
1-0

CS Viitorul Daesti 2

21 : 30 CS Dante Botosani 1-1 CSM Focsani
21 : 30 Afumati 0-2 Tunari
21 : 30 AFC Progresul Spartac Bucuresti 1-1 Gloria Popesti-Leordeni
21 : 30 CSM Slatina 2-0 FC Pucioasa
20 : 00 Osters IF 2-0 Jonkopings Sodra IF

20:00

1 Vasteras SK FK
2-2

Halmstads

18 : 05 Trelleborgs FF 1-1 Landskrona BoIS
18 : 00 IK Brage 2-1 Norrby IF
20 : 50 Gimnasia LP ( w ) 2-1 El Porvenir ( w )

20:15

Lun Lok
4-3

Cheng Fung 1

18 : 05 CD Monte Carlo 0-3 Chao Pak Kei
14 : 00 Fukuoka AN ( w ) 0-3 Diavorosso Hiroshima ( W )
19 : 00 Sigma Olomouc U19 6-1 Marila Pribram U19
18 : 30 Brno U19 1/5 Sparta Praha U19
17 : 00 Dynamo Ceske Budejovice U19 1-3 Tescoma Zlin U19
17 : 00 Slovacko U19 3-3 Meteor Praha ( U19 )
16 : 00 Viktoria Plzen U19 1-2 Slavia Praha U19
15 : 15 Opava U19 2-1 Banik Ostrava U19

18:30

Phnom Penh FC
2-1

Visakha FC 1

20 : 00 Urartu 2-0 FK Van Charentsavan
17 : 00 Noravank 3-2 BKMA
17 : 00 Alashkert 1-1 FC Pyunik
15 : 30 Olympia Warriors 1-6 South Hobart
17 : 15 Pulchowk SC 3-1 Sports Academy Sangha
14 : 00 Sanepa Club 1-1 Birgunj Youth Academy
21 : 00 FC Sport ( w ) 1-2 Espoo ( w )
18 : 00 PK Keski Uusimaa ( w ) 2-0 Ilott ( w )

21:30

KAC 1909
1-1

ASK Klagenfurt 1

21 : 05 Post SV Wien 0-3 Stadlau

19:00

Sportunion Mauer
0-2

SR Donaufeld Wien 1

18:30

Manzanares FS Futsal
4-4

Catgas Energia Futsal 1

18 : 00 Cordoba Futsal 2-2 Rios Renovables Ribera Navarra Futsal
17 : 00 EiPozo Murcia Turistica Futsal 6-0 CD Burela FS Pescados Ruben Futsal
17 : 00 SRC-FK Vidzgiris U19 6-0 FK Babrungas U19
12 : 00 Belconnen United ( w ) 6-1 Tuggeranong Utd ( w )

18:00

1 Trat FC
3-3

Lampang FC

19 : 30 Lokomotiv BFK 3-3 FC Bunyodkor II Chrichik
18 : 30 Do stlik Oltiariq 1-2 Unired
19 : 30 Fleury 91 ( w ) 4-2 RC Saint Etienne ( w )
19 : 30 Dijon w 2-2 Reims ( w )
19 : 30 ASJ Soyaux ( w ) 2-0 Guingamp ( w )
19 : 30 Issy FF ( w ) 2-5 Montpellier ( w )
19 : 00 TJ Lokomotiva Petrovice 0-9 Moravan Oldrisov
20 : 00 Rio Sao Paulo U20 1/5 7 de Abril U20

20:00

1 Madureira Youth
2-1

Bangu U20

19 : 00 Tabasalu Charma 5-1 Tartu JK Maag Tammeka B
19 : 00 Rapla JK Atli 1-4 Nomme JK Kalju II
19 : 00 Tallinna FC Ararat TTU 2-2 Tartu Kalev
18 : 00 Laanemaa Haapsalu 2-2 JK Welco Elekter

16:00

Dandenong Thunder
1-2

Heidelberg United 2

15 : 45 South Melbourne 3-2 Bentleigh greens
15 : 00 Altona Magic 0-4 Green Gully Cavaliers
14 : 30 Port Melbourne 1-2 Hume City
13 : 45 Dandenong City SC 1-2 St Albans Saints
12 : 00 Avondale FC 1-1 Melbourne Knights
14 : 30 Samford Ranges 5-1 Holland Park Hawks FC
12 : 00 Giravanz Kitakyushu 0-1 Yokohama SCC
16 : 35 Port Melbourne Sharks SC U21 1-2 Hume City U21
14 : 00 Dandenong Thunder U21 3-0 Heidelberg United U21
13 : 00 Altona Magic U21 3-0 Green Gully Cavaliers U21
21 : 00 FK Rostov ( w ) 2-0 Chertanovo Moscow ( w )
20 : 30 Zenit St Petersburg ( w ) 1-1 Rubin Kazan ( w )
15 : 00 Zvezda 2005 ( w ) 0-0 Lokomotiv Moscow ( w )
14 : 00 Burleigh Heads 5-1 Tallebudgera Valley FC
13 : 00 South Melbourne ( w ) 9-0 Bayside United ( w )
12 : 10 Alamein ( w ) 1-2 Heidelberg United ( w )
21 : 00 Kuruvchi Kokand Qoqon 1-3 Qizilqum Zarafshon
18 : 15 Inter Turku U20 2-4 HJS U20
18 : 00 KaPa U20 0-2 KuPS U20
17 : 00 KaaPo U20 4-0 TPS Turku U20
20 : 00 UiTM FC 1-1 PDRM
19 : 15 FAM-MSN Project Squad 1/5 Terengganu B

21:00

1 Sao Jose PoA RS
1-1

Uniclinic Atletico Cearense CE

16 : 00 Warners Bay FC ( W ) 2-4 Newcastle Olympic FC ( W )
20 : 45 Excelsior Maassluis 4-0 Spakenburg
20 : 30 ASWH 1/5 Noordwijk
20 : 30 TEC 2-2 AFC
20 : 30 Scheveningen 2-1 Kozakken Boys
20 : 30 Rijnsburgse Boys 2-1 Jong Sparta Rotterdam ( Youth )

20:30

1 Quick Boys
1-3

Volendam (Youth)

20 : 30 IJsselmeervogels 3-0 GVVV Veenendaal
20 : 30 Koninklijke HFC 4-1 Katwijk
20 : 30 De Treffers 1-1 HHC Hardenberg
19 : 30 Odin 59 3-3 Harkemase Boys
19 : 30 ACV Assen 0-2 Excelsior 31
21 : 00 KF Vushtrria 1-3 Malisheva
12 : 00 Canberra White Eagles 8-0 Wagga City Wanderers
15 : 00 ZNK Osijek U19 3-3 NK Dugopolje U19
15 : 00 Slaven Belupo U19 2-0 NK Varazdin U19
20 : 00 Darvel FC 0-2 Tranent Juniors
12 : 30 Monaro Panthers U23 1-3 Belconnen United U23
20 : 00 Ifo Bromolla IF ( w ) 1-1 IK Uppsala ( w )

20:00

Bergdalens IK (w)
0-3

IFK Norrkoping DFK (w)

20 : 00 Alvsjo AIK FF ( w ) 0-4 Vaxjo ( w )
19 : 00 Sundsvalls DFF ( w ) 1-2 Jitex DFF ( w )
17 : 00 Mallbackens IF ( w ) 4-0 Team TG FF ( w )

Nguồn: https://tysobongda24h.com
Danh mục: Soi kèo

Eric Dang là CEO “trùm” của Tysobongda24h - Website chuyên cập nhật Kết quả - Lịch thi đấu - Bảng xếp hạng bóng đá nhanh nhất hiện nay. Với uy tín, chất lượng và những bài soi kèo, tin tức bên lề sân cỏ chính xác và có chiều sâu đã giúp Tysobongda24h trở thành điểm truy cập quen thuộc của anh em đam mê bóng đá.

TIN CÙNG CHUYÊN MỤC

// lmtri custom // end custom