1. Home /
  2. Soi kèo /
  3. Kết quả trận Boca Juniors Reserve vs Colon Reserves, 00h00 ngày 25/09

Kết quả trận Boca Juniors Reserve vs Colon Reserves, 00h00 ngày 25/09

22/06/2022

16 : 00 Singapore U23 2-2 Malaysia U23
23 : 30 RCD Espanyol 1-1 Valencia
19 : 00 U23 Campuchia 0-5 U23 xứ sở của những nụ cười thân thiện16 : 00 Nước Singapore U23 2-2 Malaysia U2323 : 30 RCD Espanyol 1-1 Valencia22 : 59

Verona
0-1

Torino

22 : 59 Udinese 2-3 Spezia
20 : 00 Empoli 1-1 Salernitana
20 : 30 VfL Wolfsburg 2-2 Bayern Munchen
20 : 30 FSV Mainz 05 2-2 Eintracht Frankfurt
20 : 30 VfB Stuttgart 2-1 FC Koln
20 : 30 Monchengladbach 5-1 TSG Hoffenheim
20 : 30 Augsburg 2-1 Greuther Furth
20 : 30 Union Berlin 3-2 VfL Bochum
20 : 30 Arminia Bielefeld 1-1 RB Leipzig
20 : 30 Bayer Leverkusen 2-1 SC Freiburg
20 : 30 Borussia Dortmund 2-1 Hertha Berlin
17 : 00 Kashiwa Reysol 0-1 Gamba Osaka
14 : 00 Shonan Bellmare 1-4 Yokohama Marinos
14 : 00 Kawasaki Frontale 2-0 Avispa Fukuoka
13 : 00 Vissel Kobe 4-0 Sagan Tosu
13 : 00 Kashima Antlers 4-1 Consadole Sapporo
12 : 00 Nagoya Grampus 1-0 Cerezo Osaka
12 : 00 Kyoto Sanga 0-0 Shimizu S-Pulse
12 : 00 Jubilo Iwata 2-1 FC Tokyo
17 : 00 Ulsan Hyundai FC 2-2 Incheon United
17 : 00 Suwon Samsung Bluewings 1-0 Seongnam FC
14 : 30 Gimcheon Sangmu 1-1 Daegu FC
16 : 45 Western United FC 1-0 Wellington Phoenix
21 : 00 Sheffield United 1-2 Nottingham Forest
21 : 30 FC Arouca 0-0 Belenenses
21 : 30 CD Tondela 2-2 Boavista FC

21 : 30

Bạn Đang Xem: Kết quả trận Boca Juniors Reserve vs Colon Reserves, 00h00 ngày 25/09

Moreirense
4-1

Vizela 1

22 : 30 IK Sirius FK 2-0 Elfsborg
20 : 00 Mjallby AIF 1-1 IFK Varnamo
18 : 15 Ross County 1-2 Dundee United
18 : 15 Heart of Midlothian 1-3 Glasgow Rangers
18 : 15 Celtic FC 6-0 Motherwell
22 : 59 Kayserispor 3-0 Yeni Malatyaspor
22 : 00 Slaven Koprivnica 2-2 Rijeka
22 : 59 Terek Grozny 1-0 Krylya Sovetov
20 : 30 Lokomotiv Moscow 3-3 Dynamo Moscow
20 : 30 Rostov FK 2-1 Khimki

18 : 00

FC Ufa
2-1

Arsenal Tula 1

22 : 00 SKF Sered 0-3 Slovan Bratislava
22 : 00 FK Senica 0-3 Trencin
22 : 00 MSK Zilina 1-2 Spartak Trnava
22 : 00 Zlate Moravce 1-3 Sokol Dolna Zdana
20 : 00 Tabor Sezana 0-1 ASK Bravo Publikum
23 : 30 Deportes La Serena 0-0 Palestino
20 : 30 Farul Constanta 1-0 Arges
22 : 00 Dinamo Brest 1-1 FC Belshina Babruisk
20 : 00 Energetik-BGU Minsk 2-0 FC Minsk

22 : 30

Zaglebie Lubin
1-0

Rakow Czestochowa 1

20 : 00 Warta Poznan 1-2 Lech Poznan
17 : 30 LKS Nieciecza 0-1 Piast Gliwice
23 : 30 Fehervar Videoton 2-2 Paksi SE Honlapja
19 : 45 Gyirmot SE 1-2 Ferencvarosi TC
21 : 00 Volos NFC 5-0 OFI Crete
20 : 30 Gokulam Kerala FC 2-1 Mohammedan SC
23 : 15 Valladolid 2-0 Ponferradina
21 : 00 Burgos CF 1-1 FC Cartagena
21 : 00 CD Lugo 1-3 Fuenlabrada

19 : 00

SD Amorebieta
1-0

SD Huesca 1

21 : 30 Vilafranquense 2-4 Clube Desportivo Trofense
17 : 00 Academica Coimbra 0-0 SC Farense
17 : 00 FC Ryukyu 1-0 Tochigi SC
13 : 00 Tokyo Verdy 0-2 Mito Hollyhock
12 : 00 V-Varen Nagasaki 0-0 Omiya Ardija
12 : 00 Oita Trinita 1-2 Roasso Kumamoto

12 : 00

1 Ventforet Kofu
1-1

Renofa Yamaguchi

21 : 30 ADO Den Haag 2-1 NAC Breda
22 : 30 Ludogorets Razgrad 1-0 Cherno More Varna
22 : 00 Sifakesi 3-0 Club Africain
21 : 00 Esperance Sportive Zarzis 1-1 Etoile Metlaoui

Xem Thêm : Nhận định, soi kèo Clermont vs Saint-Etienne, 21h00 ngày 13/2

21 : 00

ES Hamam-Sousse
1-0

Olympique de Beja 1

22 : 59 GKS Jastrzebie 3-2 GKS Tychy
17 : 40 Korona Kielce 1-2 GKS Katowice
21 : 00 FK Kaluga 3-1 Metallurg Vidnoye
20 : 00 Zenit Penza 0-0 Kvant Obninsk
19 : 00 Khimik Dzerzhinsk 1-0 Luki Energiya

18 : 00

FK Fakel Voronezh Youth
5-0

FK Kolomna 1

18 : 00 Znamya Truda 2-3 Zenit-2 St. Petersburg
18 : 00 Arsenal Tula II 2-2 Saturn Moscow
15 : 00 SY Sakhalinsk 1-1 FK Znamya Noginsk
13 : 00 FK Chita 1-2 Torpedo Vladimir
16 : 30 Gimpo FC 0-1 FC Anyang
16 : 30 Gyeongnam FC 1-1 Daejeon Citizen
14 : 00 Busan I Park 1-1 Jeonnam Dragons
18 : 30 SC Freiburg ( Youth ) 1-1 Saarbrucken
18 : 30 Eintracht Braunschweig 0-1 Viktoria koln
18 : 30 Zwickau 7-0 Wurzburger Kickers
18 : 30 BFC Viktoria 1889 3-4 SV Meppen
18 : 30 VfL Osnabruck 1/5 Magdeburg
18 : 30 SC Verl 1-1 MSV Duisburg
18 : 30 TSV 1860 Munchen 6-3 Borussia Dortmund ( Youth )
18 : 30 SV Waldhof Mannheim 7-0 Havelse
18 : 30 Hallescher FC 1-1 SV Wehen Wiesbaden
22 : 00 Kolubara 1-0 Proleter
20 : 00 Eyupspor 2-1 Kocaelispor
20 : 00 Altinordu 2-1 Balikesirspor
20 : 00 Ankaragucu 1-2 Boluspor
20 : 00 Erzurum BB 2-2 Keciorengucu
20 : 00 Manisa BB Spor 4-1 Tuzlaspor
20 : 00 Menemen Belediye Spor 1-3 Genclerbirligi
20 : 00 Bandirmaspor 4-2 Bursaspor
20 : 00 Samsunspor 0-0 Istanbulspor
20 : 00 Umraniyespor 0-0 Denizlispor
21 : 00 IF Sylvia 1-0 IF Karlstad Fotboll

Xem Thêm : Nhận định, soi kèo Clermont vs Saint-Etienne, 21h00 ngày 13/2

21 : 00

1 GAIS
1-1

Lunds BK
21 : 00 Angelholms FF 0-0 Vanersborgs IF
21 : 00

Falkenberg
1-0

Oskarshamns AIK 1

21 : 00 Qviding FIF 0-1 Atvidabergs
21 : 00 Hammarby TFF 4-1 Motala AIF FK
20 : 00 IFK Malmo FK 0-1 Lindome GIF
18 : 00 Gefle IF 3-0 Tegs SK
18 : 00 Tvaakers IF 0-1 FC Trollhattan
18 : 00 Umea FC 2-3 Orebro Syrianska IF
16 : 30 Hougang United FC 1-1 Tanjong Pagar Utd
16 : 30 Lion City Sailors 1-0 Geylang United FC
22 : 59 KF Fjallabyggdar 0-0 IR Reykjavik
21 : 00 UMF Njardvik 5-0 Magni
21 : 00 Haukar Hafnarfjordur 1-0 Fjardabyggd Leiknir
20 : 00 HotturHuginn 0-2 Throttur Reykjavik
20 : 00 Volsungur husavik 3-1 Reynir Sandgerdi
18 : 00 FC Timisoara 1-2 SR Brasov
22 : 59 Pogonmazovik 0-2 KP Calisia Kalisz

Xem Thêm : BK Häcken vs IK Sirius – Soi kèo bóng đá 20h00 ngày 24/04/2021 – VĐQG Thụy Điển – KEOWIN365

22 : 00

Motor Lublin
2-2

Radunia Stezyca 1

22 : 00 Hutnik Krakow 1-0 Znicz Pruszkow
22 : 00 Slask Wroclaw II 1-1 Ruch Chorzow
22 : 00 Pogon Siedlce 3-3 Wisla Pulawy
22 : 00 FK Graficar Beograd 3-1 Zlatibor Cajetina
22 : 00 Kabel Novi Sad 1-1 FK Buducnost Dobanovci
22 : 00 FK Rad Beograd 3-0 Timok
22 : 00 FK Backa Backa Palanka 0-1 Macva Sabac
22 : 15 ND Gorica 2-1 NK Primorje
22 : 00 NK Brezice 0-2 NK Bilje

Xem Thêm : BK Häcken vs IK Sirius – Soi kèo bóng đá 20h00 ngày 24/04/2021 – VĐQG Thụy Điển – KEOWIN365

22 : 00

1 Jadran Dekani
1-0

Krsko Posavlje

22 : 00 MNK FC Ljubljana 3-0 NK Rudar Velenje
19 : 00 Ravshan Zafarobod 1-3 Faizkand

19 : 00

1 CSKA Pamir Dushanbe
1-4

FK Eskhata
20 : 10 Herentals FC 1-1 Bulawayo Chiefs
20 : 00

Bulawayo City
3-0

ZPC Kariba 1

18 : 00 Ngezi Platinum 4-0 Tenax FC
22 : 00 Slovan Velvary 4-0 Pardubice B
22 : 00 Jiskra Usti nad Orlici 0-3 FK Prepere
22 : 00 Slavia Kromeriz 1-1 Unicov
21 : 30 Uhersky Brod 0-0 Vrchovina
21 : 30 Slovan Rosice 3-1 SC Znojmo
19 : 30 Frydek-Mistek 4-2 Blansko
15 : 15 FK Banik Sokolov 3-0 Domazlice

15 : 15

SK Motorlet Praha
5-0

SK Rakovnik 2

15 : 15 Benesov 5-1 FK Pribram B
15 : 15 Jablonec B 5-3 Dukla Praha B

Xem Thêm : Nhận định, soi kèo Clermont vs Saint-Etienne, 21h00 ngày 13/2

21 : 00

AaB 2
3-1

Ringkobing 1

18 : 00 SfB Oure 2-2 Hedensted
18 : 00 Ringsted 1-3 Koge Nord FC
17 : 00 B1908 3-2 Holbaek
22 : 00 Spartak Varna 1-1 Sportist Svoge
22 : 00 Septemvri Sofia 1-1 PFK Montana
22 : 00 FC Maritsa 1921 3-2 FC Sozopol
22 : 00 FC Hebar Pazardzhik 3-0 Marek Dupnitza
19 : 45 FC Dobrudzha 3-2 Minyor Pernik
12 : 00 Gangwon II 2-1 FC Namdong

Xem Thêm : Nhận định, soi kèo Clermont vs Saint-Etienne, 21h00 ngày 13/2

21 : 00

1 FK Aktobe Lento
2-1

Tobol Kostanai
21 : 00 FK Aksu 2-0 FK Arys
19 : 00

FK Atyrau
3-3

Kyzylzhar Petropavlovsk 1

19 : 00 Lokomotiv Astana 6-0 FC Kairat Almaty
17 : 00 FC Shakhtyor Karagandy 1-0 Ordabasy
21 : 00 Brackley Town 0-1 York City
22 : 59 Skanstes SK 0-3 Valmieras FK II

Xem Thêm : Nhận định, soi kèo Clermont vs Saint-Etienne, 21h00 ngày 13/2

21 : 00

1 Rezekne/BJSS
1-1

JDFS Alberts

17 : 00 Rigas Futbola skola II 5-1 FK Smiltene BJSS
22 : 30 NK Orijent Rijeka 1-4 NK Solin
22 : 30 NK Dugopolje 3-2 NK Opatija
22 : 30 NK Dubrava Zagreb 0-1 NK Croatia Zmijavci
22 : 30 HNK Cibalia 5-2 Dinamo Zagreb II
13 : 10 Metrostars SC 3-1 Sturt Lions

12 : 30

1 White City Woodville
3-2

West Torrens Birkalla
12 : 30

Cumberland United FC
3-2

Adelaide Olympic 2

12 : 30 Adelaide United FC ( Youth ) 4-2 Adelaide Comets FC
12 : 00 FloreatAthena U20 2-1 Inglewood United U20
12 : 00 Armadale SC U20 2-2 Gwelup Croatia U20
12 : 00 Cockburn City U20 0-3 Pires U20
12 : 00 Stirling Macedonia U20 0-3 Bayswater U20
12 : 00 Balcatta U20 2-1 Perth RedStar FC U20
22 : 30 Zob Ahan 0-0 Tractor S.C.
22 : 15 Foolad Khozestan 1-2 Esteghlal Tehran
22 : 00 Aluminium Arak 2-1 Sanat-Naft
22 : 00 Naft Masjed Soleyman FC 1-1 Nassaji Mazandaran
22 : 00 Mes Rafsanjan 1-2 Gol Gohar FC
20 : 45 Shahr Khodrou 1-1 Peykan
20 : 30 Persepolis Pakdasht 1-0 Fajr Sepasi
20 : 00 APR FC 1-2 Kiyovu FC
20 : 00 Marines FC 4-1 Etincelles
21 : 00 Augnablik ( w ) 0-2 Fjardab Hottur Leiknir ( w )
20 : 00 Gaborone United 1-0 BR Highlanders
20 : 00 Bujumbura City 1-0 Musongati FC

18 : 30

1 Olympic Kingsway SC
2-0

Dianella White Eagles

17 : 00 Murdoch Uni Melville 2-1 Subiaco AFC
14 : 00 UWA-Nedlands FC 1-2 Joondalup United
14 : 00 Mandurah City 7-1 Quinns FC
17 : 00 Leca 1-1 Marr Tino
14 : 00 INAC ( w ) 0-1 Urawa Red Diamonds ( w )
12 : 00 Nagano Parceiro ( w ) 1-1 Nojima Stella ( w )

Xem Thêm : Nhận định, soi kèo Clermont vs Saint-Etienne, 21h00 ngày 13/2

21 : 00

Inter Turku
2-2

HIFK 1

22 : 59 GFA Rumilly Vallieres 1-2 Aubagne
22 : 59 Saint-Priest 5-1 Chasselay M.D. Azergues
22 : 59 Vitre 0-3 St Pryve St Hilaire
22 : 59 Schiltigheim 2-0 Auxerre B
22 : 59 Versailles 78 1-0 Plabennec
22 : 59 Monaco B 2-4 OLYMPIQUE DE MARSEILLE B
22 : 59 Entente Sannois 0-3 Stade Reims II
22 : 59 Martigues 3-1 Jura Sud Foot
22 : 59 St. Maur Lusi 1-2 Gobelins
22 : 59 Romorantin 1-1 Lorient B
22 : 59 Hyeres 1-1 Lyonnais II
21 : 00 Lens B 1-2 Saint Quentin
14 : 45 Adelaide University SC 2-2 Adelaide Raiders SC
12 : 30 Para Hills Knlghts SC 0-0 Adelaide Victory

12 : 30

Playford City Patriots
1-0

West Adelaide SC 1

12 : 30

Adelaide Blue Eagles
4-2

Modbury Jets 2

12 : 30 Fulham United FC 1-1 Adelaide Hills
22 : 15

1 KF Tirana
3-1

Vllaznia Shkoder 1

22 : 15 Kastrioti Kruje 0-1 Teuta Durres
22 : 15 Skenderbeu Korca 1-2 KF Laci
22 : 15 Egnatia 0-1 Partizani Tirana
22 : 15 KS Perparimi Kukesi 2-1 KS Dinamo Tirana
16 : 00 Marconi Stallions 2-2 Northbridge Bulls

12 : 30

Sutherland Sharks
0-1

Wollongong Wolves 1

20 : 00 Brescia U20 1-3 Frosinone U20
20 : 00 Parma U20 0-0 S.S.D. Monza 1912 Youth
21 : 00 Sundby BK ( w ) 5-0 Varde ( w )
19 : 00 Boldklubben AF 1893 ( w ) 1-1 AGF Kvindefodbold APS ( w )
19 : 00 Aalborg ( w ) 0-0 Odense BK ( w )
19 : 00 Bandari 4-1 Vihiga Bullets
19 : 00 Ulinzi Stars Nakuru 0-0 Posta Rangers
19 : 00 Sofapaka FC 2-1 Bidco United
18 : 00 Larissa FC U20 2-3 Veroia U20
16 : 45 Nea Kavala U20 1-1 Apollon Pontou FC U20
16 : 30 Ergotelis U20 2-2 Chania FC U20
22 : 00 FK Buducnost Banovici 2-1 Mladost Doboj Kakanj
22 : 00 FK Igman Konjic 3-0 FK Radnik Hadzici
22 : 00 Drina Zvornik 4-0 FK Modrica
22 : 00 Zeljeznicar Banja Luka 0-2 Slavija Sarajevo
22 : 00 FK Podrinje 3-1 FK Kozara Gradiska
22 : 00 Zvijezda Gradacac 5-0 Jedinstvo Bihac
21 : 00 Club America U20 1-0 Club Tijuana U20

22 : 30

NK Cepin
1-4

Slavonija Pozega 1

22 : 30 Crikvenica NK 2-0 Jadran Porec
22 : 30 NK Primorac Biograd 2-1 Nk Neretvanac Opuzen
22 : 00 NK Lucko 3-1 Tekstilac Ravnice
22 : 00 NK Ponikve 1-0 NK Udarnik Kurilovec
22 : 00 NK Lukavec 1-1 NK Vrapce
21 : 00 Tarnovia Tarnow ( w ) 3-5 AZS UJ Krakow ( w )
15 : 00 KKPK Medyk Konin ( w ) 0-2 GKS Katowice ( w )
22 : 00 Tukums-2000 1-1 Super Nova
20 : 00 FK Spartaks Jurmala 0-4 Riga FC

18 : 00

1 BFC Daugavpils
0-4

FK Liepaja

20 : 00 Knockbreda 2-0 Bangor FC
22 : 10 Al-Suwaiq 0-1 Al-Nahda Muscat

22 : 10

1 Al-Seeb
1-1

Dhufar

22 : 10 Al Ittehad Salalah 1-0 Oman Club
22 : 10 Al Rustaq 0-1 Sohar Club
22 : 10 Al-Nasr ( OMA ) 1-1 Muscat
22 : 10 Al-Msnaa 2-2 Saham
22 : 10 Bahla 4-1 Nizwa Club
13 : 05 Kingston City 1-3 North Geelong Warriors
12 : 00 Manningham United Blues 0-3 Northcote City

12 : 00

1 Goulburn Valley Suns
1-6

Langwarrin

12 : 00 Werribee City 0-1 Moreland City
12 : 00 Brunswick City 0-1 Moreland Zebras
21 : 00 Maccabi Netanya U19 1-1 Hapoel Hadera U19

Xem Thêm : BK Häcken vs IK Sirius – Soi kèo bóng đá 20h00 ngày 24/04/2021 – VĐQG Thụy Điển – KEOWIN365

22 : 00

1 Niger Tornadoes FC
1-0

Gombe United

22 : 00 Heartland FC 2-0 Rivers United
22 : 00 Enyimba 2-1 Lobi Stars

17 : 40

Mindil Aces
2-5

Casuarina FC 1

13 : 40 Darwin Hearts 0-3 Hellenic AC
21 : 00 Afturelding 0-2 Vestri
18 : 00 Utenis Utena 0-1 Sveikata
17 : 00 FM Klaipedos 2-2 Silute
19 : 00 Jammerbugt 2-3 Hobro

22 : 59

AEK Larnaca
2-0

AEP Paphos 1

22 : 00 PAEEK 2-5 Omonia Nicosia FC
22 : 00 FK Kozuv 1-3 Belasica Strumica
22 : 00 Bratstvo 07 2-4 FK Osogovo
22 : 00 FK Ohrid 2004 2-0 FK Teteks Tetovo

14 : 05

1 Armadale SC
2-1

Willip 1

14 : 05 Floreat Athena 1-1 Inglewood United
14 : 00 Balcatta FC 1-2 Perth RedStar
14 : 00 Sorrento F.C. 2-0 Perth Glory ( Youth )

14 : 00

1 Cockburn City
1-1

Perth SC
14 : 00

Stirling Macedonia
1-0

Bayswater City 1

18 : 00 Lernayin Artsakh 1-1 Urartu II
20 : 00 Perak 1-4 Pulau Pinang NTFA
20 : 00 Melaka United 2-1 Petaling Jaya City FC
19 : 15 Johor Darul Takzim 3-0 Sarawak United
19 : 15 Pahang 3-0 FAM-MSN Project Squad
19 : 00 IA Akranes ( w ) 2-1 UMF Sindri Hofn ( w )
22 : 00 Calahorra 0-1 CF Rayo Majadahonda

Xem Thêm : BK Häcken vs IK Sirius – Soi kèo bóng đá 20h00 ngày 24/04/2021 – VĐQG Thụy Điển – KEOWIN365

22 : 00

Cultural Leonesa
1-1

CF Internacional De Madrid 1

22 : 00 Deportivo La Coruna 4-3 CD Tudelano
22 : 00 Castellon 3-3 Villarreal B
19 : 00 FC Vitebsk Reserves 3-0 FC Gomel Reserves
17 : 00 Torpedo Zhodino Reserves 2-2 Bate Borisov Reserves
20 : 00 Dukla Prague ( w ) 1-4 Slovan Liberec ( w )
20 : 00 FC Viktoria Plzen ( w ) 8-0 Pardubice ( w )
19 : 30 Horni Herspice ( w ) 0-7 Sparta Praha ( w )

19 : 00

1 Slavia Praha (w)
2-0

Slovacko ( w )
22 : 00

1 Kari Akranes
3-0

KFS Vestmannaeyjar 1

14 : 00 Canberra FC 3-2 OConnor Knights
12 : 00 Canberra Olympic 1-4 Monaro Panthers
12 : 00 Cooma Tigers 3-1 Belconnen United
22 : 59 CD Subiza 1-2 UDC Txantrea KKE
22 : 59 Tenerife B 3-0 Villa Santa Brigida
20 : 00 1207 Antalya Muratpasa ( w ) 0-1 ALG Spor ( w )
16 : 00 Hakkarigucu SK ( w ) 1-1 Fenerbahce SK ( W )
16 : 05 Mounties Wanderers 0-1 Northern Tigers
16 : 00 Bonnyrigg White Eagles 1-2 St George City FA
16 : 00 Hake Ya Dong in Sydney City 2-2 Blacktown Spartans
15 : 05 Western Sydney Wanderers AM 3-2 St George Saints
14 : 30 Spirit FC 4-0 Hills Brumbies
19 : 00 Ekranas Panevezys 2-0 Vilniaus Baltijos Futbolo Akademija
18 : 00 FK Minija 0-0 Atletas Kaunas
17 : 00 Uttara FC 1-2 Nofel Sporting Club

16 : 00

Universitaea Cluj U19
3-1

Dinamo Bucharest U19 1

22 : 00 SK Vrakuna Bratislava 1-3 Inter Bratislava
21 : 30 Spisska Nova Ves 2-2 Tatran Presov

21 : 30

Bạn Đang Xem: Kết quả trận Boca Juniors Reserve vs Colon Reserves, 00h00 ngày 25/09

1 Poprad
1-1

Lipany

21 : 30 Slovan Giraltovce 2-0 Pokrok SEZ Krompachy
21 : 30 FK Povazska Bystrica 5-2 TJ Druzstevnik Vrakun
21 : 30 IFK Lidingo FK 2-0 Varmbols FC
21 : 00 Syrianska Botkyrka IF 1-2 Smedby AIS
21 : 00 FC Rosengard 2-2 Kristianstads FF
21 : 00 Rappe GOIF 2-0 FBK Balkan

Xem Thêm : Nhận định, soi kèo Clermont vs Saint-Etienne, 21h00 ngày 13/2

21 : 00

1 Hogsby IK
1-5

Hassleholms IF

21 : 00 Eslovs BK 4-1 Asarums IF FK
21 : 00 Kungsangens IF 1-1 IFK Uppsala
21 : 00 Nordvarmland FF 0-1 Sifhalla
21 : 00 Bergnasets AIK 0-5 Umea FC Academy

20 : 00

IFK Osterakers Fk
3-0

FC Gute 1

20 : 00 Sandviks IK 3-4 Skelleftea FF
19 : 00 Sund IF 1-4 Gottne IF
19 : 00 Karlbergs BK 5-0 Trosa Vagnhärad SK
19 : 00 Enskede IK 0-1 Huddinge IF
19 : 00 Eskilsminne IF 2-0 Savedalens IF
18 : 30 Ullared 2-1 Landvetter IS
18 : 00 Ahlafors IF 4-1 Grebbestads IF

18 : 00

Kiruna FF
1-1

Ytterhogdal IK 1

18 : 00 IFK Ostersunds 0-0 Storfors AIK
18 : 00 Onsala BK 3-0 Torslanda IK
18 : 00 Assyriska BK 0-4 Husqvarna
18 : 00 Stenungsunds IF 0-4 IK Gauthiod
19 : 30 FC Zurich Frauen ( w ) 7-0 Young Boys ( w )
21 : 30 Moghayer Al Sarhan 3-2 Shabab AlOrdon
22 : 00 RC Relizane 0-2 MC Oran
22 : 00 WA Tlemcen 1-4 HB Chelghoum Laid
22 : 00 CR Belouizdad 3-1 ASO Chlef
22 : 00 CS Constantine 0-0 Biskra
22 : 00 OM Medea 3-3 RC Arba
22 : 59 Vaengir Jupiters 0-2 Dalvik Reynir
21 : 00 IH Hafnarfjordur 2-3 Kormakur
21 : 00 Vidir Gardur 2-1 Sindri
23 : 30 CD Cayon 0-6 Real Sociedad C
22 : 59 Union Langreo 1-3 Leganes B
21 : 00 Alki Oroklini 0-6 Karmiotissa Polemidion
21 : 00 Omonia 29 is Maiou 2-3 Nea Salamis
21 : 00 Ahironas Liopetriou 0-3 Agia Napa
21 : 00 Xylotympou 3-2 Othellos Athienou
21 : 00 E.N.Paralimniou 2-3 Asil Lysi
21 : 00 Omonia Aradippou 2-1 Olympiada Lympion
21 : 00 Akritas Chloraka 3-0 Onisilos Sotiras
21 : 00 Anagennisi FC Deryneia 5-1 Ermis Aradippou
13 : 00 Gunma FC White Star ( w ) 2-1 Yokohama FC Seagulls ( w )
12 : 00 Setagaya Sfida ( w ) 1-2 Cerezo Osaka Sakai ( w )
22 : 59 Zurich B team 1-2 Chiasso
21 : 00 FC Gossau 0-4 FC Wettswil Bonstetten
21 : 00 FC Balzers 7-3 Uzi
21 : 00 Breitenrain 1-1 Bellinzona
21 : 00 Biel Bienne 4-0 Young Boys U21

Xem Thêm : Nhận định, soi kèo Clermont vs Saint-Etienne, 21h00 ngày 13/2

21 : 00

Bavois
1-0

SC Cham 1

20 : 00 FC Sion U21 0-1 Bruhl SG
20 : 00

Basuli B team
6-4

FC Rapperswil-Jona 1

20 : 00 FC Black Stars Basel 1-1 YF Juventus Zurich
21 : 00 PIF Parainen 1-2 KPV
17 : 30 Pradniczanka Krakow ( w ) 1-3 Sokol Kolbuszowa Dolna ( w )

17 : 00

Resovia Rzeszow (w)
3-2

Pogon Tczew (w) 1

20 : 00 Dornbreite Lubeck 8-0 TSV Altenholz
18 : 30 TSV Bordesholm 0-5 Oldenburger SV
18 : 30 TSB Flensburg 1-4 SV Todesfelde
22 : 59 Peamount Utd ( w ) 0-1 Yalong City ( w )
22 : 00 DLR Waves ( w ) 3-2 Sligo Rovers ( W )
21 : 00 Atletico Colegiales 1-3 Club Fernando de la Mora
21 : 00 Londrina PR 2-1 Brusque FC
21 : 00 Criciuma 3-0 CRB AL
16 : 00 HeNan Huishang ( w ) 0-2 Guangdong Meizhou Huijun ( w )
16 : 00 Sichuan ( w ) 0-1 Jiangsu Wuxi ( w )
15 : 00 ShanXi Oya ( w ) 0-1 Wuhan Jianghan ( w )
13 : 15 Shandong Ticai ( w ) 3-2 Changchun Masses Properties ( w )
13 : 15 Beijing Beikong ( w ) 0-1 Shanghai RCB ( w )

16 : 00

Allerod (w)
0-1

FC Damso ( w )
17 : 35 AS Ain Mlila U21 1-2 Hamra Annaba U21
17 : 25

1 GC Mascara U21
1-2

USM Bel Abbes U21
17 : 20 CA Bordj Bou Arreridj U21 4-2 NRB Teleghma U21
17 : 15

1 MC Saida U21
1-2

MCB Oued Sly U21
17 : 15 SKAF Khemis Miliana U21 2-0 USMM Hadjout U21
17 : 15

ES Ben Aknoun U21
5-1

MC El Bayadh U21 1

17 : 10 CR Temouchent U21 2-0 ASM Oran U21
17 : 00 JSM Bejaia U21 5-1 US Chaouia U21
22 : 00 St. Johann 3-0 Admira Dornbirn
22 : 00 SC Imst 3-2 Kufstein
22 : 00 FC Lauterach 3-0 Dornbirner SV
22 : 00 USK Anif 1-1 SV Seekirchen
22 : 00 Salzburger AK 1914 4-1 SV Wals-Grunau

Xem Thêm : BK Häcken vs IK Sirius – Soi kèo bóng đá 20h00 ngày 24/04/2021 – VĐQG Thụy Điển – KEOWIN365

22 : 00

1 FC Pinzgau Saalfelden
2-5

SV Grodig

22 : 00 SV Telfs 1-3 VfB Hohenems
21 : 30 SV Hall 0-0 SV Innsbruck
21 : 00 SVG Reichenau 3-0 Worgl Obi SV
21 : 00 SV Fugen 2-2 WSG Swarovski Tirol B
21 : 00 SC Bregenz 0-0 SC Austria Lustenau B
20 : 00 Bischofshofen 2-2 SV Kuchl
19 : 30 Wolfsberger AC Amateure 3-3 WSC Hertha Wels
20 : 00 Sekhukhune United 0-1 Kaizer Chiefs
20 : 00 Mamelodi Sundowns 0-3 Stellenbosch FC
20 : 00 Lamontville Golden Arrows 2-2 Royal AM
20 : 00 Cape Town City 0-0 AmaZulu
20 : 00 Baroka FC 3-1 Supersport United
20 : 00 tiến sỹ Galaxy 0-0 Marumo Gallants FC
20 : 00 Moroka Swallows 0-0 Chippa United

Xem Thêm : Nhận định, soi kèo Clermont vs Saint-Etienne, 21h00 ngày 13/2

21 : 00

1 Al Majd
0-2

Egy Salloum 1

21 : 00 ZED FC 2-0 Banha
21 : 00 Telecom Egypt 2-2 Petrojet
21 : 00 Fayoum 1-3 Aswan
21 : 00 El Alominiom 7-0 Qena SC
20 : 00 Pescara Youth 1-1 Bologna U20
21 : 00 Slovan Bratislava U19 3-1 FK Zeleziarne Podbrezova U19
19 : 00 SCP RuzomberokU19 3-0 MFK Zemplin Michalovce U19

16 : 00

1 FC Petrzalka U19
1-2

Trencin U19

16 : 00 FK Poprad U19 2-1 FC Nitra U19
16 : 00 Dukla Banska Bystrica U19 3-1 DAC Dunajska Streda U19
16 : 00 FC Kosice U19 0-3 Spartak Trnava U19
19 : 00 FC Espoo 4-2 FC Finnkurd
19 : 00 Mypa 3-0 RPS Lions

18 : 30

2 EsPa
0-2

EIF Academy

18 : 15 ToTe 2-0 Ponnistajat
18 : 00 SIF 1-0 NIK

16 : 00

Hertha Berlin U19
2-0

Augsburg U19 1

22 : 00 Toftir B68 0-6 Vikingur Gotu
22 : 00

1 EB Streymur
1-5

B36 Torshavn

18 : 30 Denizlispor U19 4-0 Erzurum BB U19
18 : 00 Balikesirspor U19 0-4 Eyupspor U19
16 : 00 Kocaelispor U19 9-1 Adanaspor U19
16 : 00 Genclerbirligi U19 0-1 Umraniyespor U19
16 : 00 Boluspor U19 2-2 Altinordu U19

16 : 00

1 Istanbulspor U19
2-0

Bandirmaspor U19
16 : 00

1 Galatasaray U19
1-0

Adana Demirspor U19

15 : 00 Keciorengucu U19 1-2 Ankaragucu U19
17 : 00 Royal AM Reserves 0-2 Supersport United Reserves
16 : 00 tiến sỹ Galaxy Reserves 1-2 Stellenbosch FC Reserves
15 : 00 Marumo Gallants Reserves 1-1 Sekhukhune United Reserves
14 : 30 Orlando Pirates Reserves 2-0 Moroka Swallows Reserves
14 : 30 Maritzburg United Reserves 3-2 Mamelodi Sundowns Reserves
20 : 30 SKAF Khemis Melina 3-0 USMM Hadjout
20 : 30 CA Bordj Bou Arreridj 1-2 NRB Teleghma
20 : 30 JSM Bejaia 4-0 US Chaouia
20 : 30 MC Saida 3-0 MCB Oued Sly
18 : 00 Lashyn Karatau 1-1 FC Zhetysu Taldykorgan
19 : 00 Hillerod Fodbold 0-2 This ted FC
19 : 00 Skive IK 0-1 Middelfart G og
19 : 00 Aarhus Fremad 1-0 Brabrand
13 : 00 Cheonan City 0-0 Paju Citizen FC
13 : 00 Gyeongju KHNP 4-0 Cheongju Jikji
13 : 00 Dangjin Citizen 0-0 Busan Transportation Corporation
12 : 00 Pocheon FC 2-0 Mokpo City
22 : 30 A.S Andria Bat 1-0 Paganese

22 : 30

Pro Sesto
1-1

Seregno 1

22 : 30

Pistoiese
2-0

Fermana 1

21 : 30 Trento 1-0 Giana
21 : 00 SudTirol 0-2 Modena

19 : 00

1 Halliu football College
1-1

Tallinna FC Levadia B

21 : 00 HPS ( w ) 1-0 Honka Espoo ( w )
20 : 00 NJS ( w ) 1-2 HJK Helsinki ( w )
19 : 00 Ilves Tampere ( w ) 1-4 Aland United ( w )
18 : 00 PK-35 Vantaa ( w ) 2-1 KuPs ( w )
18 : 00 PK-35 RY ( w ) 4-1 ONS ( w )
20 : 00 Betis FC U20 1-0 Ipatinga U20
20 : 00 FC Oberneuland 3-1 Heider SV
20 : 00 SSV Jeddeloh 2-0 Altona 93
20 : 00 BSV Rehden 1-1 SV Drochtersen / Assel
19 : 15 Rot-Weiss Koblenz 0-1 SG Sonnenhof Grossaspach
19 : 00 Preuben Munster 2-1 Koln Am
19 : 00 SV Lippstadt 3-4 Uerdingen KFC 05

19 : 00

1 VFB Homberg
0-0

Alemannia Aachen

19 : 00 Fortuna Koln 2-1 Sportfreunde Lotte
19 : 00 Schweinfurt 05 FC 1-2 FV Illertissen
19 : 00 Hessen Kassel 3-0 FC Giessen
19 : 00 Werder Bremen ( Youth ) 2-0 Holstein Kiel II
19 : 00 TSG Hoffenheim ( Youth ) 0-2 TSV Steinbach Haiger
19 : 00 SV Heimstetten 1-2 SC Eltersdorf
19 : 00 SV Elversberg 2-0 FC 08 Hombrug
19 : 00 Fortuna Dusseldorf ( Youth ) 0-0 Monchengladbach AM.
19 : 00 VfB Eichstatt 1-0 FC Augsburg II
19 : 00 Astoria Walldorf 0-2 Vfr Aalen
19 : 00 Bonner 1/5 Rot-Weiss Oberhausen
19 : 00 FC Memmingen 1-0 Nurnberg ( Youth )

19 : 00

1 SSV Ulm 1846
3-2

VfB Stuttgart II

19 : 00 Wuppertaler 4-1 Wegberg-Beeck
19 : 00 Unterhaching 2-0 TSV Rain Am Lech
19 : 00 TSV Schott Mainz 3-0 Bahlinger
19 : 00 SV Straelen 1-4 SV Rodinghausen
19 : 00 TSV Aubstadt 9-1 SV Schalding Heining
19 : 00 Kickers Offenbach 4-0 FSV Frankfurt
19 : 00 Rot-Weiss Essen 2-0 Rot-Weiss Ahlen
19 : 00 SpVgg Bayreuth 2-1 Viktoria Aschaffenburg
18 : 30 ETSV Weiche Flensburg 4-2 VfV Borussia 06 Hildesheim
18 : 00 Hannover 96 Am 1-1 Hamburger SV ( Youth )
22 : 00 WSG Swarovski Tirol 4-2 TSV Hartberg
22 : 00 SV Ried 1-1 LASK Linz
22 : 00 Trenkwalder Admira Wacker 0-3 Rheindorf Altach
21 : 00 FC Sfintul Gheorghe 2-0 Sheriff Tiraspol

Xem Thêm : Nhận định, soi kèo Clermont vs Saint-Etienne, 21h00 ngày 13/2

21 : 00

1 Zimbru Chisinau
0-3

CS Petrocub

21 : 00 FC Floresti 0-3 CSF Baliti
21 : 00 Dinamo-Auto 2-2 FC Milsami
19 : 00 NK Drava Ptuj U19 0-5 FC Koper U19
19 : 00 NK Radomlje U19 2-2 Brinje Grosuplje U19
19 : 00 Ns Mura U19 3-2 Olimpija Ljubljana U19
19 : 00 SpVgg Ansbach 5-0 ASV Cham
19 : 00 TSV Karlburg 2-1 1. FC Sand
19 : 00 TSV Vatanspor 2-1 SV Seligenporten
19 : 00 ATSV Erlangen 0-2 TSV Abtswind

15 : 00

1 Geelong Sc
2-1

Doveton

12 : 00 Nunawading City 2-4 Springvale White Eagles
15 : 15 Fitzroy City 3-2 Beaumaris
15 : 00 Keilor Park SC 2-2 Caroline Springs George Cross
12 : 00 FC Clifton Hill 0-3 Essendon Royals
12 : 00 Sydenham Park 4-0 Brimbank
12 : 00 Strathmore 1-1 Corio
12 : 00 South Springvale SC 1-4 Malvern City
19 : 00 Turan Turkistan Reserves 4-3 FC Aqtobe City

19 : 00

Academy 05
2-1

FC Arys 1

21 : 00 Sotra 4-1 Staal Jorpeland
21 : 00

Notodden FK
2-0

FK Arendal 1

21 : 00 Asker 0-2 Baerum SK
20 : 00

1 Vard Haugesund
1-2

Egersunds IK

20 : 00 Ullern FC 1-1 Flekkeroy
20 : 00 Eidsvold Turn 2-0 Valerenga B
19 : 00 Frigg 0-1 Gjovik Lyn
19 : 00 Kvik Halden 1-2 Strommen
19 : 00 Hodd 1-1 Traff

19 : 00

1 Oygarden FK
2-1

Odd Grenland 2

18 : 00 Alta 3-1 Brattvag
18 : 00 Ullensaker / Kisa IL 2-2 Tromsdalen
21 : 00 Gyori Dozsa ( w ) 0-0 Puskas Akademia ( W )
21 : 00 Diosgyori VTK ( w ) 3-6 MTK Hungaria FC ( w )
12 : 30 Adelaide University ( w ) 0-5 West Adelaide ( w )
12 : 00 Adelaide City ( w ) 2-1 Salisbury Inter ( w )
22 : 59 FC Ilves-Kissat 3-1 Ilves Tampere II
22 : 30 PeKa 3-0 LaPa
22 : 00 KaPa 2-3 Futura Porvoo
22 : 00 RoPS Rovaniemi 3-0 Komeetat
21 : 00 VIFK 1-0 JS Hercules

Xem Thêm : Nhận định, soi kèo Clermont vs Saint-Etienne, 21h00 ngày 13/2

21 : 00

FC Vaajakoski
0-0

KajHa 1

21 : 00 Jakobstads Bollklubb 1-2 Jyvaskyla JK
20 : 00 SalPa 3-0 Kaarinan Pojat
19 : 30 PK Keski Uusimaa 2-0 KuPS ( Youth )
19 : 00 EPS Espoo 1-0 HJS Akatemia
18 : 00 OTP 3-2 GBK Kokkola
16 : 30 NJS 0-2 Lahden Reipas
22 : 59 Leixoes U19 2-1 Feirense U19
22 : 59 FC Famalicao U19 1-1 Gil Vicente U19
22 : 59 Vitoria FC Setubal U19 4-2 Academica Coimbra U19
22 : 59 Sacavenense U19 0-1 Belenenses U19

22 : 59

Amora FC U19
2-2

Vilafranquense U19 1

22 : 59

1 Atletico Arcos U19
1-3

Ad Barroselas U19
22 : 59

Nacional U19
3-1

Uniao Leiria U19 1

17 : 00 Braga U19 3-1 GD Estoril-Praia U19
17 : 00 FC Porto U19 3-0 Alverca U19
22 : 59 Dorados B 1-2 Tecos II
19 : 00 Tammeka Tartu ( w ) 2-4 JK Tallinna Kalev ( w )
19 : 00 Vaprus Parnu ( w ) 3-2 JK Tabasalu ( w )
19 : 00 FC Flora Tallinn ( w ) 7-0 FC Lootos Polva ( w )
22 : 00 Granica Ketrzyn 3-0 MKS Elk

Xem Thêm : BK Häcken vs IK Sirius – Soi kèo bóng đá 20h00 ngày 24/04/2021 – VĐQG Thụy Điển – KEOWIN365

22 : 00

Korona Rzeszow
2-2

KSZO Ostrowiec 1

22 : 00 GKS Pniowek Pawlowice Slaskie 0-5 Polonia Bytom
22 : 00 Arka Gdynia II 1-3 Gedania Gdansk
21 : 00 Sokol Kocmyrzow 6-1 Garbarnia Krakow II

Xem Thêm : Nhận định, soi kèo Clermont vs Saint-Etienne, 21h00 ngày 13/2

21 : 00

1 Pomorzanin Torun
2-3

BKS Bydgoszcz

21 : 00 MKS Orkan Rumia 1-2 MKS Jantar Ustka
21 : 00 MLKS Znicz Biala Piska 3-0 Swit Nowy Dwor Mazowiecki
20 : 00 Avia Swidnik 1-0 Czarni Polaniec
19 : 00 Rekord Bielsko-Biala 4-0 Warta Gorzów Wielkopolski
19 : 00 Mamry Gizycko 0-2 Polonia Warszawa
19 : 00 LKS Goluchow 1-2 Nielba Wagrowiec
19 : 00 Gawin Sleza Wroclaw 0-0 Piast Zmigrod

18 : 00

ZKS Kluczevia
1-5

Swit Skolwin 1

18 : 00

Unia Tarnow
2-1

LKS Wolczanka Wolka Pelkinska 1

17 : 00 KS Kutno 1-1 Sokol Aleksandrow Lodzki
17 : 00 Legia Warszawa B 4-1 Jagiellonia Bialystok II
17 : 00 LKS Lodz II 4-2 KS Legionovia Legionowo
17 : 00 Unia Solec Kujawski 7-0 Orleta Aleksandrow Kujawski
16 : 00 Drukarz Warszawa 2-2 Zabkovia Zabki

16 : 00

1 Bron Radom
0-4

Unia Skierniewice
16 : 00

Baltyk Gdynia
0-0

Stolem Gniewino 1

17 : 00 Kickstart Karnataka FC ( w ) 0-5 Gokulam Kerala FC ( w )
23 : 30 FC Cartagena U19 0-4 Valencia U19
22 : 00 UD Cornella U19 3-2 UE Sant Andreu U19
22 : 00 UD Alzira U19 1-2 La Nucia U19

Xem Thêm : BK Häcken vs IK Sirius – Soi kèo bóng đá 20h00 ngày 24/04/2021 – VĐQG Thụy Điển – KEOWIN365

22 : 00

CE Europa U19
3-1

Lleida Esportiu U19 1

22 : 00 Real Aviles CF U19 0-1 Ural CF U19
21 : 30 Gimnastic Tarragona U19 1-2 Sabadell U19
21 : 15 Cerdanyola del Valles FC U19 0-0 Atletico Baleares U19
21 : 00 CP Flecha Negra U19 0-3 Getafe U19
21 : 00 Pabellon Ourense CF 2-1 ED Val Minor Nigran U19
18 : 00 Villarreal U19 5-1 Cartagena FC U19
18 : 00 Las Zocas U19 0-5 Union Viera CF U19

18 : 00

CD Sobradillo U19
3-0

Atletico Gran Canaria CF U19 1

18 : 00 CD Aguilas Atletico U19 3-3 AD Huracan U19
16 : 45 Acodetti CF U19 3-4 CD Marino U19

Xem Thêm : BK Häcken vs IK Sirius – Soi kèo bóng đá 20h00 ngày 24/04/2021 – VĐQG Thụy Điển – KEOWIN365

22 : 00

1 SK Slany
1-0

Aritma Praha

22 : 00 Spartak Sobeslav 3-0 SK Otava Katovice
21 : 30 Bzenec 1-1 Tatran Vsechovice
15 : 30 Velke Hamry 3-1 Dvur Kralove

15 : 15

1 SK Mondi Steti
3-0

Spolana Neratovice 1

15 : 15 MSK Breclav 2-3 Bystrice Nad Pernste
15 : 15 Sparta Kutna Hora 1-2 SK Kosmonosy
15 : 15 Tatran Rakovnik 0-6 Banik Most Sous
19 : 30 Red Lions FC 0-2 Big Bullets FC
22 : 59 Tescoma Zlin 1-1 Baumit Jablonec
22 : 59 Teplice 0-2 Pardubice
22 : 59 Bohemians 1905 4-0 MFK Karvina
21 : 30 Interclube Luanda 2-3 Academica Do Lobito
22 : 30 FK Graffin Vlasim 3-1 Opava

22 : 30

1 Sparta Praha B
2-2

Chrudim

22 : 30 Viktoria Zizkov 3-1 Lisen
22 : 30 Vyskov 1-1 Dukla Prague
22 : 30 SK Slovan Varnsdorf 0-0 Vysocina jihlava
22 : 30 Usti nad Labem 3-2 Trinec
22 : 30 Marila Pribram 2-4 SK Prostejov
22 : 30 Brno 1-1 FK MAS Taborsko

Xem Thêm : BK Häcken vs IK Sirius – Soi kèo bóng đá 20h00 ngày 24/04/2021 – VĐQG Thụy Điển – KEOWIN365

22 : 00

Naftan Novopolock
2-0

Smorgon FC 1

20 : 00

Shakhter Soligorsk II
4-2

Ostrowitz 1

18 : 00 Osipovichy 0-0 FK Orsha
16 : 00 Diosgyor VTK U19 4-1 ZalaegerzsegTE U19
22 : 59 Tajikistan U16 2-0 Kyrgyzstan U16
20 : 00 Afghanistan U16 0-6 Uzbekistan U16

22 : 59

1 Lokomotiv Oslo
0-4

Nordstrand

21 : 00 SK Trygg Lade 1/5 Kolstad
21 : 00 Orkla 0-1 Steinkjer FK

20 : 00

1 Sola
2-4

Bremnes IL

19 : 00 Nardo FK 3-2 Strindheim IL
19 : 00 Viking B 2-2 Sandnes B
19 : 00 Melhus 0-3 Tiller
19 : 00 Fyllingsdalen 4-2 Oppsal
23 : 30 TUS Bovinghausen 04 3-2 SpVg Hagen
22 : 30 FC Astoria Walldorf II 2-0 Goppinger SV

20 : 30

1 FSV Jagersburg
4-1

Hassia Bingen

20 : 00 Hessen Dreieich 4-3 FSV Fernwald
20 : 00 Waldgirmes 4-0 SV Neuhof 1910
19 : 00 SC Staaken 1-2 Hertha Zehlendorf
19 : 00 FC Deisenhofen 7-1 TSV Dachau 1865
19 : 00 Rostocker FC 1-2 MSV Pampow
19 : 00 Stuttgarter Kickers 3-0 FV Lorrach-Brombach

16 : 30

1 Real Betis (w)
1-3

Rayo Vallecano ( w )
22 : 00 CS Avantul Periam 3-3 Frontiera Curtici
22 : 00

SR Brasov
1-0

ACS KSE Targu Secuiesc 1

22 : 00 SC Bacau 1-1 Stiinta Miroslava
20 : 00 Halmstads 2-1 AFC Eskilstuna
20 : 00 Norrby IF 1-1 Orgryte

20 : 00

Jonkopings Sodra IF
5-2

Utsiktens BK 1

18 : 00 Orebro 2-1 Osters IF
18 : 00 Trelleborgs FF 3-0 Vasteras SK FK
21 : 00 CA Estudiantes Caseros ( W ) 2-2 Estudiantes LP ( w )
20 : 15 Sporting de Macau 0-7 CD Monte Carlo
18 : 00 Cheng Fung 4-0 Casa De Portugal
19 : 00 FC Twente Enschede ( w ) 3-0 PSV Eindhoven ( w )
19 : 00 Feyenoord Rotterdam ( W ) 1-4 Ajax Amsterdam ( w )
22 : 59 IBV Vestmannaeyjar ( w ) 1-2 Trottur Reykjavik ( w )
21 : 00 Thor KA Akureyri ( w ) 0-1 UMF Selfoss ( w )
18 : 00 Banik Ostrava U19 3-0 Hradec Kralove U19
17 : 30 Slovacko U19 3-2 Slavia Praha U19
16 : 00 Sigma Olomouc U19 1-0 Pardubice U19
16 : 00 Viktoria Plzen U19 2-2 Sparta Praha U19
16 : 00 Opava U19 1-1 Tescoma Zlin U19
16 : 00 MFK Karvina U19 3-1 Marila Pribram U19
16 : 00 Dynamo Ceske Budejovice U19 3-2 Meteor Praha ( U19 )
22 : 45 Ghana U20 1-2 Burkina Faso U20
22 : 59 Maccabi Petah Tikva FC 4-3 Hapoel Hadera
22 : 59 Hapoel Natzrat Illit 1-0 Hapoel Haifa
22 : 59 Ashdod MS 0-1 Hapoel Jerusalem
22 : 45 Beitar Jerusalem 3-3 Hapoel Kiryat Shmona
22 : 00 FC Avan Academy 1-0 FK Van Charentsavan
15 : 30 Kingborough Lions 1-3 Glenorchy Knights FC
13 : 30 Launceston City 4-2 Olympia Warriors
22 : 59 Anderlecht ( w ) 3-0 Standard Liege ( w )
22 : 00 SV Frauental 1-1 TUS Heiligenkreuz
22 : 00 St Jakob / Rosental 1-3 VST Volkermarkt
21 : 00 FV Austria XIII 2-4 SR Donaufeld Wien
21 : 00 SV Lafnitz II 2-0 SK Furstenfeld

Xem Thêm : Nhận định, soi kèo Clermont vs Saint-Etienne, 21h00 ngày 13/2

21 : 00

Stadlau
1-1

SV Wienerberger 1

21 : 00 SV Donau 1-0 SV Gerasdorf Stammer
21 : 00 ESV Hitthaller St Michael 0-1 SV Wildon
21 : 00 Post SV Wien 1-1 SV Schwechat
19 : 00 Sportunion Mauer 2-1 Favoritner AC
18 : 00 FC Ulaanbaatar 4-1 Khangarid Klub
15 : 00 Erchim 4-1 Ulaanbaatar City
19 : 00 Naesby 3-0 Dalum
19 : 00 Herlev IF 1-4 Karlslunde IF
22 : 59 CD Pozoalbense ( w ) 0-0 Alhama CF ( w )
16 : 00 Santa Teresa CD ( w ) 0-0 Real Union de Tenerife ( W )
16 : 00 Vilniaus Vytis U19 1-0 FK Zalgiris Vilnius U19
19 : 30 Napoli ( w ) 1-3 Pomigliano ( w )
19 : 30 AC Milan ( w ) 1-2 Juventus ( w )
17 : 30 Lazio ( w ) 0-3 Roma CF ( w )
13 : 40 Devonport City Reserves 2-1 Burnie United
13 : 30 Kingborough Lions Reserves 0-7 Glenorchy Knights Reserves
13 : 30 Riverside Olympic Reserves 0-5 Somerset
18 : 00 Trat FC 1-0 Phrae United FC
18 : 00 Lampang FC 2-0 Chainat FC
21 : 30 SK Olympia Rajecko 2-1 Tatran Rousinov
18 : 30 Litomerice 2-0 FK Lovochemie Lovosice
15 : 15 Luhacovice 2-2 Tj Stitna Nad Vlari

15 : 15

1 FC Kurim
4-1

Bosonohy 1

15 : 15

MFK Chrudim B
3-2

TJ Lanskroun 1

15 : 15 Boskovice 2-4 FK Banik Ratiskovice
15 : 00 TJ KRUPKA 4-1 FK Slavoj Zatec
19 : 00 She Maroons ( W ) 0-1 She Corporate ( w )

20 : 00

1 Ceilandia DF U20
1-0

Real Brasilia FC U20

20 : 00 GE Valparaiso U20 3-1 SESP / Samambaense U20
20 : 00 Madureira Youth 3-1 Boavista ( RJ ) Youth
19 : 30 CR Flamengo ( RJ ) ( Youth ) 0-1 Nova Iguacu Youth
19 : 00 Vitoria da Conquista BA U20 1-1 Bahia de Feira BAU20

Xem Thêm : BK Häcken vs IK Sirius – Soi kèo bóng đá 20h00 ngày 24/04/2021 – VĐQG Thụy Điển – KEOWIN365

22 : 00

Accra Hearts of Oak
3-2

Ghana Dream FC 1

19 : 00 Laanemaa Haapsalu 3-2 Nomme JK Kalju II
19 : 00 Tartu Kalev 2-0 Rapla JK Atli
19 : 00 Tabasalu Charma 4-1 JK Welco Elekter
20 : 00 Caernarfon 0-0 Flint Town
16 : 00 Hume City 1-2 Oakleigh Cannons
22 : 59 PFK Kuban 0-0 FK Krasnodar 2
19 : 45 NAC Breda Reserve 1-6 NEC Nijmegen Reserve
19 : 45 NAC U21 1-6 NEC U21
19 : 40 FC Emmen U21 2-1 Vitesse U21
23 : 30 FC Kuressaare 1-0 JK Tallinna Kalev
13 : 00 Hume City U21 0-0 Oakleigh Cannons U21

12 : 00

1 Melbourne Knights U21
0-1

Port Melbourne Sharks SC U21

12 : 00 Green Gully Cavaliers U21 0-5 Dandenong Thunder U21
22 : 00 FK Ryazan ( w ) 1-1 FK Rostov ( w )
20 : 00 Krasnodar FK ( w ) 0-2 Chertanovo Moscow ( w )
16 : 00 Yenisey Krasnoyarsk ( w ) 2-1 CSKA Moscow ( w )
15 : 30 Zvezda 2005 ( w ) 1-1 Zenit St Petersburg ( w )
21 : 00 Banga Gargzdai 1-1 Lietava Jonava
19 : 00 FK Riteriai 0-1 FK Zalgiris Vilnius
17 : 00 Kauno Zalgiris 0-3 Suduva

17 : 00

Louves Minproff (w)
6-3

Vision Sports Bamenda (w) 1

21 : 00 Cowdenbeath 0-1 Bonnyrigg Rose
12 : 30 Bayside United ( w ) 0-4 Emerging Athlete Program ( w )
12 : 00 Heidelberg United ( w ) 3-0 FC Bulleen Lions ( w )
12 : 00 Calder United SC ( w ) 2-0 Alamein ( w )

22 : 59

Torrelodones (w)
2-1

CD Samper (w) 2

17 : 15 Madrid CFF III ( W ) 3-2 Pozuelo Alarcon ( w )
21 : 00 Potros Del Este Reserves 0-1 UMECIT
19 : 00 Cambodia ( w ) 0-7 Vietnam ( w )
18 : 00 TPS Turku U20 4-0 Sexy Poxyt U20
16 : 00 Reipas U20 2-1 Atlantis U20
15 : 00 VJS Vantaa U20 1-1 HJK Helsinki U20
16 : 10 Charlestown Azzuri ( W ) 1-0 Newcastle Olympic FC ( W )
16 : 05 Adamstown Rosebud ( w ) 1-0 Broadmeadow Magic ( W )
20 : 30 Katwijk 6-0 TEC
20 : 30 Volendam ( Youth ) 3-0 De Treffers
20 : 00 Kozakken Boys 3-0 Koninklijke HFC
20 : 00 Spakenburg 1-1 IJsselmeervogels
19 : 30 Scheveningen 0-2 Rijnsburgse Boys
19 : 30 Noordwijk 1-1 AFC

19 : 30

HHC Hardenberg
3-1

Quick Boys 1

19 : 30 GVVV Veenendaal 6-0 ASWH
17 : 00 Jong Sparta Rotterdam ( Youth ) 3-0 Excelsior Maassluis

Xem Thêm : BK Häcken vs IK Sirius – Soi kèo bóng đá 20h00 ngày 24/04/2021 – VĐQG Thụy Điển – KEOWIN365

22 : 00

FAR Forces Armee Royales
3-0

Maghrib Association Tetouan 1

21 : 00 Dorking 3-0 Oxford City
22 : 00 FK Velez Mostar 1-0 FK Tuzla City
22 : 00 NK Siroki Brijeg 2-0 Sarajevo
20 : 00 Leotar 2-0 Rudar Prijedor
12 : 00 Canberra White Eagles 1-2 Anu FC
22 : 00 NK Istra 1961 U19 0-2 Dinamo Zagreb U19
20 : 00 Rijeka U19 2-0 Inter Zapresic U19
16 : 00 NK Rudes U19 3-1 NK Varazdin U19
16 : 00 Bjelovar U19 1-2 HNK Sibenik U19
20 : 30 Lothian Hutchison 3-1 Newtongrange Star
20 : 30 Broxburn Athletic 3-0 Sauchie Juniors FC

20 : 00

Sundsvalls DFF (w)
4-0

Team TG FF (w) 1

20 : 00 Mallbackens IF ( w ) 0-1 IK Uppsala ( w )
20 : 00 Vaxjo ( w ) 1-1 IFK Norrkoping DFK ( w )
19 : 00 Gamla Upsala SK ( w ) 2-3 Lidkopings FK ( w )
20 : 00 Wakiso Giants FC 1-2 Vipers
20 : 00 URA Kampala 2-3 Busoga United
20 : 00 Uganda Police FC 2-5 BUL FC
20 : 00 Onduparaka FC 1-3 Bright Stars

20:00

Mbarara City
8-2

Tooro United

20 : 00 Gaddafi FC 1-0 Kampala City Council FC
20 : 00 Express FC 0-0 defense forces
22 : 00 Vilaverdense ( w ) 1-4 Clube Albergaria ( w )

Nguồn: https://tysobongda24h.com
Danh mục: Soi kèo

Eric Dang là CEO “trùm” của Tysobongda24h - Website chuyên cập nhật Kết quả - Lịch thi đấu - Bảng xếp hạng bóng đá nhanh nhất hiện nay. Với uy tín, chất lượng và những bài soi kèo, tin tức bên lề sân cỏ chính xác và có chiều sâu đã giúp Tysobongda24h trở thành điểm truy cập quen thuộc của anh em đam mê bóng đá.

TIN CÙNG CHUYÊN MỤC

// lmtri custom // end custom