1. Home /
  2. Soi kèo /
  3. Kết quả trận Levanger FK vs Stjordals Blink, 22h30 ngày 04/03

Kết quả trận Levanger FK vs Stjordals Blink, 22h30 ngày 04/03

22/06/2022

20 : 00 U23 Nhật Bản 3-0 U23 nước Australia
17 : 00 Urawa Red Diamonds 3-0 Nagoya Grampus
17 : 00 Hiroshima Sanfrecce 2-1 Cerezo Osaka

17:00

Kawasaki Frontale
5-2

Consadole Sapporo

17 : 00 Kashiwa Reysol 3-1 Vissel Kobe

Bạn Đang Xem: Kết quả trận Levanger FK vs Stjordals Blink, 22h30 ngày 04/03

17:00

1 Gamba Osaka
1-2

Yokohama Marinos

16 : 00 Shonan Bellmare 2-0 FC Tokyo
16 : 00 Shimizu S-Pulse 3-1 Avispa Fukuoka
16 : 00 Kashima Antlers 1-0 Kyoto Sanga
16 : 00 Jubilo Iwata 3-1 Sagan Tosu
17 : 30 Seongnam FC 1-1 Daegu FC
16 : 00 Jeju United 2-1 Incheon United
08 : 35 Real Salt Lake 2-0 San Jose Earthquakes
08 : 10 FC Dallas 0-2 Vancouver Whitecaps
07 : 00 Chicago Fire 1-0 DC United
06 : 30 Philadelphia Union 1-1 FC Cincinnati
06 : 30 Columbus Crew 1-1 Charlotte FC

06:30

Montreal Impact
0-1

Austin FC 1

06 : 30 Orlando City 2-1 Houston Dynamo
06 : 00 New York Red Bulls 2-0 Toronto FC
04 : 08 LA Galaxy 1-1 Portland Timbers
02 : 08 Seattle Sounders 1-1 Los Angeles FC

08:10

1 Monterrey
0-1

Santos Laguna 1

04 : 30 Necaxa 2-2 Atletico San Luis
00 : 00 Jadran Dekani 0-0 NK Olimpija Ljubljana
00 : 00 Zandhoven SK 1-3 Lierse
23 : 30 SC Bad Sauerbrunn 0-4 Trenkwalder Admira Wacker

23:30

Domzale
8-0

FK Rudar Pljevlja 1

23 : 30 SC Dikkelvenne 0-6 KAA Gent
22 : 59 SKV Rot Weiss Darmstadt 0-7 Darmstadt
22 : 59 Rostov FK 5-1 FK Kuban Kholding
22 : 59 Tienen 3-1 Sint-Truidense
22 : 59 NK Varteks Varazdin 0-3 HSK Zrinjski Mostar
22 : 59 Verlaine 1-2 Seraing United
22 : 59 Bystrc Kninicky 0-6 Brno
22 : 59 FC Zurich 3-2 FC Wil 1900
22 : 59 SKU Amstetten 0-0 MFK Ruzomberok
22 : 59 Sport Podbrezova 4-3 MSK Zilina
22 : 59 NK Lokomotiva Zagreb 2-0 HNK Gorica
22 : 30 FC Koper 0-2 CFR Cluj
22 : 30 SV Ried 0-3 Slovan Bratislava
22 : 00 SV Leobendorf 0-1 St. Polten
22 : 00 TSV Hartberg 2-2 Lafnitz
22 : 00 SB Chiemgau Traunstein 0-3 TSV Buchbach
22 : 00 Sturm Graz 2-0 Kapfenberg
22 : 00 Maribor 0-1 FK Shkendija 79
22 : 00 Sportist Svoge 1-1 PFK Montana
22 : 00 Oudenaarde 0-5 Zulte-Waregem
22 : 00 FC Dornbirn 1913 2-3 Austria Lustenau
22 : 00 Arda 3-0 FC Sozopol
22 : 00 Team Wiener Linien 2-5 First Wien 1894
22 : 00 Jonkopings Sodra IF 0-0 Hammarby
22 : 00 FC Dunav Ruse 0-1 FC Dobrudzha
22 : 00 Partizani Tirana 2-1 NK Mura 05
22 : 00 Lokomotiv Sofia 4-2 Litex Lovech
21 : 30 Pirin Blagoevgrad 0-3 CSKA 1948 Sofia
21 : 30 Basel 3-0 Neuchatel Xamax
21 : 15 CSKA Sofia 1-4 Greuther Furth
21 : 00 Cumbernauld Colts 0-5 Stranraer
21 : 00 Bayern Hof 1-2 Nurnberg ( Youth )
21 : 00 Cliftonville 0-1 Shamrock Rovers
21 : 00 Tekstilshchik Ivanovo 3-3 Volgar-Gazprom Astrachan
21 : 00 VfB Hilden 0-5 Fortuna Dusseldorf
20 : 00 Dundalk 2-1 Larne FC
20 : 00 Clachnacuddin 0-5 Elgin City
20 : 00 SV Ramlingen Ehlershausen 0-3 Hannover 96
19 : 00 SV Rulzheim 0-9 Kaiserslautern
19 : 00 TSV Schwaben Augsburg 4-2 FC Pipinsried
19 : 00 Ingolstadt 1-0 VfB Eichstatt
19 : 00 Viktoria Aschaffenburg 0-2 Nurnberg

18:00

1 Lokomotiv Moscow (w)
2-1

CSKA Moscow (w)

18 : 00 Resovia Rzeszow 2-1 Wisla Pulawy
18 : 00 Westerlo 11-0 KSC City Pirates
18 : 00 Aalborg 1-0 Skovde AIK
17 : 00 Stal Mielec 2-3 Puszcza Niepolomice
17 : 00 Slask Wroclaw 3-1 GKS Tychy
17 : 00 Gornik Leczna 1-0 Radomiak Radom
16 : 30 Lech Poznan 1-2 Widzew lodz
16 : 15 Dunajska Streda 3-1 Sokol Dolna Zdana
16 : 00 Odra Opole 2-0 Gawin Sleza Wroclaw
16 : 00 Garbarnia Krakow 1-3 Wisla Krakow
16 : 00 Korona Kielce 1-1 LKS Nieciecza
16 : 00 GKS Katowice 0-0 Skra Czestochowa
16 : 00 Trinec 1-2 MFK Dubnica nad Vahom
16 : 00 Arka Gdynia 0-0 Radunia Stezyca
16 : 00 ZNK Osijek 1-0 Slaven Koprivnica
16 : 00 Tatran LM 5-0 Sport Podbrezova
16 : 00 Spartak Trnava 5-1 FC Artmedia Petrzalka
15 : 30 Slavoj Trebisov 3-2 Humenne
15 : 30 Levski Sofia 1-1 Septemvri Sofia
15 : 30 FC Viktoria Plzen 6-0 TJ Klatovy
15 : 30 Fortuna Dusseldorf ( Youth ) 1-3 Fortuna Koln
15 : 30 FK Kosice 0-0 Michalovce
15 : 00 Cracovia Krakow 3-2 Stal Rzeszow
01 : 45 Sligo Rovers 3-0 Finn Harps
07 : 00 Santos 2-2 Bragantino
05 : 00 Cuiaba 0-0 Ceara

06:30

Sarmiento Junin
3-1

Patronato Parana 2

04 : 00 Arsenal de Sarandi 1-1 Talleres Cordoba
00 : 00 Dinamo Minsk 1-1 Slutsksakhar Slutsk
22 : 00 BATE Borisov 0-1 FK Isloch Minsk
19 : 30 Dnepr Mogilev 1-3 Neman Grodno
02 : 30 Al-Ittihad Alexandria 1-0 Misr Elmaqasah
00 : 00 Enppi 1-2 Future FC

00:00

Al Masry
1-0

El Gounah 2

22 : 59 Kristiansund BK 0-2 Bodo Glimt
21 : 00 Sarpsborg 08 5-1 Stromsgodset
00 : 00 Lamia 1-1 Veria FC

17:00

1 V-Varen Nagasaki
2-0

Thespa Kusatsu

17 : 00 Fagiano Okayama 1-0 FC Ryukyu
17 : 00 Montedio Yamagata 0-1 Ventforet Kofu

16:00

Tokyo Verdy
3-0

Renofa Yamaguchi 1

16 : 00 Vegalta Sendai 2-3 Yokohama FC
16 : 00 Tochigi SC 1-1 Oita Trinita
16 : 00 Roasso Kumamoto 0-0 Mito Hollyhock
16 : 00 Grulla Morioka 1-0 Tokushima Vortis
12 : 00 JEF United Ichihara Chiba 1-1 Omiya Ardija
07 : 30 Univ. Cesar Vallejo 2-0 Dep. San Martin

03:30

Cienciano
1-0

Academia Deportiva Cantolao 1

01 : 15 Deportivo Municipal 1-1 FC Carlos Stein
22 : 59 U.S.Monastir 2-0 ES du Sahel
05 : 45 Sportivo Ameliano 2-2 FC Nacional Asuncion

03:30

12 de Octubre
0-1

Cerro Porteno 1

18 : 00 Jeonnam Dragons 1-1 Gwangju Football Club

18:00

1 Gimpo FC
2-1

Bucheon FC 1995

16 : 00 FC Anyang 2-2 Daejeon Citizen
06 : 15 Monagas SC 3-0 Deportivo Tachira
04 : 00 Universidad Central de Venezuela 1-0 Caracas FC
21 : 00 IK Oddevold 2-0 Torns IF

21:00

GAIS
2-0

Vanersborgs IF 1

21 : 00 Angelholms FF 1-0 Oskarshamns AIK
21 : 00 BK Forward 0-5 Sandvikens IF
21 : 00 Atvidabergs 1-1 Lindome GIF
21 : 00 FC Stockholm Internazionale 1-1 IF Karlstad Fotboll
21 : 00 FC Trollhattan 1-3 BK Olympic
21 : 00 Vasalunds IF 0-1 Gefle IF
18 : 00 Lunds BK 1-3 Falkenberg
18 : 00 Tvaakers IF 2-0 IFK Malmo FK
18 : 00 Sollentuna United 1-2 Orebro Syrianska IF

16:30

Tampines Rovers FC
2-0

Geylang United FC 1

16 : 30 Tanjong Pagar Utd 2-0 Young Lions
22 : 59 Vikingur Olafsvik 5-1 Magni
21 : 00 Haukar Hafnarfjordur 1-0 HotturHuginn
21 : 00 Fjardabyggd Leiknir 4-3 IR Reykjavik
21 : 00 KFR Aegir 5-3 KF Fjallabyggdar

04:00

1 Nacional Montevideo
3-0

CA River Plate

01 : 00 Liverpool URU 2-2 Centro Atletico Fenix
20 : 00 Albion FC 1-1 Wanderers FC
22 : 00 SK Zapy 2-3 Slavia Prague B
15 : 15 Zivanice 3-1 Dukla Praha B
14 : 00 Kedus Giorgis 2-0 Welkite Ketema
20 : 00 Terengganu 2-0 Kuala Lumpur
20 : 00 Pulau Pinang 1-1 MISC-MIFA
19 : 15 Melaka 0-0 Negeri Sembilan
19 : 15 Sabah 2-1 Pahang
19 : 00 Hedensted 0-0 Aarhus Fremad 2
19 : 00 Skovshoved 2-0 Ringsted
19 : 00 BK Avarta 4-0 Union
19 : 00 OKS 2-2 Tarup Paarup IF

19:00

Bronshoj
2-1

Rishoj 1

19 : 00 Kjellerup 3-0 Ringkobing
19 : 00 B 1909 Odense 0-0 B 1913 Odense
19 : 00 Frederikssund IK 7-0 Solrod FC
19 : 00 Marienlyst 3-1 FC Sydvest

19:00

Vinder Vatanspor-VRI
0-0

Fuglebakken 1

19 : 00 B1908 2-2 Tarnby FF
19 : 00 Allerod 6-0 B 1903 2
19 : 00 SfB Oure 2-1 Varde
19 : 00 Vejgaard B 2-2 Odder IGF
19 : 00 Norresundby 0-3 AaB 2

19:00

1 GVI
2-5

KFUM Kobenhavn

19 : 00 Ledoje-Smorum Fodbold 4-0 Koge Nord FC
19 : 00 Greve Fodbold 0-1 Herstedoster
17 : 00 Holstebro BK 0-0 ASA Aarhus
22 : 59 Kagera Sugar 1-1 Dodoma Jiji FC
20 : 00 Geita Gold 2-0 Biashara United FC
15 : 00 Goyang KH FC ) 4-1 Yeoju Sejong
15 : 00 Jeonbuk Hyundai Motors II ) 2-1 Chungju Citizen
15 : 00 Yangpyeong 4-1 Geoje Citizen

15:00

1 Seoul United
1-2

Chuncheon Citizen

14 : 00 Pyeongchang FC 0-3 Daegu FC II
16 : 00 Queensland Lions ( w ) 3-0 Capalaba ( w )
15 : 15 Mitchelton ( w ) 3-0 Dare southwest Queensland ( w )
15 : 00 Brisbane Olympic ( w ) 2-1 Souths United SC ( w )

14:30

1 Brisbane City (w)
1-2

Weston Pud(w)

03 : 00 York 9 FC 0-0 Pacific FC
22 : 59 Skanstes SK 1-3 Jelgava
21 : 00 Olaine 1-1 Rezekne / BJSS
19 : 00 JDFS Alberts 0-0 Saldus SS / Leevon
09 : 30 FC Davis ( W ) 3-0 Napa Valley 1839 ( W )
09 : 30 FC Arizona ( w ) 2-4 Santa Clarita Football Team ( w )
09 : 00 Los Angeles Surf ( w ) 2-1 LA Premier ( w )
08 : 15 Utah Red Devils ( w ) 0-1 Uta avalanche women ( W )
08 : 00 Indios Denver ( w ) 1-1 Colorado Rapids ( w )
07 : 30 Oceanside Dutch Lions FC ( W ) 1-1 Breakaway FC ( W )

07:30

1 CTX Hornets (W)
0-7

Luxoria FC (W)

07 : 00 Houlston Arthur football ( w ) 2-0 SA Corinthians FC ( W )
07 : 00 Nashville Rhythm FC ( w ) 9-0 North Alabama SC ( w )
07 : 00 FC Tulsa Spirit ( w ) 1-0 Dallas ( w )
06 : 00 Utah Arrows SC ( w ) 3-5 La Roca FC ( W )
04 : 00 ISC Gunners FC ( w ) 1-2 Westside Timbers ( w )
03 : 00 Side FC 92 ( W ) 1-2 Nebraska University ( w )
02 : 00 Gretna Elite Academy ( W ) 0-0 KC Courage ( w )
12 : 30 Adelaide Comets FC 0-3 Adelaide City FC
12 : 30 White City Woodville 1-0 Croydon Kings

12:30

1 Sturt Lions
1-3

Adelaide Panthers

12 : 30 Metrostars SC 1-1 Cumberland United FC
12 : 00 West Torrens Birkalla 0-0 Adelaide Olympic

21:00

Security Systems FC
1-2

Gaborone United 1

14 : 00 Pires U20 7-0 Stirling Macedonia U20
12 : 00 Armadale SC U20 2-4 Sorrento F.C. U20

12:00

Gwelup Croatia U20
3-1

Cockburn City U20 1

12 : 00 Balcatta U20 2-3 FloreatAthena U20
12 : 00 Perth RedStar FC U20 3-2 Bayswater U20
08 : 00 Colorado Springs Switchbacks FC 4-3 Indy Eleven
08 : 00 San Antonio 1-1 Oakland Roots
07 : 30 Rio Grande Valley 1-0 Pittsburgh Riverhounds
07 : 00 Louisville City FC 3-1 Orange County Blues FC
06 : 30 Tampa Bay Rowdies 1-1 Charleston Battery
06 : 30 Loudoun United 4-3 Phoenix Rising FC
06 : 30 Atlanta United FC II 0-3 Hartford Athletic
22 : 59 Detroit City 1-1 El Paso Locomotive FC
20 : 00 Gicumbi FC 0-2 Bugesera

20:00

1 Gorilla FC
3-0

Espoir FC 1

19 : 00 Amazon Grimstad ( w ) 1-4 Ovrevoll Hosle ( w )
02 : 00 Iranduba AM ( w ) 0-1 JC Futebol Clube ( W )
02 : 00 America MG ( w ) 3-1 Alianca FC ( w )

01:00

Uniao Desportiva Alagoana/AL (w)
0-1

Botafogo/PB (w) 1

01:00

1 Botafogo RJ(w)
0-0

Fluminense RJ (w) 1

01 : 00 Minas Brasilia DF ( W ) 0-0 Athletico Paranaense ( w )
07 : 00 Birkenhead United AFC ( W ) 0-5 Tauranga City ( W )
21 : 00 Undrid FF 1-0 B36 Torshavn II
18 : 30 NSI Runavik II 1-1 07 Vestur II
01 : 00 Italy U19 2-1 Romania U19
22 : 30 Slovakia U19 0-5 U19 Pháp
01 : 00 Brusque U20 0-0 Hercilio Luz U20

05:00

CA Carlos Renaux
3-0

Nacao 1

01:00

1 Guarani de Palhoca
0-0

Atletico Catarinense

14 : 00 UWA-Nedlands FC 2-5 Fremantle City

14:00

Subiaco AFC
1-2

Dianella White Eagles 1

14:00

1 Rocking ham City
2-1

Murdoch Uni Melville

14 : 00 Quinns FC 2-4 Western Knights
14 : 00 Mandurah City 3-2 Olympic Kingsway SC
14 : 00 Joondalup United 1-0 Forrestfield United
03 : 00 HIFK 1/5 Vaasa VPS
21 : 00 SJK Seinajoen 1-1 Inter Turku

21:00

1 HJK Helsinki
0-1

AC Oulu

21 : 00 Ilves Tampere 3-2 Lahti

19:00

Honka Espoo
2-0

KuPs 1

19 : 00 FC Haka 3-2 IFK Mariehamn
20 : 00 Friends United FC 0-1 RTC FC
07 : 00 SV Dakota 4-2 Racing Club Aruba

17:05

1 Eastern United
1-1

Playford City Patriots 1

14 : 45 Adelaide University SC 0-5 Adelaide Blue Eagles
12 : 30 Para Hills Knlghts SC 2-1 Modbury Jets
12 : 30 Adelaide Victory 0-1 Fulham United FC
12 : 30 Adelaide Raiders SC 1-3 Poet Adelarde Pirates
12 : 30 West Adelaide SC 2-1 Adelaide Hills
12 : 00 Northbridge Bulls 0-3 Manly United

19:30

1 Degerfors IF U21
2-1

Brommapojkarna U21

09 : 40 Wollongong Wolves U20 2-2 APIA Leichhardt Tigers U20
14 : 50 SD Raiders U20 2-1 Blacktown Spartans U20
14 : 00 St. George Saints U20 0-7 Northern Tigers U20
14 : 00 Hakoah Sydney City East U20 3-3 St George City FA U20
14 : 00 Hills Brumbies U20 5-1 Bonnyrigg White Eagles U20
14 : 00 Mt Druitt Town Rangers U20 5-2 Rockdale City Suns U20
01 : 00 Betim FC 0-2 Tupynambas
22 : 59 Medjimurje 3-0 NK Hrvatski VP

22:59

2 Everton de Vina (W)
2-3

Universidad Catolica (w) 1

01:30

1 Villa San Carlos
1-1

Comunicaciones BsAs

01 : 30 Deportivo Armenio 1-0 CA Fenix Pilar
01 : 30 Deportivo Merlo 1-2 Argentino de Quilmes
01 : 30 Colegiales 0-1 Club Atletico Acassuso
22 : 05 UAI Urquiza 0-0 Los Andes
03 : 00 Guarani CE 0-2 Itapipoca CE
01 : 00 Guarany CE 3-2 Tiradentesce

22:00

2 Rigas Futbola skola
2-2

FK Liepaja

20 : 00 Tukums-2000 0-1 Riga FC
18 : 00 FK Valmiera 1-0 Super Nova
09 : 00 OL Reign Reign ( w ) 1-0 Angel City FC ( W )
07 : 35 Kansas City NWSL ( W ) 2-2 Chicago Red Stars ( w )
09 : 15 Edgeworth Eagles Reserves 3-0 Weston Workers Reserves

03:00

Deportes Rengo
1-1

CD Rancagua Sur 1

03:00

CD Trasandino de Los Andes
3-0

Real Juventud San Joaquin 1

03 : 00 CD Municipal Mejillones 0-0 Deportes Union Companias

02:30

1 Deportes Valdivia
2-1

San Marcos de Arica 2

22:59

Deportes Quillon
2-1

Linares Unido 1

12 : 00 Werribee City 1-2 Brunswick City
12 : 00 North Geelong Warriors 1-1 Langwarrin
12 : 00 Pascoe Vale SC 3-0 Goulburn Valley Suns
12 : 00 Moreland City 2-1 Northcote City
22 : 00 Accra Lions 1-1 Asante Kotoko FC
22 : 00 Niger Tornadoes FC 1-0 Nasarawa United
22 : 00 Abia Warriors 3-2 Kano Pillars
19 : 00 Shabana FC 0-0 Migori Youth
19 : 00 MCF FC 3-0 Silibwet Leons FC
17 : 00 Muhoroni Youth 2-0 Fortune Sacco
17 : 30 Hellenic AC 4-2 Casuarina FC
13 : 30 Port Darwin FC 2-3 Mindil Aces
21 : 00 Fjolnir 1-2 Vestri

22:00

1 FM Fortuna
0-0

FK FM Ateitis

12:30

1 Belmont Swansea United SC
1-2

New Lambton FC

Xem Thêm : Nhận định bóng đá Liverpool vs Leicester City, 02h45 ngày 11/2: Nghiền nát đá tảng

09 : 30 Central Valley Fuego 0-0 FC Tucson

08:00

Portland Spada
1-1

Crossfire Redmond 3

07:30

North Alabama
1-1

Georgia Revolution 1

07 : 05 Milwaukee Torrent 2-4 FC Columbus
07 : 00 FC Davis 2-1 Oakland Stompers
07 : 00 Omaha 0-2 Greenville Triumph

07:00

2 AFC Mobile
1-2

Southern States SC

06 : 30 Apotheos 0-0 Appalachian FC
06 : 30 Miami Beach CF 2-0 Naples United FC

06:00

Erie Commodores
1-1

Akron 1

06:00

North Carolina
2-0

Charlotte Independence 1

05:30

Richmond Kickers
3-2

Northern Colorado 1

03 : 00 Atlantic City FC 3-2 Jackson Lions

03:00

Northern Virginia United
0-1

Grove Soccer United 1

16:40

1 The Gap BPL
1-3

The Lakes

15 : 00 Pine Hills 0-0 Toowong
15 : 00 Bayside United FC 4-1 Acacia Ridge
14 : 00 Newmarket SFC 2-2 University of Queensland
01 : 00 ASC Snim 1-0 King Nouakchott
12 : 00 Perth SC ( w ) 0-1 Perth RedStar ( W )
03 : 00 Santos de Guapiles U20 0-1 Saprissa de Corazon U20
16 : 00 Perth SC 3-0 Stirling Macedonia
14 : 00 Balcatta FC 2-3 Floreat Athena

14:00

Armadale SC
3-0

Sorrento F.C. 2

14 : 00 Willip 0-1 Cockburn City
14 : 00 Perth Glory ( Youth ) 0-2 Inglewood United
14 : 00 Perth RedStar 4-0 Bayswater City
01 : 00 Aracatuba SP Youth 0-0 Assisense SP U20
01 : 00 CA Guacuano U20 1-1 Itapirense Youth
01 : 00 Uniao Suzano Youth 0-1 Corinthians Paulista ( Youth )

22:59

1 Belshina Babruisk Reserve
0-4

Energetik-BGU Minsk Reserves

18 : 00 FC Vitebsk Reserves 4-1 Torpedo Zhodino Reserves

19:00

EB/Streymur (W)
1-0

Ki Klaksvik (w) 1

20 : 00 Skautafelag Reykjavikur 3-5 Tindastoll Sauda

14:45

1 Monaro Panthers
0-1

Canberra FC

12 : 00 OConnor Knights 3-2 Cooma Tigers
08 : 30 Park City Red Wolves 3-1 New Mexico U23

07:20

Chicago City SC
5-3

Kaw Valley 1

07 : 00 St. Croix SC 0-3 Des Moines Menace
07 : 00 Louisiana Krewe FC 2-1 Blue Goose SC
07 : 00 AC Houston Sur 0-1 Corpus Christi FC
07 : 00 FA Euro 2-2 Cedar star
07 : 00 MississippiBrilla 0-1 Texas United
06 : 30 Knoxville troops 3-0 Peachtree City
06 : 30 East Atlanta 1-3 Southern Soccer Academy Kings
06 : 30 FC Motown 2-3 Long Island Rough Riders
06 : 00 Fort Wayne FC 2-0 Toledo Villa FC
05 : 00 Saint Louis 4-1 Springfield ASC
05 : 00 San Francisco Glens SC 1-1 Project 51O
02 : 00 Florida U23 1-1 Florida Elite
02 : 00 Manhattan SC 3-1 New Jersey Copa

02:00

Tampa Bay United
1-0

Miami AC 2

01 : 00 Weston 0-4 FC Miami City
16 : 00 St George Saints 1-1 Northern Tigers

16:00

Hills Brumbies
2-1

Bonnyrigg White Eagles 1

16 : 00 SD Raiders FC 0-0 Blacktown Spartans
16 : 00 Hake Ya Dong in Sydney City 1-2 St George City FA
16 : 00 Western Sydney Wanderers AM 1-0 Mounties Wanderers
21 : 00 Smorgon ( W ) 3-1 ABFF U19 ( w )
19 : 00 Bobruichanka Bobruisk ( w ) 0-2 Lokomotiv Vitebsk ( w )
21 : 00 Vilniaus Baltijos Futbolo Akademija 0-3 Babrungas
19 : 00 Ekranas Panevezys 1-0 Atomsfera Mazeikiai
22 : 59 SK Bernolakovo 2-1 Kalinkovo
22 : 59 PSC Pezinok 3-0 Lachabadisilahua
22 : 59 MFK Rusovce 3-2 SK Vrakuna Bratislava
22 : 59 FK Slovan Ivanka pri Dunaji 4-0 FK Slovan Most pri Bratislave
22 : 59 Malacky 1-0 Tomasov
22 : 59 SK Nova Dedinka 2-1 Lokomotiv Devinska
22 : 30 TJ Banik Kalinovo 3-2 FTC Filakovo
22 : 30 Cadca 3-1 Rimavska Sobota
22 : 30 Fomat Martin 3-1 TJ Družstevník Liptovska Stiavnica
22 : 30 Podkonice 2-0 Tatran Krasno nad Kysucou
22 : 30 SK Pramen Kovacova 0-1 Novohrad Lucenec
22 : 30 Jednota Banova 2-0 SKM Liptovsky Hradok
22 : 30 Rakytovce 2-1 Dolny Kubin
22 : 00 Rudnany 1-1 Spisska Nova Ves
22 : 00 OFK-SIM Raslavice 1-3 FK Svidnik
22 : 00 Lipany 5-0 Pokrok SEZ Krompachy

22:00

1 Mladost Kalsa
3-2

MFK Snina

22:00

1 Spisske Podhradie
0-0

MFK Vranov nad Topou

22 : 00 Giraltovce 2-2 Slavia
22 : 00 Marcelova 2-2 Nitra
15 : 30 FK Belusa 2-0 Slovan Duslo Sala
22 : 59 Syrianska FC 4-1 Smedby AIS
21 : 00 Varbergs GIF FK 1-3 Onsala BK
21 : 00 BK Astrio 1-4 Husqvarna
21 : 00 Yxhults IK 3-0 Sifhalla
21 : 00 IFK Osterakers Fk 3-1 Jarfalla
21 : 00 Vanersborg FK 3-1 Angered BK
21 : 00 Kungsangens IF 0-4 Skiljebo SK
21 : 00 IFK Stocksund 3-2 Forsbacka IK
21 : 00 Eslovs BK 2-3 Rappe GOIF
21 : 00 Asarums IF FK 0-3 Karlskrona AIF
21 : 00 IFK Ostersunds 2-0 Sandviks IK
21 : 00 Gottne IF 0-5 IFK Lulea

21:00

Karlbergs BK
5-1

Syrianska Botkyrka IF

21 : 00 Syrianska Eskilstuna IF 0-4 Nykopings BIS
19 : 00 IK Sleipner 3-3 Assyriska
19 : 00 IFK Berga 0-2 Ariana
19 : 00 Hogsby IK 2-2 IFK Hassleholm
19 : 00 Grebbestads IF 0-2 Mjolby AI FF
19 : 00 IK Gauthiod 6-2 Herrestads AIF
19 : 00 Umea FC Academy 0-2 Skelleftea FF
19 : 00 Sund IF 2-4 Friska Viljor FC
18 : 10 Kiruna FF 3-2 IF Algarna
18 : 10 Hoganas BK 2-1 Assyriska BK
18 : 10 FC Gute 0-2 Hudiksvalls ABK
17 : 00 Storfors AIK 5-2 Ytterhogdal IK
17 : 00 Hittarps IK 3-1 Ullared
06 : 00 Tampa Bay Utd ( w ) 5-0 Miami AC ( W )

21:00

KF Gardabaer
2-1

Sindri 1

20 : 00 Ellidi 2-0 KFS Vestmannaeyjar
05 : 00 Colo Colo 0-0 Deportes Temuco

05:00

1 Puerto Montt
2-2

Huachipato

04 : 30 Universidad de Concepcion 4-3 Deportes La Serena
04 : 00 Nublense 1-2 Independiente de Cauquenes
02 : 30 Union San Felipe 1-3 Univ Catolica
02 : 00 Cobresal 2-1 Barnechea
02 : 00 Santiago Morning 1-2 Union La Calera
23 : 30 CD Magallanes 1-1 Everton CD
19 : 35 Kitchee ( w ) 1-0 Chelsea SS HK ( w )
17 : 15 Citizen AA ( w ) 0-0 Shatin ( w )
00 : 00 PK-35 Vantaa 2-2 JaPS

21:00

1 Jaro
2-2

KTP Kotka

21:00

Ekenas IF Fotboll
5-0

SJK Akatemia 1

21:00

PEPO Lappeenranta
2-1

PIF Parainen 1

21 : 00 MP MIKELI 1-1 Gnistan Helsinki
19 : 10 TPS Turku 5-0 KPV
16 : 05 Magpies Crusaders 4-2 Western Pride

15:15

1 Rochedale Rovers
6-1

SWQ Thunder

14:15

Redlands United FC
2-1

Southside Eagles 1

19 : 00 FC Kobenhavn U17 7-0 AalborgU17
18 : 00 Horsens U17 1-10 Midtjylland U17
18 : 00 LYNGBY FODBOLD CLUB U17 2-3 Randers FC U17
18 : 00 Nordsjaelland U17 3-2 AGF Viby U17
18 : 00 Brondby IFU17 0-3 Silkeborg IF U17
18 : 00 Esbjerg FB U17 1-4 Odense BK U17
09 : 30 Honduras U20 3-0 Antigua Barbuda U20

07:30

1 Cuba U20
1-0

Canada U20

05 : 00 Costa Rica U20 1-1 Jamaica U20
03 : 00 USA U20 10-0 St. Kitts and Nevis U20
22 : 59 Ivory Coast U17 2-4 Burkina Faso U17
22 : 59 Niger U17 3-1 BeninU17

21:00

1 Guarani de Trinidad
2-1

Atyra FC 1

21 : 00 Atletico Colegiales 1-0 Sportivo Luqueno
22 : 59 Fylkir / Ellidi U19 1-0 FH Hafnarfjordur U19
22 : 59 Stjarnan SkinandiU19 1-1 Thor Akureyri U19
19 : 00 Fjolnir / Vaengir II U19 1-7 Throttur Reykjavik U19
18 : 30 Malmo U19 2-4 AIK Solna U19
04 : 30 Nautico ( PE ) 1-1 Sport Club Recife PE
02 : 00 Londrina PR 0-1 Vasco da Gama

02:00

2 Gremio Novorizontin
1-3

Tombense

21 : 00 Gremio ( RS ) 2-0 Sampaio Correa
21 : 00 Fram Reykjavik ( w ) 3-2 KH Hlidarendi ( w )
22 : 59 Worgl Obi SV 0-3 SC Imst
22 : 59 SV Innsbruck 1-6 SV Fugen
22 : 59 SV Hall 5-3 FC Wacker Innsbruck Amateure
17 : 00 Kaohsiung Sunny Bank ( w ) 4-1 Inter Taoyuan FC ( w )
03 : 00 CD Los Chankas Reserves 0-1 Deportivo Binacional Reserves

03:00

1 Sporting Cristal Reserves
2-0

Universidad San Martin Reserves

22:59

Sport Huancayo Reserves
3-1

AD Tarma Reserves 1

22 : 59 CD Coopsol Reserves 0-1 Alianza Lima Reserves
22 : 00 Cesar Vallejo Reserves 3-1 Alianza Atletico Reserves
21 : 30 Cusco FC Reserves 1-2 Cienciano Reserves
01 : 30 Longford Town 1-1 Cork City
00 : 30 Al Shorta 2-0 Al Zawraa
22 : 00 Naft Misan 1-1 Arbil
22 : 15 FC Haka Juniors 3-0 TKT Tampere
21 : 00 Tervarit-j 0-7 TP47 Tornio
20 : 15 SAPA 2-2 FC Kirkkonummi
19 : 00 PS Kemi Kings 3-1 HauPa
19 : 00 Peimari United 3-3 VG 62
18 : 30 EsPa 1/5 Poxyt

18:00

ToVe Pori
1-1

P-Iirot 1

18 : 00 ToTe 4-0 HIFK 2
17 : 30 KoiPS 4-3 TiPS
19 : 30 Instituto AC Cordoba U20 1-2 Juventud Unida Universitario U20

19:05

1 CA Huracan U20
1-1

Banfield U20

20 : 00 Bulat Temirtau 0-4 Tarlan

17:00

1 Astana B
1-1

Okzhetpes

12 : 30 FC Tiamo Hirakata 0-2 Yokogawa Musashino
18 : 00 Khad FC 3-5 Ilch
19 : 00 Costa do Sol Maputo 1-1 Ferroviario de Nampula

17:00

1 Gangneung City
2-3

Cheonan City

17 : 00 Paju Citizen FC 2-1 Gimhae City
17 : 00 Ulsan Citizens 0-0 Daejeon Korail
15 : 00 Yangju Citizen 1-0 Siheung City
15 : 00 Pocheon FC 1-0 Dangjin Citizen
19 : 00 Kohtla Jarve JK Jarve 0-3 Flora Tallinn II
19 : 00 Viimsi MRJK 2-2 Halliu football College
19 : 00 FC Nomme United 0-6 Tallinna FC Levadia B
18 : 30 Mattar Sailors FC 1-1 Yishun Sentek Mariners
18 : 00 Project Vaults Oxley SC 1-2 Sporting Westlake

16:00

Katong FC
2-1

Tiong Bahru 1

21 : 00 HPS ( w ) 0-2 HJK Helsinki ( w )
18 : 30 PK-35 RY ( w ) 1-0 Ilves Tampere ( w )
18 : 30 NJS ( w ) 0-4 Aland United ( w )
18 : 00 ONS ( w ) 1-9 KuPs ( w )

20:30

EC Futgol U20
3-0

Araguari AC U20 1

20 : 00 Uberlandia Youth 3-2 Pouso Alegrense U20
20 : 00 Coimbra EC U20 1-0 Boston City FC Brasil U20
16 : 30 Shonkhoruud 2-0 Kharaatsai
22 : 59 CS Duguwolofila 3-2 AS Police
15 : 45 Real Chukai 0-2 Bukit Tambun FC
15 : 45 Malaysia Universiteti 0-2 Imigresen FC

15:45

1 Armed Forces FC
2-1

Manjung City FC

21 : 15 Al Ahly Shendi 1-2 Al-Hilal Omdurman
06 : 00 AC Port Of Spain 4-3 National Defense Forces
04 : 00 Moruga FC 0-0 Cunupia FC
10 : 00 Rewa FC 4-0 Lautoka
12 : 00 Melbourne City NPL 3-0 Western United FC NPL
12 : 00 Nunawading City 3-1 North Sunshine Eagles
20 : 00 FK Kaspyi Aktau Reserves 2-1 Academy 05
19 : 00 FK Maktaaral Reserves 0-1 FK Aktobe Reserves
19 : 00 Khan Tengri FC 3-0 Okzhetpes Kokshetau Reserves
19 : 00 Zhetysu Taldykorgan Reserves 1-3 FK Taraz Reserves
19 : 00 Akademia Ontustyk Reserves 2-1 Akzhayik Uralsk Reserves

19:00

1 FC Arys
4-1

Ordabasy Reserves

18 : 00 FC Aqtobe City 3-0 FK Atyrau Reserves
17 : 00 Altay FK 3-2 Jas Qyran
17 : 00 FK Aksu Reserves 0-7 Kyzyl Zhar Petropavlovsk II
14 : 30 Bei Li Gong 0-2 Nanjing City

14:30

Kunshan FC
1-0

Qingdao Manatee 1

22 : 59 Hodd 6-1 Frigg
21 : 00 Notodden FK 1-1 Ullern FC
20 : 00 FK Arendal 2-0 Strommen
20 : 00 Eidsvold Turn 1-2 Ullensaker / Kisa IL
19 : 00 Flekkeroy 2-0 Orn-Horten
18 : 00 Brattvag 3-1 Gjovik Lyn
18 : 00 Kvik Halden 2-0 Vard Haugesund
04 : 00 Sao Raimundo / RR 5-0 Humaita AC
03 : 00 America FC Natal RN 1-0 Globo
02 : 30 Porto Velho / RO 1-4 Trem-AP
02 : 00 Uniao Recreativa dos Trabalhadores MG / URT 3-2 Caldense MG
02 : 00 Bahia de Feira BA 2-0 Pouso Alegre
02 : 00 Gremio Anapolis 0-0 Ipora EC
02 : 00 Inter de Limeira 0-1 Ferroviaria SP
02 : 00 Parana PR 2-0 Perolas Negras
02 : 00 4 de Julho 1-2 Fluminense PI
01 : 30 Sao Luiz ( RS ) 0-1 Aimore RS
01 : 30 Ceilandia DF 0-1 Brasiliense
01 : 00 Lagarto 2-1 CS Sergipe
01 : 00 Caxias RS 0-0 Cascavel PR
01 : 00 Crato CE 1-1 Sao Paulo Crystal FC
01 : 00 Juventus SC 1-0 Marcilio Dias SC
01 : 00 Santo Andre 2-0 Oeste
01 : 00 Tuna Luso 0-3 Castanhal PA
21 : 00 Nova Iguacu 0-2 Portuguesa RJ
17 : 00 Tong Jie FC 3-0 FC Base Taipei Athletic
14 : 30 Inter Taoyuan FC 2-0 FC Kaohsiung

18:10

Tuks FC (w)
1-1

Nicko Taurus (w) 1

14 : 45 Adelaide Comets ( w ) 1-2 Metropolis United ( w )
14 : 30 West Torrens Birkalla ( W ) 0-2 Adelaide City ( w )
12 : 30 Adelaide University ( w ) 2-0 Fulham United ( w )
22 : 59 Jazz Pori 3-3 Klubi 04 Helsinki
22 : 30 Lahden Reipas 4-1 Atlantis

22:30

Vantaa
3-2

MuSa 1

22 : 00 OTP 1-2 FC Vaajakoski
22 : 00 NJS 3-4 KaPa
21 : 00 PK Keski Uusimaa 1-0 JIPPO
21 : 00 Kaarinan Pojat 1-2 HJS Akatemia
21 : 00 GrIFK Kauniainen 0-1 SalPa
01 : 00 Botafogo RJ ( Youth ) 0-1 Cruzeiro ( Youth )
21 : 00 Vasco da Gama ( Youth ) 2-0 Santos ( Youth )
20 : 00 Atletico Paranaense ( Youth ) 0-1 Fluminense RJ ( Youth )

20:00

1 Fortaleza (Youth)
3-3

Bahia (Youth) 1

20 : 00 Ceara ( Youth ) 1-1 America MG ( Youth )
19 : 00 Saku Sporting ( w ) 9-1 JK Tabasalu ( w )
22 : 00 Swit Skolwin 1-0 Olimpia Grudziadz

22:00

KSZO Ostrowiec
2-1

Podhale Nowy Targ 1

22 : 00 Baltyk Koszalin 3-2 Stargard Szczecinski
22 : 00 Stolem Gniewino 3-4 Kotwica Kolobrzeg

22:00

1 Czarni Polaniec
0-3

Chelmianka Chelm 1

22 : 00 Unia Tarnow 2-1 Wisla Sandomierz
22 : 00 Unia Janikowo 1-1 Zawisza Bydgoszcz SA
22 : 00 Korona Rzeszow 0-6 Stal Stalowa Wola
22 : 00 Wikielec 0-3 Jagiellonia Bialystok II
22 : 00 Bron Radom 6-1 Sokol Aleksandrow Lodzki
22 : 00 Pilica Bialobrzegi 5-2 Lechia Tomaszow Mazowiecki
22 : 00 Baltyk Gdynia 1-2 Jarota Jarocin

22:00

1 KS Legionovia Legionowo
2-1

Blonianka Blonie

22:00

LKS Lodz II
6-1

Swit Nowy Dwor Mazowiecki 1

22 : 00 Wissa Szczuczyn 1-3 Polonia Warszawa
22 : 00 Rakow Czestochowa 2 1-0 GKS Tychy II

20:00

1 Legia Warszawa B
2-6

Xem Thêm : bảng ngọc ap mid mùa 7 – Lich bong da

MLKS Znicz Biala Piska

01 : 00 Gremio ( w ) 2-1 Kindermann ( w )
00 : 00 SC Corinthians Paulista ( w ) 1-1 Internacional ( w )
21 : 00 Sao Paulo / SP ( w ) 1-0 Ferroviaria SP ( w )
19 : 30 Big Bullets FC 5-0 Mighty Tigers
19 : 30 Ekwendeni Hammers 0-0 Red Lions FC
19 : 30 Silver Strikers 0-0 Moyale Barracks
15 : 00 Gold Coast United 5-1 Brisbane Olympic United FC

13:45

Queensland Lions SC
7-0

Brisbane City 1

03:00

2 CD Coopsol
1-1

Molinos El Pirata 1

23 : 30 Comerciantes Unidos 2-3 Deportivo Union Comercio

07:30

1 Juventud Antoniana
1-1

Atletico Parana

02:00

Estudiantes de San Luis
1-0

Independiente Chivilcoy 1

02 : 00 Club Cipolletti 4-2 Club Circulo Deportivo
01 : 30 Desamparados 0-1 CDA Monte Miaz
01 : 30 Sportivo Belgrano 0-1 Central Norte Salta

01:30

1 Crucero del Norte
0-2

Sportivo Las Parejas

01 : 00 Huracan Las Heras 0-0 Sportivo Penarol
01 : 00 Gimnasia C. Uruguay 4-1 Defensores Pronunciamiento
01 : 00 Deportivo Camioneros 1-0 Sol de Mayo
01 : 00 Sansinena 2-0 Ferro Carril Oeste Gral Pico

01:00

Club Ciudad de Bolivar
2-1

CA Juventud Unida San Luis 1

13 : 00 Bayside United U23 0-1 Acacia Ridge U23
13 : 00 Pine HillsU23 8-0 ToowongU23
12 : 45 Gold Coast United U23 0-0 Brisbane Olympic FC U23
12 : 00 Redlands United U23 2-1 Southside Eagles U23
03 : 00 Morocco ( w ) 1-1 Zambia nữ
22 : 00 Cameroon ( w ) 1-0 Senegal ( w )
22 : 00 Molde B 1-0 Aalesund FK B
21 : 00 Kolstad 1-1 Byasen Toppfot
21 : 00 Strindheim IL 6-0 Orkla
21 : 00 Lysekloster 1-0 Brodd
21 : 00 FF Lillehammer 3-1 Toten
21 : 00 Skjetten Fotball 0-1 Lorenskog

21:00

1 Fram Larvik
3-2

Pors Grenland

21 : 00 SK Trygg Lade 0-1 Melhus
20 : 00 Eik-Tonsberg 4-0 Uraedd FK
20 : 00 Tromso B 2-1 Funnefoss / Vormsund
20 : 00 Akra 1-4 Fana
20 : 00 IF Floya 6-1 Mjondalen IF B
20 : 00 Vindbjart 3-4 Fredrikstad B
20 : 00 Sprint-Jeloy 3-2 Mandalskameratene
19 : 30 Viking B 5-1 Bjarg
19 : 10 Oppsal 0-0 Sandvikens
19 : 00 Follo 5-0 Halsen
19 : 00 Honefoss BK 2-0 Volda
19 : 00 Elverum 2-1 Forde
18 : 30 Brumunddal 1-2 Floro
18 : 10 Harstad 2-6 Stromsgodset B

18:00

IL Express
2-2

Randesund IL 1

18:00

1 Bossekop
2-1

Senja

19 : 00 SFC Stern 1900 2-0 FC Blaus Weiss 90 Berlin
19 : 00 Mahdov FC 6-0 1. FC Lok Stendal
19 : 00 SG Union Sandersdorf 2-0 SV 09 Arnstadt
19 : 00 FC Mecklenburg Schwerin 1-2 Brandenburger SC Sud 05

19:00

Ludwigsfelder FC
0-1

Rostocker FC 1

19 : 00 MSV Neuruppin 0-0 MSV Pampow
19 : 00 SC Staaken 6-0 Greifswalder FC

19:00

1 Rot-Weiss Erfurt
11-0

international Leipzig FC

19:00

1 Carl Zeiss Jena II
2-6

VfB 1921 Krieschow

19 : 00 Einheit Rudolstadt 4-3 Hallen

22:00

Rosenborg BK (w)
2-0

Valerenga (w) 1

20 : 00 Stabaek ( w ) 3-1 LSK Kvinner ( w )
20 : 00 Lyn ( w ) 1-1 Kolbotn ( w )
17 : 00 Arna Bjornar ( w ) 2-1 Roa ( w )
09 : 00 Tacoma Defiance 4-1 Colorado Rapids II
06 : 00 New England Revolution B 1-1 Rochester Thành Phố New York

00:00

1 New York City Team B
0-2

Toronto FC II

07 : 00 Elite FC ( W ) 1-3 Mario Mendez FC ( W )
06 : 00 Atletico Chiriqui ( w ) 5-2 CD Universitario ( w )

04:00

SD Atletico Nacional (w)
9-0

CD Arabe Unido (W) 2

04 : 00 SD Panama Oeste ( w ) 1-1 Herrera FC ( W )
03 : 00 Academia Anzoategui 3-0 Libertador FC
03 : 00 Trujillanos 3-1 Univ Los Andes
03 : 00 Urena SC 0-0 Atletico El Vigia
03 : 00 Titanes FC 1-0 Academia Rey
02 : 00 Deportivo Petare FC 1-1 Deportivo Nueva Esparta
12 : 00 Subiaco AFC Reserves 6-0 Dianella White Eagles Reserves

20:10

1 Cheng Fung
1-3

Chao Pak Kei

18 : 00 Lun Lok 1-1 Windsor Arch Ka I
09 : 00 Norddea Hokkaido ( w ) 1-0 Veertien Mie ( W )
12 : 00 JFA Academy Fukushima ( w ) 0-0 Shizuoka Sangyo University ( w )
09 : 00 Napier City Rovers 7-0 Wellington United
08 : 00 Mosgiel AFC 1-2 Dunedin City Royals
08 : 00 Alajuelense ( w ) 1-0 Saprissa ( w )
21 : 00 Thor KA Akureyri ( w ) 0-4 Breidablik ( w )
01 : 30 Real Pilar 1-1 Club Lujan
01 : 30 General Lamadrid 0-0 Deportivo Laferrere
01 : 30 El Porvenir 0-2 Claypole
01 : 30 Deportivo Espanol 1-0 Ferrocarril Midland
01 : 30 Central Cordoba De Rosario 1-1 Liniers
03 : 00 America de Cali U19 1-2 Deportivo Cali U19
06 : 10 Chacarita juniors 0-0 San Martin Tucuman
04 : 10 Chaco For Ever 1-1 Independiente Rivadavia
02 : 00 Atletico Rafaela 2-2 Agropecuario de Carlos Casares
01 : 30 Villa Dalmine 3-3 Deportivo Madryn

01:30

Gimnasia Mendoza
1-1

Deportivo Maipu 1

01:30

Almirante Brown
1-1

Deportivo Moron 1

01:30

Deportivo Riestra
3-0

Alvarado Mar del Plata 1

01 : 00 Estudiantes de Caseros 1-1 Sacachispas

00:10

All Boys
3-0

Nueva Chicago 1

13 : 40 Hobart Zebras 0-4 Kingborough Lions
00 : 45 Stella Club d’Adjame 3-0 ES Bafing
22 : 30 Societe Omnisports De L’Armee 0-1 San Pedro FC
22 : 30 Bouake FC 1-2 LYS Sassandra
04 : 00 Velez Sarsfield ( W ) 5-1 Argentinos Jrs ( W )
21 : 00 TPS Turku ( w ) 4-0 VIFK Vaasa ( w )
20 : 00 Jyvaskylan Pallokerho ( w ) 3-0 Ilves II ( w )
18 : 30 VJS Vantaa ( w ) 2-3 Espoo ( w )
19 : 00 Sportunion Mauer 2-2 SV Gerasdorf Stammer

19:00

SV Donau
6-2

Post SV Wien 1

13 : 30 Devonport City Reserves 0-2 Launceston United
09 : 45 West Canberra Wanderers FC ( W ) 0-0 Wagga City Wanderers ( w )
12 : 00 Belconnen United ( w ) 1-1 Canberra Olympic ( w )

01:30

Deportivo Muniz
1-1

Defensores de Cambaceres 1

01:30

Centro Espanol
3-1

Central Ballester 1

01 : 30 Mercedes 2-2 Argentino de Rosario
01 : 30 Juventud Unida 2-1 Sportivo Barracas
01 : 30 Deportivo Paraguayo 1-1 CA Lugano
03 : 00 Marimoo 0-0 Steve Biko
01 : 00 Gambia Armed Force 1-0 Brikama United

20:00

1 Aral Qoraqalpogiston
5-3

Lokomotiv BFK 1

20 : 00 FC Bunyodkor II Chrichik 3-1 Qizilqum Zarafshon B
05 : 00 Gremio Sorriso U20 4-2 Luverdense U20
04 : 00 Caxias RS U20 0-7 Internacional RS U20

03:00

1 Uniao MT (Youth)
5-0

Araguaia Youth 1

01:30

1 AA Batel U20
1-2

Foz do Iguacu PR Youth 1

01 : 30 Paranavai U20 2-4 FC Cascavel PR U20
01 : 00 SERC Brasil U20 1-1 Ypiranga / RS U20
01 : 00 SESP / Samambaense U20 5-2 SE Santa Maria U20
01 : 00 Apafut RS ( Youth ) 1-1 Aimore RS U20
01 : 00 Nova Cidade U20 0-2 Perolas Negras Youth
01 : 00 Perilima Pb youth team 0-4 Treze U20
01 : 00 Volta Redonda Youth 0-2 Madureira Youth

00:00

3 Uniao ABC Youth
0-0

Nautico PE (Youth) 2

21:00

Luziania U20
4-1

GE Valparaiso U20 1

19 : 30 Vila Nova ( Youth ) 1-0 Atletico Goianiense U20

21:00

Tallinna JK Legion B
4-1

Rapla JK Atli 1

19 : 00 Tallinna FC Ararat TTU 5-2 Tabasalu Charma
19 : 00 Laanemaa Haapsalu 0-3 Tartu JK Maag Tammeka B
16 : 30 Oakleigh Cannons 3-0 Altona Magic

16:00

1 Hume City
1-3

South Melbourne

16 : 00 Dandenong Thunder 0-2 Port Melbourne

12:00

1 Eastern Lions SC
0-2

Dandenong City SC

01:00

1 Sao Jose Dos Campos/SP
3-0

Flamengo (AA)

01:00

1 Amparo SP
1-2

Rio Branco(SP) 1

01 : 00 Itapirense / SP 1-0 Independente SP
01 : 00 Jabaquara SP 0-1 Maua FC
16 : 15 Albany Creek 0-0 Grange This tle SC
15 : 15 Brisbane Wolves 2-3 Taringa Rovers
14 : 30 Samford Ranges 2-1 Souths United
17 : 00 Kagoshima United 3-0 Yokohama SCC
16 : 00 SC Sagamihara 0-1 Kamatamare Sanuki
16 : 00 Ehime FC 3-2 Matsumoto Yamaga FC
15 : 00 Fukushima United FC 0-1 FC Gifu
02 : 00 Mixto EC ( W ) 4-1 Cuiaba ( W )
01 : 00 Estrela do Norte ES 0-1 Pinheiros

21:00

RB do Norte U19
2-5

Amazonas U20 1

23 : 30 Flora Paide 1-1 FC Kuressaare
21 : 00 Trans Narva 1-1 JK Tallinna Kalev
10 : 00 Heidelberg United U21 1-4 Melbourne Knights U21
10 : 00 St. Albans Saints U21 0-5 Bentleigh greens U21
14 : 15 Oakleigh Cannons U21 2-2 Altona Magic U21
14 : 00 Dandenong Thunder U21 2-4 Port Melbourne Sharks SC U21

13:00

1 Hume City U21
1-1

South Melbourne U21

12:00

Green Gully Cavaliers U21
3-1

Avondale FC U21 1

22 : 59 FK Riteriai 1-1 Siauliai
21 : 00 Dziugas Telsiai 2-2 Suduva

03:30

1 RCOZ Oued Zem
1-0

IRT Itihad de Tanger

01:15

1 CAYB Club Athletic Youssoufia
0-0

OCK Olympique de Khouribga

09 : 35 South Hobart ( w ) 8-0 Taroona ( w )
12 : 10 Heidelberg United ( w ) 3-1 South Melbourne ( w )
12 : 00 Calder United SC ( w ) 7-1 Bayside United ( w )
12 : 00 Alamein ( w ) 0-3 FC Bulleen Lions ( w )
07 : 00 Metropolitan FA 4-1 Academia Quintana
04 : 00 Guaynabo Gol SC 4-0 Criollos De Caguas
22 : 00 Dinamo Samarqand 1-3 Termez Surkhon
17 : 00 KaaPo U20 5-1 HJS U20
16 : 05 Bankstown City Lions 3-0 Inner West Hawks
16 : 00 Dulwich Hill SC 1-4 Macarthur Rams
05 : 00 Aparecidense GO 1-0 SC Paysandu Para
04 : 30 Manaus ( AM ) 1-1 Figueirense
03 : 00 Confianca SE 2-3 Campinense
01 : 00 Brasil de Pelotas 3-1 Ferroviario CE
22 : 59 GVVV Veenendaal 3-1 HSC 21 Brein
20 : 00 Kozakken Boys 2-1 DVS 33 Ermelo

09:10

1 Bay Cities FC
0-3

Chattanooga

06:00

1 Michigan Stars
0-1

Maryland Bobcats FC

05 : 00 Flower City Union 2-2 ASC San Diego
05 : 00 Atletico San Cristobal 1-1 Moca FC
03 : 00 Atletico Vega Real 2-0 Jarabacoa FC
19 : 00 FK Alga Bishkek 3-3 FK Kara-Balta

09:45

1 Gungahlin Utd U23
2-6

Belconnen United U23

13 : 30 West Canberra Wanderers FC U23 1-1 Canberra Olympic U23
12 : 15 Monaro Panthers U23 2-1 Canberra Croatia FC U23
20 : 30 Persija Jakarta 0-2 Barito Putera
16 : 00 Cilegon United 0-0 Madura United
20 : 00 Vaxjo ( w ) 6-1 Bergdalens IK ( w )
20 : 00 IK Uppsala ( w ) 1-0 Team TG FF ( w )
20 : 00 Mallbackens IF ( w ) 4-1 Lidkopings FK ( w )
20 : 00 Jitex DFF ( w ) 1-1 IFK Norrkoping DFK ( w )
19 : 00 Ifo Bromolla IF ( w ) 0-1 Sundsvalls DFF ( w )
21 : 00 Banfield Reserves 0-0 Tigre Reserves
21 : 00 Atletico Tucuman Reserve 0-1 Huracan Reserves
20 : 05 River Plate R 2-0 Union Santa Fe Reserves

17:00

Racing Power (W)
2-0

Benfica (w) 1

01:00

1 Rampla Juniors FC
0-0

IA Sud America

01 : 00 CA Juventud 1-1 Miramar Misiones FC
22 : 30 Club Atletico Progreso 0-0 Cerro Montevideo

Nguồn: https://tysobongda24h.com
Danh mục: Soi kèo

Eric Dang là CEO “trùm” của Tysobongda24h - Website chuyên cập nhật Kết quả - Lịch thi đấu - Bảng xếp hạng bóng đá nhanh nhất hiện nay. Với uy tín, chất lượng và những bài soi kèo, tin tức bên lề sân cỏ chính xác và có chiều sâu đã giúp Tysobongda24h trở thành điểm truy cập quen thuộc của anh em đam mê bóng đá.

TIN CÙNG CHUYÊN MỤC

// lmtri custom // end custom