1. Home /
  2. Soi kèo /
  3. Kết quả trận Renty ging vs ASD Fanfulla, 20h00 ngày 03/05

Kết quả trận Renty ging vs ASD Fanfulla, 20h00 ngày 03/05

22/06/2022

16 : 00 Indonesia U23 1-1 Malaysia U23
17 : 30 Spezia 0-3 Napoli
19 : 00 U23 Vương Quốc của nụ cười 0-1 Vietnam U2316 : 00 Indonesia U23 1-1 Malaysia U2317 : 30 Spezia 0-3 Napoli13 : 00

Jubilo Iwata
1-2

Consadole Sapporo

17 : 00 Suwon City 0-1 Jeonbuk Hyundai Motors
14 : 30 Daegu FC 3-0 Gangwon FC
14 : 30 Jeju United 0-0 Suwon Samsung Bluewings
19 : 00 Arema Malang 2-0 PSIS Semarang
18 : 00 Newport Pagnell Town 3-0 Littlehampton Town
19 : 30 AZ Alkmaar 2-0 SC Heerenveen
20 : 00 Elfsborg 3-1 IFK Goteborg
20 : 00 Hammarby 3-0 IFK Norrkoping FK

20 : 00

Bạn Đang Xem: Kết quả trận Renty ging vs ASD Fanfulla, 20h00 ngày 03/05

1 Varbergs BoIS FC
2-1

Degerfors IF 1

20 : 00 Istanbul BB 3-1 Trabzonspor
20 : 00 Karagumruk 0-1 Alanyaspor

19 : 00

Dnepr Mogilev
2-0

Dinamo Brest 1

13 : 00 Takamatsu 0-3 Tokuyama University
20 : 00 FC Saburtalo Tbilisi 0-2 Dila Gori
20 : 00 Gagra Tbilisi 1-2 FC Sioni Bolnisi
12 : 00 Renofa Yamaguchi 1-2 V-Varen Nagasaki
12 : 00 Machida Zelvia 2-0 Thes pa Kusatsu

17 : 40

1 Arka Gdynia
2-1

Sandecja Nowy Sacz

17 : 40 Skra Czestochowa 1-1 GKS Jastrzebie
17 : 40 OKS Stomil Olsztyn 1-0 Puszcza Niepolomice
17 : 40 GKS Katowice 2-0 LKS Lodz
17 : 40 Chrobry Glogow 4-0 Zaglebie Sosnowiec
17 : 40 Widzew lodz 2-1 Podbeskidzie Bielsko-Biala
17 : 40 GKS Tychy 1-1 Korona Kielce
17 : 40 Gornik Polkowice 0-1 Miedz Legnica
17 : 40 Odra Opole 0-3 Resovia Rzeszow
20 : 30 Legion Dynamo 1-1 SKA Rostov
20 : 00 FK Biolog 3-3 Stavropolye-2009
20 : 00 FC Olimp Odintsovo 0-1 Shinnik Yaroslavl

20 : 00

Bạn Đang Xem: Kết quả trận Renty ging vs ASD Fanfulla, 20h00 ngày 03/05

1 Luki Energiya
3-0

Chertanovo Moscow

20 : 00 Druzhba Maykop 0-0 FK Kuban Kholding
20 : 00 Rodina Moskva 1-0 Salyut-Energia Belgorod
19 : 00 FK Leningradets 1-0 Kazanka Moscow
19 : 00 Baltika-BFU Kaliningrad 0-1 Olimp-Dolgiye Prudy-2

19 : 00

Spartak Nalchik
2-0

Rotor Volgograd B 1

19 : 00 Mashuk-KMV 1-3 FC Tuapse
19 : 00 FC Tver 0-0 FK Volna Nizhegorodskaya
18 : 00 Peresvet Podolsk 1-3 Avangard
18 : 00 Zvezda Sint Petersburg 1-2 FC Murom

17 : 00

Zenit-2 St.Petersburg
0-3

Torpedo Vladimir 1

17 : 00 Khimki ( R ) 3-3 Dinamo Briansk
17 : 00

1 Strogino Moscow
2-1

FK Ryazan
12 : 00 SKA Khabarovsk II 0-0 Dinamo Vladivostok
16 : 30

1 FC Anyang
0-0

Seoul E-Land FC

14 : 00 Gyeongnam FC 2-2 Gwangju Football Club
14 : 00 Gimpo FC 1-0 Busan I Park

18 : 00

Tegs SK
1-2

BK Forward 1

18 : 00 Taby 0-1 IF Sylvia
16 : 30 Geylang United FC 0-0 Hougang United FC
17 : 30 Wigry Suwalki 4-0 Pogonmazovik
17 : 30 Radunia Stezyca 3-0 GKS Belchatow
17 : 30 Stal Rzeszow 2-2 Lech II Poznan
17 : 30 Ruch Chorzow 1-0 Hutnik Krakow
17 : 30 Znicz Pruszkow 0-1 Pogon Siedlce
17 : 30 Sokol Ostroda 4-7 Garbarnia Krakow

17 : 30

KP Calisia Kalisz
2-3

Chojniczanka Chojnice 1

17 : 30

Olimpia Elblag
0-0

Slask Wroclaw II 1

17 : 30 Wisla Pulawy 3-0 Motor Lublin
19 : 00 FK Eskhata 1-1 Ravshan Kulob
15 : 30 Viktoria Plzen B 2-0 Benesov
15 : 30 Zlin B 2-2 Frydek-Mistek
15 : 15 Dukla Praha B 3-6 Mlada Boleslav B

15 : 15

1 Unicov
1-3

Velke Mezirici

15 : 15 Blansko 1/5 Slavia Kromeriz
15 : 15 Slavia Prague B 2-0 Povltava FA
15 : 15 Admira Praha 1-0 SK Motorlet Praha
15 : 15 Pardubice B 3-1 Slovan Liberec II
15 : 15 Hradec Kralove B 3-1 Jiskra Usti nad Orlici
20 : 00 Fasil Kenema 1-0 Kedus Giorgis
17 : 00 Arba Minch 0-0 Wolaita Dicha

14 : 00

1 Adama City
3-0

Sebeta City

18 : 00 Holstebro BK 1-3 Vinder Vatanspor-VRI
20 : 00 Geita Gold 1-1 Simba Sports Club
12 : 00 Yangpyeong 1-1 Pyeongtaek Citizen
12 : 00 Gangwon II 0-2 Daejeon Hana Citizen II
16 : 00 Kemer FK ( W ) 0-2 Pendik Camlikspor ( W )
12 : 15 Sunshine Coast Wanderers ( W ) 1-4 Queensland Lions ( w )

19 : 00

FK Kaspyi Aktau
2-1

FK Taraz 2

18 : 00 Tobol Kostanai 4-2 Maktaaral
16 : 00 Kyzylzhar Petropavlovsk 2-0 Akzhayik Oral
19 : 00 FK Smiltene BJSS 3-3 Rezekne / BJSS
17 : 00 Jelgava 2-0 JDFS Alberts
20 : 30 Vasas 3-3 SOROKSAR
20 : 10 Rayon Sports FC 3-1 Etincelles
20 : 00 Rutsiro FC 0-0 Police ( RWA )
17 : 30 Gasogi Utd 2-1 Musanze FC
20 : 00 Honefoss ( w ) 1-4 Tromso ( w )
20 : 00 Ovrevoll Hosle ( w ) 1-0 Aasane ( w )

18 : 00

KIL/Hemne (w)
0-1

Klepp (w) 1

17 : 00 Mokala Pancheners 0-0 Olhanense SC
20 : 00 Derry City U19 4-2 Finn Harps U19
20 : 00 Lahti 0-2 AC Oulu
16 : 00 Wollongong Wolves 3-4 Sydney United
13 : 00 Rockdale City Suns 0-3 Blacktown City Demons
18 : 00 This ted FC ( w ) 4-2 Brondby IF ( w )
19 : 00 Tusker 2-2 Nzoia United

19 : 00

1 Kariobangi Sharks
0-2

Xem Thêm : Thông tin trước trận đấu Huddersfield vs Man United 20h00 ngày 05/05

Bandari

19 : 00 Vihiga Bullets 0-0 Ulinzi Stars Nakuru
20 : 00 Varginha EC 1-0 Aymores
15 : 15 AZS UJ Krakow ( w ) 1-2 UKS Lodz ( w )
15 : 15 GKS Gornik Leczna ( w ) 3-0 Czarni Sosnowiec ( w )
15 : 15 GKS Katowice ( w ) 0-1 Rekord Bielsko Biala ( w )
15 : 15 APLG Gdansk ( w ) 0-1 KKPK Medyk Konin ( w )
20 : 00 FK Spartaks Jurmala 2-0 BFC Daugavpils
19 : 00 MCF FC 1-0 Naivas FC
14 : 45 Maca Searle ( w ) 1-1 Illawarra Stingrays ( w )
14 : 00 Manly Utd ( w ) 2-2 Apia L Tigers ( w )
12 : 25 Bankstown City Lions ( w ) 1-2 NWS Spirit ( W )
12 : 00 Rewa FC 1-2 Labasa FC
17 : 00 FK Jonava II 7-1 FK Tauras Taurage
19 : 00 Hobro 1-2 Esbjerg
19 : 00 Vendsyssel 1-1 Herfolge Boldklub Koge
19 : 00 Jammerbugt 3-2 Fremad Amager

14 : 00

1 Balcatta (w)
0-1

Perth SC ( w )

19 : 00 Piros Security ( w ) 6-0 Independenta Baia Mare ( w )
17 : 00 ASU Politehnica Timisoara ( W ) 2-1 Heniu Prundu Bargaului ( w )
17 : 00 Fairplay Bucuresti ( w ) 0-11 Olimpia Cluj ( w )
15 : 00 Universitatea Galati ( w ) 7-0 CSS Targoviste ( w )
15 : 00 CSM Alexandria ( w ) 6-1 Vasas Odorhei ( w )
15 : 00 Banat Girls ( w ) 3-3 ASA Targu Mures ( w )

19 : 30

ZNK Agram (w)
7-3

ZNK Donat Zadar (w) 1

18 : 00 Belshina Babruisk Reserve 0-0 FC Isloch Reserves
17 : 00 UE Olot 1-0 Tenerife B

17 : 00

SD Beasain
3-0

UDC Txantrea KKE 1

20 : 00 ALG Spor ( w ) 4-0 1207 Antalya Muratpasa ( w )
20 : 00 Fatih Karagumruk ( W ) 2-0 Fatih Vatan Spor ( w )
18 : 00 Sivasspor ( W ) 2-2 Kirecburnu ( w )
18 : 00 Hatayspor ( W ) 2-0 Kayseri Genclerbirligi ( W )

18 : 00

Altay SK Izmir (W)
2-1

Yabancilar (w) 1

18 : 00

1 Dudulluspor (W)
2-0

Kocaeli Bayan (w) 2

20 : 00 SPVGG 05 Frankfurt-Oberrad 0-3 SV Eintracht Wald-Michelbach
20 : 00 SV Waldhof Mannheim II 9-3 SV Langensteinbach
20 : 00 SpVgg Neu-Isenburg 6-1 SG Bornheim 1945 Grun-Weiss
15 : 00 FC Banik Horna Nitra ( w ) 2-5 Spartak Trnava ( w )
20 : 00 Bujumbura City 0-3 Bumamuru
20 : 30 Energetik-BGU Minsk ( w ) 8-1 Dinamo Brest ( W )
18 : 30 Smorgon ( W ) 2-1 Bobruichanka Bobruisk ( w )
16 : 30 ABFF U19 ( w ) 0-8 Dinamo-BGUFK Minsk ( w )
19 : 00 DFK Dainava Alytus 3-2 Babrungas

17 : 00

1 Atletas Kaunas
2-1

FK Neptunas Klaipeda

15 : 30 Slavia 1-1 Spisska Nova Ves
20 : 00 Grenoble Foot 38 U19 ( w ) 0-1 Montpellier U19 ( w )
20 : 00 Jarfalla 1-2 Sandvikens AIK FK
19 : 00 Trosa Vagnhärad SK 1-2 IK Sleipner
19 : 00 Nosaby IF 0-4 Hogsby IK
19 : 00 Forsbacka IK 1-1 Korsnas IF FK
18 : 00 Buriram United 0-0 Nakhon Ratchasima
17 : 00 Cerdanyola del Valles 1-3 G. Segoviana
17 : 00 Don Benito 0-0 Aguilas CF
19 : 00 Wloclawek ( w ) 2-0 Marcus Gdynia ( w )
19 : 00 KS Raszyn ( w ) 3-5 AZS KU Uniwersytetu Warsaw ( w )
20 : 00 WIT Georgia Tbilisi 3-3 Baia Zugdidi
20 : 00 FC Shukura Kobuleti 3-0 FC Metalurgi Rustavi
20 : 00 FC Shevardeni 0-1 Merani Martvili
20 : 00 Samtredia 2-2 Spaeri FC
20 : 00 FC Merani Tbilisi 3-1 Gareji Sagarejo
19 : 00 SV Eichede 3-1 Inter Turkspor Kiel
19 : 00 SV Todesfelde 4-0 Eckernforder SV
20 : 00 SV Blau Weiss Dingden 3-2 PSV Wesel-Lackhausen
19 : 00 U19 PSG 6-1 Toulouse U19
20 : 00 IA Kari U19 0-3 Fjolnir U19
17 : 15 JSM Bejaia U21 2-1 IRB Ouargla U21
19 : 00 Trenkwalder Admira ( Youth ) 3-4 Andelsbuch
16 : 00 Rotenberg 2-1 FC Wolfurt

16 : 00

FC Brauerei Egg
3-3

SC Bregenz 1

15 : 30 SVG Reichenau 1/5 SC Imst
20 : 30 Tacuary ( W ) 1-3 Cerro Porteno ( w )

16 : 00

FK Senica U19
3-0

FK Poprad U19 1

16 : 00

1 MFK Zemplin Michalovce U19
1-2

MSK Zilina U19
16 : 00

FC Nitra U19
0-1

Dukla Banska Bystrica U19 1

16 : 00 FK Zeleziarne Podbrezova U19 2-1 SCP RuzomberokU19
20 : 00

1 PS Kemi Academy
0-0

TP47 Tornio
19 : 00

1 Adana Demirspor U19
2-1

Goztepe U19 1

18 : 00 Antalyaspor U19 2-1 Galatasaray U19

18 : 00

1 Hatayspor U19
5-1

Giresunspor U19 1

16 : 00 Fatih Karagumruk U19 0-1 Alanyaspor U19
16 : 00 Buyuksehir BLD.Spor U19 1-4 Trabzonspor U19
20 : 00 Yassy Turkistan 1-1 Tarlan
20 : 00 Kaisar Kyzylorda 3-2 Okzhetpes
19 : 00 Bulat Temirtau 2-4 Astana B

19 : 00

1 Akademiya Ontustik
0-3

Lashyn Karatau

18 : 30 FK Igilik 1-0 Baikonur
18 : 00 FC Zhetysu Taldykorgan 2-1 Kairat Academy
18 : 00 AB Copenhagen 1-6 B93 Copenhagen

20 : 00

Bạn Đang Xem: Kết quả trận Renty ging vs ASD Fanfulla, 20h00 ngày 03/05

Black Bulls
6-0

Incomati Xinavane 1

17 : 00 Cheongju Jikji 0-3 Hwaseong FC
15 : 00 Yangju Citizen 1-0 Gimhae City
13 : 00 Gangneung City 1-2 Changwon City
13 : 00 Mokpo City 0-0 Ulsan Citizens
20 : 00 Pitea IF ( w ) 1-1 BK Hacken ( W )
20 : 00 Orebro ( w ) 0-1 Vittsjo GIK ( w )
20 : 00 Kristianstads DFF ( w ) 5-1 AIK Solna ( w )
18 : 00 Brommapojkarna ( w ) 1/5 Linkopings ( w )
19 : 00 Elva 1-1 FC Nomme United
19 : 00 Kohtla Jarve JK Jarve 0-4 Tallinna FC Levadia B

20 : 00

Bạn Đang Xem: Kết quả trận Renty ging vs ASD Fanfulla, 20h00 ngày 03/05

Nacional AC Sao Paulo (Youth)
3-1

Uberlandia Youth 1

20 : 00 SV Drochtersen / Assel 0-1 SSV Jeddeloh
20 : 00 HSC Hannover 1-2 Phonix Lubeck
19 : 00 St Pauli II 1-2 BSV Rehden
19 : 00 SV Atlas Delmenhorst 4-1 Hamburger SV ( Youth )
20 : 15 Espad Tehran 1-3 Navad Urmia
19 : 00 CE Carroi 1-1 FC Ordino

16 : 00

FC Santa Coloma
8-1

UE Engordany

20 : 00 USD Latte Dolce 2-1 Team Nuova Florida
20 : 00 Insieme Formia 0-0 Sassari Torres
20 : 00 Aprilia 4-1 Carbonia
19 : 30 ASD Lanusei 2-2 AS Ostia Mare
19 : 30 Afragolese 1944 2-1 ASD Muravera
14 : 15 Western United FC NPL 4-1 North Sunshine Eagles
19 : 00 Khan Tengri FC 2-1 SD Family
17 : 00 Ordabasy Reserves 0-3 FK Atyrau Reserves
17 : 00 Kyzyl Zhar Petropavlovsk II 3-2 Okzhetpes Kokshetau Reserves
16 : 00 FK Aksu Reserves 3-3 Tobol Kostanay Reserves
20 : 00 Brattvag 2-1 Kjelsas
20 : 00 FK Arendal 4-0 Oygarden FK
20 : 00 Staal Jorpeland 6-2 Vard Haugesund
20 : 00 Flekkeroy 0-2 Moss
19 : 30 Egersunds IK 5-2 Ullern FC
19 : 00 Baerum SK 0-1 Hodd
18 : 00 Alta 2-1 Levanger FK
16 : 30 Mamelodi Sundowns ( w ) 5-1 TUT FC ( W )
18 : 00 OTP 0-2 VIFK

20 : 00

Bạn Đang Xem: Kết quả trận Renty ging vs ASD Fanfulla, 20h00 ngày 03/05

S.S Pennarossa
1-0

SP La Fiorita 1

18 : 00 Cracovia II 0-1 LKS Lagow
17 : 00

1 Stargard Szczecinski
2-1

Xem Thêm : Soi Kèo Ngoại Hạng Anh vòng 35 Man City vs Tottenham 18h30, ngày 20-04

Pogon Szczecin II

17 : 00 Gornik II Zabrze 1-2 Stal Brzeg
17 : 00 Jagiellonia Bialystok II 3-1 Pilica Bialobrzegi
16 : 00 Ursus Warszawa 3-1 MLKS Zbik Nasielsk
16 : 00 Borowiak Czersk 0-0 Pogon Lebork

18 : 00

Tenerife U19
2-2

Las Palmas U19 1

18 : 00 CF Juventud Laguna U19 1-1 Arucas CF U19
18 : 00 Atletico Gran Canaria CF U19 6-1 Mensajero U19
17 : 30 ED Val Minor Nigran U19 3-4 Lugo U19
17 : 00 Valladolid U19 2-2 Fuenlabrada U19
17 : 00 UD Unificacion Bellvitge U19 7-2 UD Montecarlo U19
17 : 00 Danok Bat U19 7-1 Tudelano U19
17 : 00 Torre Levante U19 0-1 Real Murcia U19
17 : 00 Recreativo Huelva U19 2-1 CD Santa Fe U19
17 : 00 Atletico Baleares U19 1-3 Espanyol U19
17 : 00 CF Inter San Jose U19 4-4 Atletico Madrileno U19
17 : 00 Badazous U19 4-3 Leganes U19
17 : 00 Cartagena FC U19 1-4 Levante U19
17 : 00 Sevilla U19 1-2 Cadiz U19

17 : 00

1 CD Alaves U19
2-2

Osasuna U19

17 : 00 Rayo Vallecano U19 3-1 Union Adarve U19
17 : 00 Alcorcon U19 5-0 Burgos U19

17 : 00

Gimnastica Segoviana U19
1-2

Trival Valderas U19 1

17 : 00 Getafe U19 1-1 Real Madrid U19
17 : 00 Bilbao U19 1-2 Real Sociedad U19
17 : 00 Mutilvera U19 2-0 UD Logrones U19
17 : 00 CF Bansander U19 2-4 Deportivo La Coruna U19
17 : 00 Real Zaragoza U19 3-1 UD Cornella U19
17 : 00 Sporting Gijon U19 1-0 Marina Sport U19
17 : 00 UD Tomares U19 2-1 Granada U19
20 : 00 Saint Maurice ( w ) 1-2 Lille ( w )
20 : 00 Thonon Evian FC ( W ) 1-3 Montauban ( w )
20 : 00 Strasbourg W 1-2 Saint Malo ( w )
20 : 00 Lens ( W ) 1-4 Nantes ( w )
20 : 00 Le Puy ( w ) 3-4 Rodez Aveyron ( w )
20 : 00 FK Csikszereda Miercurea Ciuc ( w ) 2-1 CS Navobi Iasi ( w )
15 : 00 Dream Team Bucurest ( w ) 2-6 AS Magura Cisnadie ( W )
15 : 30 Sapeli Polna 4-0 TJ Sokol Bedrichov
15 : 15 Slavicin 2-1 SFK Holesov

15 : 15

Brno B
3-0

Tj Sokol Lanzhot 1

15 : 15 MFK Karvina B 4-1 Frenstat Pod Radhostem
15 : 15 MFK Havirov 3-0 Opava II
19 : 49 TN Stars 0-2 Big Bullets FC
19 : 30 Moyale Barracks 1-2 Dedza Dynamos
19 : 35 Kaya FC 2-3 United City FC
16 : 00 Stallion Laguna FC 2-1 Dynamic Herb Cebu
20 : 00 Sogndal 2-3 Asane Fotball

20 : 00

Bạn Đang Xem: Kết quả trận Renty ging vs ASD Fanfulla, 20h00 ngày 03/05

1 Raufoss
0-4

Stabaek
19 : 15

Juventus (w)
2-1

Res Roma (w) 1

17 : 00 Ergotelis ( w ) 2-3 Larisa ( w )
19 : 00 Austria Wien ( W ) 2-1 SKV Altenmarkt ( w )
16 : 00 Sudburgenland ( w ) 2-7 Bergheim / Hof ( w )
16 : 00 First Vienna ( W ) 4-0 Wacker Innsbruck ( w )
15 : 00 Vorderland ( w ) 0-4 St. Polten ( w )
20 : 00 FC Molodechno 0-3 Shakhter Soligorsk II
18 : 00 Kommunalnik Slonim 0-0 Lokomotiv Gomel
17 : 00 Dnepr Rohachev 0-4 Naftan Novopolock
20 : 00 Lyn Oslo 3-1 Fyllingsdalen
20 : 00 Vindbjart 0-2 Follo
20 : 00 Lorenskog 2-1 Lillestrom B

20 : 00

Bạn Đang Xem: Kết quả trận Renty ging vs ASD Fanfulla, 20h00 ngày 03/05

1 Vidar
1-2

Bjarg

20 : 00 Sandvikens 1-1 Shas B Team card product
20 : 00 Bremnes IL 4-2 Fana
20 : 00 Fram Larvik 1-1 Halsen
20 : 00 Eik-Tonsberg 3-3 Sprint-Jeloy
19 : 00 Skeid Oslo II 6-1 froya
19 : 00 Pors Grenland 4-2 Mandalskameratene
19 : 00 Nordstrand 4-0 Os Turn Fotball
19 : 00 Harstad 1-2 Funnefoss / Vormsund
19 : 00 Djerv 1919 5-2 Stord IL
18 : 00 Molde B 11-0 Toten
18 : 00 Volda 2-0 Forde
20 : 30 TuRU Dusseldorf 1-4 TV Jahn Hiesfeld
20 : 30 SpVg Frechen 20 1-4 Fortuna Koln II
20 : 00 Wattenscheid 09 2-0 Siegen Sportfreunde

20 : 00

Bạn Đang Xem: Kết quả trận Renty ging vs ASD Fanfulla, 20h00 ngày 03/05

1 Wayne’s
1-0

Spielberg

20 : 00 Bergisch Gladbach 09 3-1 VfL Alfter
20 : 00 Hurth 0-4 Hennef 05
20 : 00 SV Neuhof 1910 3-0 TuS Dietkirchen
20 : 00 Schwarz-Weiss Essen 5-1 TSV Meerbusch
20 : 00 TVD Velbert 1-1 Ratingen SV

20 : 00

Bạn Đang Xem: Kết quả trận Renty ging vs ASD Fanfulla, 20h00 ngày 03/05

1 SF Niederwenigern
4-1

SC Velbert
20 : 00

1 Cronenberger SC
2-1

DJK Teutonia St.Tonis 1

20 : 00 FC Monheim 0-0 Bocholt FC
19 : 00 Rot-Weiss Erfurt 2-0 FC An der Fahner Hohe
19 : 00 Hertha Zehlendorf 4-0 FC Mecklenburg Schwerin
19 : 00 MSV Neuruppin 2-2 Rostocker FC
19 : 00 FV Dudenhofen 1-0 TuS Koblenz
19 : 00 SV Victoria Seelow 1-4 Hertha 06 Charlotten
20 : 00 Tubize 1-1 Lyra-Lierse Berlaar
20 : 00 KFC Mandel United 2-1 Eendracht Aalst
20 : 00 RFC de Liege 1-0 FCV Dender EH
20 : 00 Avaldsnes ( w ) 1-3 Rosenborg BK ( w )
20 : 00 Kolbotn ( w ) 1-2 Sandviken ( w )
20 : 00 Valerenga ( w ) 9-1 Arna Bjornar ( w )
20 : 00 Roa ( w ) 0-3 Stabaek ( w )
20 : 00 Trelleborgs FF 1-2 Osters IF
18 : 00 Dalkurd FF 1-2 Vasteras SK FK

18 : 00

1 Landskrona BoIS
1-1

IK Brage 1

20 : 00 FC Wilmersdorf 1-1 Reinickendorfer Fuchse
17 : 30 FSV Spandauer Kickers 2-3 TUS Maccabi
16 : 30 FC Stern Marienfelde 1-1 TSV Rudow
12 : 30 Southern United ( w ) 3-0 Eltham Redbacks ( w )
12 : 00 Melbourne Uni ( w ) 0-6 Boroondara Eagles ( w )
19 : 00 Ingolstadt 04 ( w ) 2-1 TSG 1899 Hoffenheim II ( w )
19 : 00 RB Leipzig ( w ) 6-1 FC Gutersloh ( w )
19 : 00 Andernach ( w ) 1-3 SV Meppen ( w )
16 : 00 Henstedt-Ulzburg ( w ) 1-3 MSV Duisburg ( W )
16 : 00 Herforder SV ( w ) 2-8 FFC Frankfurt II ( w )
16 : 00 Nurnberg ( w ) 3-3 Wolfsburg II ( w )
16 : 00 Elversberg ( W ) 1-2 Bayern Munich II ( w )
19 : 45 Urartu 1-2 FC Avan Academy
19 : 45 Noravank 1-1 Alashkert
17 : 15 Oasis Club 4-0 Sports Academy Sangha
14 : 00 Birgunj Youth Academy 0-1 Mahabir Club
20 : 30 ASKO Kottmannsdorf 5-1 Admira Villach
20 : 00 SV Seeboden 1-1 Nussdorfer AC

16 : 30

St Michael Lav
0-5

SV Ludmannsdorf 1

16 : 00 FC Zirl 1-1 FC Volders
15 : 30 Waf Brigittenau 2-1 Sportunion Mauer

15 : 15

1 Favoritner AC
2-2

SC Mannsworth 1

18 : 00 Ulaanbaatar City 3-3 Khangarid Klub
15 : 00 Tuv Buganuud 2-1 Deren FC
12 : 00 SP Falcons 0-2 Athletic 220 FC

18 : 00

Vanlose
3-0

Herlev IF 1

16 : 30 RCD Espanyol ( w ) 3-2 CE Seagull ( w )
16 : 30 CDEF Logrono ( w ) 1-1 CD Parquesol CF ( w )
16 : 30 Real Union de Tenerife ( W ) 4-0 CD Pozoalbense ( w )
16 : 30 Granada CF ( w ) 4-1 Madrid CFF II ( w )
16 : 30 Cacereno ( W ) 1-1 UD Granadilla Tenerife Sur B ( w )
16 : 30 Cordoba ( w ) 3-2 La Solana ( w )
16 : 30 Alhama CF ( w ) 2-2 Santa Teresa CD ( w )
16 : 30 Barcelona II ( w ) 5-2 Osasuna ( w )
16 : 30 Seccio Esportiva AEM ( w ) 0-2 Levante Las Planas ( w )
16 : 30 Real Oviedo ( w ) 2-3 Deportivo La Coruna W
18 : 00 EiPozo Murcia Turistica Futsal 1-2 Peinsa F.S. Cartagena Futsal
12 : 00 Gungahlin United ( w ) 1-2 Canberra FC ( w )
19 : 00 PFK Shahrixonchi 1-1 Qumqo rg on FC
19 : 00 FC Bunyodkor II Chrichik 2-1 Do stlik Oltiariq
20 : 30 SK Lisen B 1-3 FC Kurim
19 : 30 TJ Luze 0-4 TJ Jiskra Litomysl
19 : 00 Admira Praha II 5-2 Zlicin

20 : 00

Bạn Đang Xem: Kết quả trận Renty ging vs ASD Fanfulla, 20h00 ngày 03/05

Fluminense RJ (Youth)
2-0

Flamengo RJ U20 1

19 : 15 Macau University 2-3 Hang Sai
17 : 00 Atletico de Macau 0-0 Toi Seng
15 : 00 Taichung Futuro 0-0 Tainan City Steel
14 : 00 FC Base Taipei Athletic 0-2 Tatung FC
19 : 00 JK Welco Elekter 1-0 Rapla JK Atli
19 : 00 Tartu JK Maag Tammeka B 8-0 Nomme JK Kalju II
12 : 00 Heidelberg United 2-1 South Melbourne

20 : 00

Bạn Đang Xem: Kết quả trận Renty ging vs ASD Fanfulla, 20h00 ngày 03/05

1 Fernandopolis
0-0

Inter Bebedouro/SP 1

20 : 00 Uniao Sao Joao 1-2 Rio Branco ( SP )
20 : 00

1 Osvaldo Cruz/SP
0-3

Gremio Prudente 1

20 : 00 Assisense SP 1-0 Santacruzense SP
20 : 00 Francana 0-0 GD Saocarlense
20 : 00 Jabaquara SP 0-2 Colorado Caieiras FC
20 : 00 CA Taquaritinga SP 2-0 XV de Jau
20 : 00 Vilavelhense 1-0 Aster Brasil FC
19 : 00 Siauliai 1-1 Banga Gargzdai
14 : 30 Rayo Vallecano II ( w ) 2-0 CD Samper ( w )
20 : 00 Neftchi Fargona 3-0 Metallurg Bekobod
20 : 00 HJK Helsinki U20 4-2 Reipas U20
17 : 30 Atlantis U20 8-2 IF Gnistan U20
16 : 00 FC Honka II U20 1-0 Karhu-Futis U20
12 : 00 Gladesville Ryde Magic 1-1 Sydney University
19 : 15 Selangor PKNS 0-1 Kelantan
19 : 00 ADO ‘ 20 4-1 HSC 21 Brein
17 : 30 Chemik Bydgoszcz U19 4-2 Lechia Gdansk U19
20 : 00 KF Llapi 1-2 Prishtina

20 : 00

Bạn Đang Xem: Kết quả trận Renty ging vs ASD Fanfulla, 20h00 ngày 03/05

1 KF Ballkani
2-0

Gjilani
20 : 00 KF Feronikeli 2-3 KF Drenica Skenderaj
20 : 00

1 Malisheva
0-0

KF Dukagjini 1

20 : 00 KF Drita Gjilan 5-0 KF Ulpiana
16 : 00 Zagreb locomotive U19 1-1 Slaven Belupo U19
19 : 00 Gyori ETO FC II 4-0 SC Sopron
16 : 00 Gyirmot SE II 2-2 Tatabanya

16 : 00

Puskas Academy II
2-1

BVSC Zuglo 1

16 : 00 Paksi B 0-3 Ferencvarosi TC B
16 : 00 Zalaegerszegi TE II 1-4 Kaposvar
16 : 00 Diosgyori VTK II 2-2 putnok Vse

20:00

Ravasens IK Karlskoga (w)
1-5

Bergdalens IK ( w )

17 : 00 Team TG FF ( w ) 0-4 Lidkopings FK ( w )
17 : 00 SCU Torreense ( w ) 0-0 Sporting CP ( w )
20 : 00 Club Atletico Progreso 0-2 Racing Club Montevideo

Nguồn: https://tysobongda24h.com
Danh mục: Soi kèo

Eric Dang là CEO “trùm” của Tysobongda24h - Website chuyên cập nhật Kết quả - Lịch thi đấu - Bảng xếp hạng bóng đá nhanh nhất hiện nay. Với uy tín, chất lượng và những bài soi kèo, tin tức bên lề sân cỏ chính xác và có chiều sâu đã giúp Tysobongda24h trở thành điểm truy cập quen thuộc của anh em đam mê bóng đá.

TIN CÙNG CHUYÊN MỤC

// lmtri custom // end custom