1. Home /
  2. Tin tức /
  3. Lịch thi đấu SEA Games 31 hôm nay 22/5. Chung kết U23 Việt Nam vs U23 Thái Lan

Lịch thi đấu SEA Games 31 hôm nay 22/5. Chung kết U23 Việt Nam vs U23 Thái Lan

17/06/2022

Lịch thi đấu SEA Games 31 hôm nay 22/5: U23 Việt Nam đấu chung kết với U23 Thái Lan. Bóng đá nam. Bóng chuyền. Cử tạ. Cầu lông. Thể thao điện tử. Quần vợt. Bắn súng. Muay…

VTV6.

Bạn Đang Xem: Lịch thi đấu SEA Games 31 hôm nay 22/5. Chung kết U23 Việt Nam vs U23 Thái Lan

* Xem trực tiếp SEA Games trên kênh VTV5

U23 Nước Ta vs U23 Đất nước xinh đẹp Thái Lan

Chung kết bóng chuyền nam Nước Ta vs Indonesia

DANH SÁCH HUY CHƯƠNG VÀNG CỦA ĐOÀN THỂ THAO VIỆT NAM

Xem Thêm : Những giải đấu từng cấm rượu, bia như World Cup ở Qatar

Ngày 10/5 : 1 – Tô Thị Trang ( kurash, 48 kg nữ ), 2 – Phạm Hồng Mơ ( kurash, 52 kg nữ ), 3 – Bùi Minh Quân ( – 81 kg nam ), 4 – Trần Thương ( – 90 kg ), 5 – bóng ném bãi biển nam

Ngày 11/5: 6-Phạm Thị Thảo/Đinh Thị Hảo/Hồ Thị Lý/Phạm Thị Huệ (Rowing thuyền 4 nữ hạng nặng), 7-Phạm Thị Ngọc Anh/Lê Thị Hiền/Hà Thị Vui /Dư Thị Bông (thuyền 4 nữ hạng nặng mái chèo đơn), 8-Nguyễn Thị Huyền, Vương Thị Bình và Nguyễn Thị Thu Hà (quyền biểu diễn đồng đội silat), 9-Lê Công Hoàng Hải (kurash -60kg), 10-Lê Đức Đông (kurash -66kg)

Ngày 13/5: 11-Phạm Quốc Khánh (nam đao nam), 12-Dương Thúy Vi (kiếm thuật nữ), 13-Phạm Thị Thảo/Nguyễn Thị Giang/Hồ Thị Lý/Lường Thị Thảo (thuyền 4 nữ hạng nhẹ hai mái chèo), 14-Đinh Thị Hảo/Phạm Thị Huệ thuyền đôi nữ hạng nặng hai mái chèo, 15-Vũ Thành An (kiếm chém nam), 16-Nguyễn Thị Thanh Trâm (kurash 70kg nữ), 17-Phạm Văn Mách (55kg, thể hình), 18-Đặng Thanh Tùng (65kg thể hình), 19-TDDC đồng đội nam, 20- Huỳnh Văn Tuấn (kickboxing 51kg nam), 21-Nguyễn Thị Hằng Nga (kickboxing 48kg), 22-Huỳnh Thị Kim Vàng (65kg kickboxing), 23-Nguyễn Thế Hưởng (Kickboxing, 67kg), 24-Nguyễn Quang Huy (kickboxing, 60kg),

Ngày 14/5: 25-Nguyễn Thị Oanh (điền kinh, 1500m nữ), 26-Phạm Thị Huệ (rowing, thuyền đơn nữ hạng nặng), 27-Dương Thúy Vi (wushu, thương thuật), 28-Lường Thị Thảo và Đinh Thị Hảo (rowing, thuyền đôi nữ hạng nhẹ hai mái chèo), 29 – Phạm Thị Thảo và Nguyễn Thị Giang (rowing thuyền đôi nữ hạng nặng hai mái chèo), 30 – Phạm Thị Ngọc Anh/Lê Thị Hiền/Hà Thị Vui /Dư Thị Bông (rowing), 31 – Nguyễn Tiến Nhật (kiếm ba cạnh nam), 32 – Nguyễn Hoài Văn (HCV ném lao), 33 – Lương Đức Phước (điền kinh, 1500m), 34 – Trần Hoàng Duy Thuận (thể hình 75kg), 35 – Nguyễn Thị Oanh (5000m nữ), 36 – Nguyễn Huy Hoàng (bơi, 1500m nam), 37 – Phạm Thanh Bảo ( bơi, 100m ếch), 38 – 4×100 tiếp sức tự do (bơi lội), 39- Lại Lý Huynh/Nguyễn Thành Bảo (cờ tướng, đồng đội cờ nhanh),

Ngày 15/5: 40 – Phạm Tiến Sản (2 môn phối hợp), 41 – Hoàng Phương Giang (wushu, trường quyền nữ), 42 – Nguyễn Minh Nhật Quang/Hà Văn Tiến (cờ tướng), 43 – Nguyễn Ngọc Trường Sơn (cờ tiêu chuẩn), 44 – Nguyễn Thị Thu Thủy (wushu), 45- Ngô Thị Phương Nga (wushu), 46 – Nguyễn Trung Kiên/Phạm Hồng Anh (Dancesport, samba), 47 – Nguyễn Thị Trang (wushu tán thủ 60kg), 48- Nguyễn Trung Kiên/Phạm Hồng Anh (Dancesport, rumba), 49 – Bùi Trường Giang (wushu tán thủ, 60kg), 50 – Trương Văn Chưởng (wushu, 65kg), 51- Nguyễn Văn Tài (wushu hạng 70kg), 52 Nguyễn Đoàn Minh Trường/Đặng Thu Hương (dancesport, điệu Paso Doble), 53 – Nguyễn Đoàn Minh Trường/Đặng Thu Hương (dancesport, Jive), 54 – Nguyễn Thị Huyền (400m nữ), 55 – Phùng Thị Huệ (Jujitsu 45kg), 56 – Đào Hồng Sơn (Jujisu, 55kg), 57 – Phạm Thị Diễm (nhảy cao nữ), 58- Nguyễn Tiến Trọng (nhảy xa nam), 59- Nguyễn Văn Lai (5000m nam), 60 – Đặng Ngọc Xuân Thiện (TDDC, ngựa vòng), 61 – Đinh Thị Kim Loan (thể hình), 62 – Lan Anh/Hồng Thoa (bi sắt), 63 – Bùi Thị Thu Hà (kiếm ba cạnh nữ), 64 – Trần Hoàng Duy Thuận/Bùi Thị Thoa (thể hình đôi nam, nữ), 65 – Nguyễn Thị Oanh (3000m vượt chướng ngại vật), 66- Nguyễn Đoàn Minh Trường/Đặng Thu Hương (dancesport, 5 điệu latin), 67- Trần Hưng Nguyên (bơi, 400m hỗn hợp nam), 68 – Thể thao điện tử (Tốc chiến).

Ngày 16/5: 69- Đặng Thị Như Quỳnh (Xe đạp băng đồng nữ), 70- Quàng Thị Thu Nghĩa (pencak silat dưới 75kg), 71- Trần Đình Nam (silat dưới 75kg), 72- Hà Minh Thành (25m súng ngắn bắn nhanh), 73- Hứa Văn Huy/Nguyễn Ngọc Minh Hy/Trần Đăng Khoa/Châu Tuyết Vân/Nguyễn Thị Lệ Kim (taekwondo quyền sáng tạo đồng đội), 74- Lê Văn Toàn (110kg nam), 75- Đấu kiếm (kiếm chém đồng đội nam), 76- Nguyễn Tấn Sang (Silat, dưới 80kg), 77- Nguyễn Duy Tuyến (Silat dưới 85kg), 78- Taekwondo quyền đồng đội nam, 79- Taekwondo quyền đồng đội nữ, 80- Phạm Quốc Việt (Taekwondo quyền tiêu chuẩn cá nhân nam), 81- Đinh Phương Thành (TDDC, xà kép), 82- Bùi Thị Nguyên (100m rào nữ), 83- Khuất Phương Anh (800m nữ), 84- Đinh Phương Thành (TDDC, xà đơn), 85- Vũ Thị Ngọc Hà (nhảy xa nữ), 86- Nguyễn Huy Hoàng (bơi lội 400m tự do), 87- Lê Tiến Long (3000m vượt chướng ngại vật nam), 88- Trần Hưng Nguyên (200m bơi ngửa)

Xem Thêm : Barca trinh sát 2 hậu vệ La Liga

Ngày 17/5: 89- Nguyễn Thị Hương (canoeing, đơn nữ), 90- Trần Quốc Cường (50m súng ngắn bắn chậm), 91- Nguyễn Ngọc Trường Sơn (đơn nam cờ nhanh), 92- Phạm Lê Thảo Nguyên (đơn nữ cờ nhanh), 93- Bùi Tiến Hải (vật cổ điển 60kg), 94- Bùi Mạnh Hùng (vật cổ điển 67kg), 95- Quách Thị Lan (400m rào nữ), 96- Nguyễn Bá Sơn (77kg vật cổ điển), 97- Nghiêm Đình Hiếu (87kg, vật cổ điển), 98- Nguyễn Linh Na (điền kinh, 7 môn phối hợp nữ), 99- Nguyễn Minh Hiếu (90kg vật cổ điển), 100- Hà Văn Hiếu (vật cổ điển 130kg), 101- Nguyễn Văn Lai (10000m nam), 102- Trương Thị Kim Tuyền (taekwondo, 46kg), 103- Bạc Thị Khiêm (Taekeondo 67kg), 104- Bơi tiếp sức nam 4x200m, 105 – Phan Văn Đông (PUBG Mobile, Thể thao điện tử)

Ngày 18/5: 106- Trương Thị Phương/Nguyễn Thị Ngân (canoeing đôi nữ), 107- Phạm Hồng Quân – Hiền Nam – Trần Thanh – Nguyễn Quốc Toản, 108- Kiếm chém đồng đội nữ, 109- Kiều Thị Ly (53kg vật tự do), 110- Nguyễn Thị Xuân (50kg vật tự do), 111- Nguyễn Thị Phương (karatedo quyền cá nhân nữ), 112- Mỹ Trang (vật tự do 57kg nữ), 113- Đặng Thị Linh (vật tự do 76kg), 114- Lại Diệu Thương (vật tự do, 68kg), 115- Lò Thị Hoàng (ném lao nữ), 116- Mỹ Hạnh (vật tự do dưới 62kg), 117- Nguyễn Thị Ngoan (karatedo, dưới 61 kg), 118 – Phạm Thị Hồng Lệ (10000m nữ), 119- Trần Thị Ánh Tuyết (taekwondo, 53kg), 120- 4X400m nữ (điền kinh), 121- Trần Quốc Cường/Phạm Minh Hạnh (Quyền, Judo), 122- Vovinam (55kg nữ), 123- Phạm Thị Kiều Giang (Judo, 55kg), 124- Phạm Thành Bảo (50m bơi ếch nam), 125- Nguyễn Thị Hương (73kg, taekwondo), 126-Nguyễn Tường Vy/Mai Thị Bích Trâm (Judo, quyền đôi nữ), 127- Trần Hưng Nguyên (bơi 200m hỗn hợp)

Ngày 19/5: 128- Hoàng Nguyên Thanh (marathon nam), 129- Võ Xuân Vĩnh (20km đi bộ nam), 130- Nguyễn Thị Thanh Phúc (20km đi bộ nữ), 131- Lê Quang Liêm/Trần Tuấn Minh (đồng đội, cờ nhanh), 132- Hồng Quân/Hiển Nam (canoeing đôi nam, 1000m), 133- Trần Quốc Cường/Phạm Quang Huy/Phan Công Minh (súng ngắn đồng đội 10 m), 134- Nguyễn Trần Thanh Tự (Billiards carom 1 băng), 135- Trương Thị Phương/Nguyễn Thị Hương/Nguyễn Thị Tuyết (canoeing), 136- Quàng Quốc Cường (xe đạp tính điểm cá nhân nam), 137- Lại Gia Thành (cử tạ 55kg), 138- Hồ Thị Thu Hiền (karateo đối kháng dưới 68kg), 139- Đỗ Thanh Nhân (karatedo dưới 84kg), 140- Bùi Thị Thảo (karatedo, trên 84kg), 141-Phùng Khắc Huy (vật tự do 57kg), 142-Nguyễn Xuân Định (65kg vật tự do), 143- Nguyễn Thị Phương, Lưu Thị Thu Uyên, Nguyễn Ngọc Trâm (karatedo quyền đồng đội nữ), 144-Nguyễn Thanh Liêm (vovinam 60kg), 145-Nguyễn Thị Hường (Judo, 63kg), 146-Cấn Tất Dự (74kg vật tự do), 147- Đỗ Phương Thảo (65kg, vovinam), 148- Trần Văn Trường Vũ (86kg vật tự do), 149- Hoàng Thị Tuất (bắn đĩa bay), 150- Hoàng Văn Nam (97kg vật tự do), 151-Lê Anh Tài (-90kg Judo), 152-Nguyễn Huy Hoàng (800m tự do nam), 153-Phạm Thu Hiền (taekwondo, 62kg), 154- Nguyễn Huy Hoàng (200m bơi bướm)

Ngày 20/5: 155- Lê Thị Kim Loan (Cờ tướng – đơn nữ), 156- Nguyễn Thị Hương (Canoeing – thuyền đơn nữ C1 500m), 157- Lê Tuấn Minh (Cờ vua – cờ chớp đơn nam), 158- Phạm Lê Thảo Nguyên (Cờ vua – cờ chớp cá nhân nữ), 159- Phí Thanh Thảo (Bắn súng – súng trường 3 tư thế nữ), 160- Mai Thị Kim Thùy (Vovinam), 161- Chu Đức Đạt (Judo 60kg nam), 162- Hoàng Thị Duyên (cử tạ 59kg nữ), 163- Nguyễn Thị Thanh Thủy (Judo 52kg nữ), 164-Hồ Thị Thu Hiền, Hoàng Thị Mỹ Tâm, Nguyễn Ngọc Ngoan, Trang Cẩm Lành (kumite đồng đội nữ, karate)

Ngày 21/5: 165- Trương Thị Phương, Diệp Thị Hương, Nguyễn Thị Hương và Nguyễn Thị Ngân (canoeing, thuyền 4 nữ cự ly 500m), 166- Nguyễn Chế Thanh, Trần Ngọc Thúy Vi, Lê Hoàng Phong (aerobic, nội dung đồng đội hỗn hợp nhóm 3 người), 167- Lê Quang Liêm và Lê Tuấn Minh (cờ vua, đồng đội nam), 168- Nguyễn Thị Hương (canoeing, 200m nữ), 169- Phạm Thị Hồng Thanh (cử tạ), 170- Lê Hồng Tuấn (Vovinam 55kg), 171- Hoàng Thị Tình (Judo 48kg), 172- Bóng ném nữ (Bóng ném trong nhà), 173- Nguyễn Hoàng Thành (Judo 55kg), 174- Đỗ Thu Hà (Judo 45kg), 175- Bóng ném nam, 176- Nguyễn Thành Lộc (lặn, nội dung 100m vòi hơi chân vịt), 177- Phạm Thị Thu (lặn, 100m vòi hơi chân vịt nữ), 178- Cao Thị Duyên (lặn, 100m vòi hơi chân vịt đôi nữ), 179- Kim Anh Kiệt (lặn, 1.500m vòi hơi chân vịt), 180- Đội lặn tiếp sức 4x200m nam, 181- Bóng đá nữ

Ngày 22/5:182 – Nguyễn Thị Thật (xe đạp đường trường nữ, cá nhân), 183- Nguyễn Thị Thật/Nguyễn Thị Thi/ Nguyễn Thị Thu Mai/Bùi Thị Quỳnh (xe đạp đường trường đồng đội)

… … … … … … … … … … … … … … … … ..
Lịch tranh tài ngày 22/5
1. Bóng đá nam ( tại sân Mỹ Đình TP.HN ) :
Tranh hạng Ba : U23 Malaysia – U23 Indonesia ( 16 h00 )
Chung kết : U23 Nước Ta – U23 xứ sở của những nụ cười thân thiện ( 19 h00 )
2. Cầu lông ( tại NTĐ tỉnh Bắc Giang ) :
Chung kết cá thể nam ; cá thể nữ ; đôi nam ; đôi nữ ; đôi nam / nữ ( từ 12 h00 )
3. Bóng rổ 5×5 ( tại NTĐ Thanh Trì, Thành Phố Hà Nội ) :
Đội tuyển nam và đội tuyển nữ – Ngày tranh tài cuối ( từ 9 h00 đến 21 h00 )
4. Billiards – Snooker ( tại NTĐ HĐ Hà Đông, TP.HN ) :
Vòng loại đến chung kết Snooker đơn nam ; Carom 3 băng nam ; Pool 10 bi năm ( từ 10 h00 đến 18 h00 )
5. Boxing ( tại NTĐ tỉnh Thành Phố Bắc Ninh ) :
Chung kết những hạng cân nam, nữ ( từ 14 h00 )
6. Xe đạp ( tại Hòa Bình ) :
Thi đấu Xuất phát sát cánh nữ cá thể và đồng đội ( từ 9 h00 đến 14 h00 )
7. Aerobic ( tại Cung thể thao Quần Ngựa TP. Hà Nội ) :

Chung kết đơn nữ (từ 10h00 đến 10h30)

Chung kết nội dung đôi nam nữ ( từ 11 h30 đến 11 h30 )
Chung kết nội dung nhóm 5 người ( từ 12 h30 đến 13 h00 )
8. Bóng ném ( tại Đại học TDTT Từ Sơn, Thành Phố Bắc Ninh ) :

Nguồn: https://tysobongda24h.com
Danh mục: Tin tức

Eric Dang là CEO “trùm” của Tysobongda24h - Website chuyên cập nhật Kết quả - Lịch thi đấu - Bảng xếp hạng bóng đá nhanh nhất hiện nay. Với uy tín, chất lượng và những bài soi kèo, tin tức bên lề sân cỏ chính xác và có chiều sâu đã giúp Tysobongda24h trở thành điểm truy cập quen thuộc của anh em đam mê bóng đá.

TIN CÙNG CHUYÊN MỤC

Trả lời

Email của bạn sẽ không được hiển thị công khai. Các trường bắt buộc được đánh dấu *

// lmtri custom // end custom