1. Home /
  2. Tin tức /
  3. Kết quả trận Gangwon II vs Jeonbuk Hyundai Motors II), 12h00 ngày 24/04

Kết quả trận Gangwon II vs Jeonbuk Hyundai Motors II), 12h00 ngày 24/04

04/06/2022

20:00

Turkmenistan U23
2-1

Iran U23 1

20:00

Iraq U23
1-1

U23 Australia 1

18 : 30 Henan Songshan Longmen 2-2 Dalian Pro

18:00

Meizhou Hakka
1-1

Tianjin Tigers

16 : 30 Changchun Yatai 4-1 Guangzhou City
15 : 30 Shenzhen FC 2-0 Chengdu Better City FC

14:30

1 Shanghai Port
0-1

Wuhan FC

20 : 00 Armenia 1-0 Ireland
20 : 00 U21 Đan Mạch 3-0 Kazakhstan U21
20 : 00 Belarus U21 1/5 U21 Bồ Đào Nha
19 : 25 TP. Hải Phòng FC 4-0 Hoàng Anh Gia Lai
16 : 00 Viettel FC 2-4 Hanoi Ngân Hàng Á Châu

20:00

Namibia
1-1

Burundi 1

16:00

Fagiano Okayama
5-1

Zweigen Kanazawa FC 1

14 : 00 Tokushima Vortis 1-1 Albirex Niigata
20 : 00 Rodina Moskva 2-1 Dinamo Briansk
19 : 00 Torpedo Miass 2-1 FK Orenburg-2
19 : 00 Amkar Perm 1-0 Dinamo Barnaul
19 : 00 FC Tver 4-1 FK Yenisey-2 Krasnoyarsk

19:00

2 FK Zenit Izhevsk
0-3

Irtysh 1946 Omsk

19 : 00 FK Spartak Tuymazy 1-0 Nosta Novotroitsk

18:00

Zvezda Sint Petersburg
3-1

Kazanka Moscow 1

18 : 00 Salyut-Energia Belgorod 3-0 SKA Khabarovsk II
17 : 00 Strogino Moscow 1-1 Sokol

16:00

1 Sibir-M Novosibirsk
1-2

Zvezda Perm

16 : 00 Chelyabinsk 4-1 FC Lada Togliatti
16 : 00 FK Ural-2 0-3 Volga Ulyanovsk

18:00

Seoul E-Land FC
1-1

Bucheon FC 1995 1

16 : 00 Gyeongnam FC 6-1 Gimpo FC
16 : 00 Daejeon Citizen 3-2 Jeonnam Dragons
18 : 00 Tvaakers IF 0-1 Torns IF
18 : 00 Lunds BK 4-0 Lindome GIF
18 : 00 Sollentuna United 2-1 Haninge
20 : 00 Bulawayo City 0-0 Black Rhinos
20 : 00 Herentals FC 0-0 ZPC Kariba
20 : 00 Cranborne Bullets 0-1 FC Platinum
16 : 00 Dukla Praha B 1-1 Sokol Brozany
15 : 30 FK Prepere 1-0 Bohemians1905 B
15 : 30 Zlin B 1-1 Velke Mezirici
15 : 20 FK Zbuzany 1953 1-0 Jiskra Usti nad Orlici
15 : 15 Pardubice B 5-1 Jablonec B
15 : 15 Loko Vltavin 0-1 FK Kraluv Dvur
15 : 15 Benesov 1-1 Karlovy Vary Dvory
19 : 00 Skovshoved 0-2 B1908
19 : 00 Bronshoj 5-1 Union
19 : 00 B 1903 2 2-4 Rishoj
18 : 30 Hedensted 1-0 Varde
18 : 00 Marienlyst 2-1 Tarup Paarup IF
18 : 00 Vejgaard B 3-0 ASA Aarhus

18:00

Ledoje-Smorum Fodbold
2-1

Tarnby FF 1

18 : 00 OKS 1-1 B 1913 Odense
18 : 00 Allerod 2-0 Solrod FC
17 : 00 GVI 3-1 Ringsted
17 : 00 Pyeongtaek Citizen 1-1 Jeonju Citizen FC
15 : 00 Daegu FC II 1-1 Geoje Citizen
15 : 00 Yangpyeong 0-0 Chuncheon Citizen
14 : 00 Yeoju Sejong 2-1 Chungju Citizen
14 : 10 Capalaba ( w ) 2-1 Moreton Bay United ( w )
14 : 00 The Gap NPL ( w ) 0-4 Weston Pud ( w )
17 : 00 JDFS Alberts 2-1 Salaspils
18 : 00 KuPS Akatemia ( W ) 0-2 PK Keski Uusimaa ( w )
19 : 30 Navbahor ( w ) 0-3 Metallurg ( w )

19:30

1 PFK Qizilqum (w)
2-1

Lokomotiv Tashkent (w) 1

14 : 45 Adelaide Comets FC 2-1 Cumberland United FC
14 : 45 Metrostars SC 2-0 Campbelltown City SC
14 : 30 Adelaide City FC 1-0 Croydon Kings
12 : 30 White City Woodville 1-1 Adelaide Olympic
12 : 30 Sturt Lions 4-2 West Torrens Birkalla
12 : 30 Adelaide United FC ( Youth ) 8-0 Adelaide Panthers
12 : 00 Balcatta U20 1-1 Bayswater U20
12 : 00 FloreatAthena U20 2-0 Armadale SC U20
12 : 00 Pires U20 1-1 Inglewood United U20
12 : 00 Cockburn City U20 1-2 Perth RedStar FC U20
12 : 00 Gwelup Croatia U20 2-7 Perth Glory FC U20
12 : 00 Sorrento F.C. U20 4-1 Stirling Macedonia U20
20 : 00 Haukar ( w ) 0-3 HK Kopavogur ( w )
17 : 00 Ukraine U19 1-1 Serbia U19
20 : 00 Barra FC U20 0-2 Criciuma SC ( Youth )
16 : 00 Dianella White Eagles 0-1 UWA-Nedlands FC
14 : 00 Forrestfield United 3-0 Subiaco AFC
14 : 00 Western Knights 1-2 Mandurah City
14 : 00 Olympic Kingsway SC 4-1 Rocking ham City
14 : 00 Fremantle City 2-1 Murdoch Uni Melville
14 : 00 Joondalup United 2-3 Quinns FC
12 : 30 Fulham United FC 1-1 Adelaide Blue Eagles

12:30

Adelaide University SC
3-4

Poet Adelarde Pirates 1

12 : 30 Para Hills Knlghts SC 3-2 Adelaide Hills
12 : 30 Playford City Patriots 0-2 Modbury Jets
12 : 30 Adelaide Raiders SC 1-2 West Adelaide SC

16:00

1 Marconi Stallions
1-1

Blacktown City Demons

14:30

A.P.I.A. Leichhardt Tigers
2-0

Rockdale City Suns 1

12 : 00 Northbridge Bulls 2-4 Sydney Olympic
16 : 45 APIA Leichhardt Tigers U20 3-0 Rockdale City Suns U20

13:45

1 Marconi Stallions U20
0-0

Blacktown City FC U20

12 : 00 Mt Druitt Town Rangers U20 4-1 Sydney United 58 U20
20 : 00 Odense BK ( w ) 0-1 Varde ( w )
19 : 00 This ted FC ( w ) 0-3 Nordsjaelland ( w )
19 : 00 Kolding BK ( w ) 0-3 Brondby IF ( w )
19 : 00 HB Koge ( w ) 1-0 Fortuna Hjorring ( w )
19 : 00 Sundby BK ( w ) 1-3 AGF Kvindefodbold APS ( w )
19 : 00 Aalborg ( w ) 1-4 Boldklubben AF 1893 ( w )
19 : 00 Kariobangi Sharks 0-1 Ulinzi Stars Nakuru
19 : 00 Posta Rangers 1-2 Wazito FC
19 : 00 Bandari 0-1 Sofapaka FC
12 : 00 Manningham United Blues 4-1 Goulburn Valley Suns
12 : 00 Werribee City 0-3 Langwarrin

12:00

North Geelong Warriors
4-1

Northcote City 1

19 : 35 Naivas FC 1-0 Muranga Seal
13 : 30 Hellenic AC 7-0 Port Darwin FC
18 : 25 DFK Dainava Alytus B 0-0 Vilnius FK Zalgiris C
16 : 15 University of Queensland 1-2 Western Spirit
15 : 10 Mount Gravatt Hawks 4-3 The Gap BPL
14 : 05 Willip 0-0 Perth Glory ( Youth )
14 : 00 Floreat Athena 1-2 Armadale SC

14:00

Cockburn City
1-0

Perth RedStar 1

14 : 00 Balcatta FC 0-3 Bayswater City
14 : 00 Sorrento F.C. 1-1 Stirling Macedonia
14 : 00 Perth SC 4-1 Inglewood United

20:00

1 XV de Piracicaba (Youth)
7-0

Independente SP Youth

16 : 00 Blacktown Spartans 0-0 Spirit FC

16:00

Hake Ya Dong in Sydney City
2-1

Mounties Wanderers 1

16 : 00 St George Saints 2-0 SD Raiders FC
16 : 00 St George City FA 3-2 Northern Tigers
16 : 00 Hills Brumbies 1-3 Western Sydney Wanderers AM
18 : 30 Dinamo Brest ( W ) 0-7 FK Minsk ( w )
18 : 00 Vilniaus Baltijos Futbolo Akademija 3-0 FK Neptunas Klaipeda
20 : 00 IFK Stocksund 1-0 FC Gute
20 : 00 Lidkopings FK 1-0 Angered BK
20 : 00 Umea FC Academy 1-1 Ytterhogdal IK
20 : 00 Gottne IF 2-0 Storfors AIK

19:00

1 Asarums IF FK
1-7

Hassleholms IF

19 : 00 Stenungsunds IF 1-0 Karlslunds IF HFK
19 : 00 Assyriska United IK 3-2 Nykopings BIS

19:00

Eskilsminne IF
3-1

Landvetter IS 1

19:00

1 IFK Hassleholm
1-0

Ariana

18 : 30 FC Rosengard 3-3 Nosaby IF
18 : 00 Sund IF 0-2 IFK Lulea
18 : 00 Kiruna FF 1-1 Skelleftea FF
17 : 00 IFK Ostersunds 0-2 Friska Viljor FC
14 : 00 NGU Nagoya ( w ) 1-0 Cerezo Osaka Sakai ( w )
20 : 00 Standard Perpetual MLFA ( w ) 2-1 Wofoo Tai Po ( w )
18 : 00 Shatin ( w ) 1-3 Chelsea SS HK ( w )
18 : 00 Citizen AA ( w ) 3-3 Kitchee ( w )
15 : 15 Mitchelton FC 1-1 SWQ Thunder
20 : 00 VejleU17 1-0 AGF Viby U17
18 : 00 Sligo Rovers ( W ) 1-0 Wexford Youths ( w )
18 : 00 Hammarby U19 2-3 AIK Solna U19
17 : 00 Naesby BK ( w ) 0-2 JAI Fodbold ( w )
16 : 00 Allerod ( w ) 0-5 Solrod ( w )
15 : 25 US Biskra U21 2-1 ES Setif U21
20 : 00 FC Wacker Innsbruck Amateure 4-0 SV Innsbruck
20 : 00 Pretoria Univ 0-0 Moroka Swallows
18 : 00 Kultsu Lappeenranta 2-1 KoPa
18 : 00 ToTe 7-3 Puiu
17 : 00 KoiPS 0-0 PKKU II
20 : 15 Tristan Suarez U20 1-1 Almagro U20
20 : 10 CSD Flandria U20 1-0 San Telmo U20
20 : 00 Fenix U20 2-0 Deportivo Laferrere U20
19 : 15 Patronato Parana U20 2-2 Racing Club U20

19:10

Sacachispas U20
0-1

Atletico Rafaela U20

19 : 00 Gimnasia LP U20 0-0 CA Platense U20
19 : 00 Talleres Remedios U20 4-1 Deportivo Merlo U20
19 : 00 Lujan U20 4-0 Defensores Unidos U20
20 : 00 Yeni Malatyaspor U19 0-3 Altay Spor KulubuU19
20 : 00 Antalyaspor U19 3-0 Buyuksehir BLD.Spor U19
20 : 00 Konyaspor U19 5-4 Kayserispor U19
20 : 00 Sivasspor U19 2-1 Adana Demirspor U19
20 : 00 Caykur Rizespor U19 3-2 Kasimpasa U19
19 : 00 Fatih Karagumruk U19 5-1 Hatayspor U19
18 : 00 Gazisehir Gaziantep FK U19 4-1 Giresunspor U19
17 : 00 Fenerbahce U19 4-0 Alanyaspor U19
16 : 00 Goztepe U19 0-1 Trabzonspor U19
12 : 30 FC Tiamo Hirakata 0-0 Maruyasu Industries
20 : 00 Trables Sports Club 1-1 Al-Nejmeh
16 : 00 Sport Stars ( w ) 2-2 Eleven Football Pro ( W )
19 : 00 AB Copenhagen 3-1 This ted FC
19 : 00 Hillerod Fodbold 0-3 Naestved

17:00

1 Skive IK
1-2

Brabrand 1

17 : 00 Cheongju Jikji 3-2 Changwon City
15 : 00 Gyeongju KHNP 0-0 Gimhae City
15 : 00 Yangju Citizen 2-2 Mokpo City
14 : 00 Siheung City 3-4 Ulsan Citizens
20 : 00 Paide Linnameeskond B 7-1 Viljandi Tulevik
19 : 00 Oldenburg 1-2 Berliner FC Dynamo
15 : 45 PIB FC 2-2 KL Rovers
15 : 45 Real Chukai 0-0 Respect FC
15 : 00 Geelong Sc 1-1 Ballarat City FC

12:00

1 Whittlesea Ranges
1-3

Melbourne Victory NPL 1

15:20

Fitzroy City
2-0

Casey Comets 1

14 : 00 Richmond 0-4 Mornington
12 : 00 Malvern City 3-3 Beaumaris
19 : 00 Staal Jorpeland 1-1 Ullern FC
19 : 00 FK Arendal 3-1 Vard Haugesund
20 : 00 Johannesburg Uni ( w ) 1-1 City Lads FC ( W )

16:00

1 Wits University FC (w)
2-0

Blue Birds FC (w)

15 : 00 Kelen SC ( w ) 0-2 Soroksar ( w )
19 : 00 Suure-Jaani United ( w ) 0-0 FC Lootos Polva ( w )
19 : 00 Tammeka Tartu ( w ) 0-1 Saku Sporting ( w )
20 : 00 Warta Gorzów Wielkopolski 1-3 GKS Pniowek Pawlowice Slaskie
19 : 00 Mamry Gizycko 3-0 Texas
18 : 00 LKS Goczalkowice Zdroj 2-0 Gwarek Tarnowskie Gory
18 : 00 ZKS Kluczevia 2-3 Zawisza Bydgoszcz SA
18 : 00 Gornik II Zabrze 2-1 Rekord Bielsko-Biala
18 : 00 Unia Swarzedz 6-0 Korona Piaski
17 : 00 Baltyk Koszalin 2-2 GKS Przodkowo
17 : 00 LKS Lodz II 3-1 Blonianka Blonie
17 : 00 Legia Warszawa B 2-2 KS Kutno
17 : 00 Chemik Bydgoszcz 1-3 WKP Wloclavia Wloclawek

17:00

Miedz Legnica II
1-6

MKS Kluczbork 1

17 : 00 Barcelona U19 2-0 Bilbao U19
16 : 15 Capalaba Bulldogs 1-6 Brisbane City

16:00

Brisbane Olympic United FC
4-1

Gold Coast Knights 1

15 : 30 Moreton Bay United 1-3 Queensland Lions SC
13 : 45 Brisbane Olympic FC U23 0-1 Gold Coast Knights U23
13 : 15 Moreton Bay United U23 1/5 Lions FC U23
13 : 00 Mitchelton U23 1-1 SWQ Thunder U23
12 : 00 Capalaba Bulldogs U23 1-3 Brisbane City U23

20:00

1 FC Baranovichi
4-0

Kommunalnik Slonim

18 : 00 Naftan Novopolock 3-0 Ostrowitz
20 : 00 South Sudan ( w ) 1-0 Zanzibar ( w )
20 : 00 Sweden U18 1-2 Finland U18
17 : 00 Ethiopia ( w ) 2-2 Tanzania ( w )
16 : 00 Hungary U18 0-2 Denmark U18
20 : 00 Steinkjer FK 0-3 Byasen Toppfot
20 : 00 Lysekloster 5-0 Sola
20 : 00 Hou Ge Xinte B team 3-3 Fana
20 : 00 Akra 3-2 Viking B
20 : 00 Aalesund FK B 3-1 Raufoss IL B
19 : 00 Sandnes B 3-5 Stord IL
19 : 00 Djerv 1919 4-1 Bjarg
19 : 00 Brodd 4-1 Bremnes IL
19 : 00 Elverum 0-0 Floro
19 : 00 Sandvikens 3-5 Grorud B

19:00

1 Oppsal
1-4

Os Turn Fotball

19 : 00 Skjervoy 1-0 Funnefoss / Vormsund
19 : 00 Nordstrand 1-0 Ready
19 : 00 Tiller 2-3 Orkla
19 : 00 Bodo Glimt 2 1-2 Junkeren
19 : 00 Follo 2-2 Sprint-Jeloy
18 : 00 IL Hodd B 7-0 Toten
18 : 00 Lokomotiv Oslo 2-1 froya
17 : 00 Spjelkavik 1-1 Brumunddal
19 : 00 Ludwigsfelder FC 0-1 TSG Neustrelitz
19 : 00 SV Blau-Weiss Zorbau 2-2 Hallen
19 : 00 Budissa Bautzen 1-1 Einheit Rudolstadt
19 : 00 FV Diefflen 5-0 Wadegesi Heim
19 : 00 SC Staaken 3-2 Hertha 06 Charlotten
19 : 00 Hertha Zehlendorf 2-0 Brandenburger SC Sud 05
19 : 00 Carl Zeiss Jena II 0-1 FC Einheit Wernigerode
19 : 00 ASC 09 Dortmund 0-2 Siegen Sportfreunde
18 : 00 SFC Stern 1900 0-3 Hansa Rostock II
20 : 00 Tunari 0-4 AFC Progresul Spartac Bucuresti
20 : 00 CSM Slatina 0-0 Odorheiu Secuiesc
20 : 00 Corvinul Hunedoara 2-1 CS Minaur Baia Mare
12 : 25 Western Knights Reserves 3-2 Mandurah City FC Reserves

12:25

Forrestfield Utd Reserves
3-0

Subiaco AFC Reserves 1

12 : 05 Olympic Kingsway Reserves 0-2 Rockingham City FC Reserves

12:00

Joondalup Utd Reserves
3-0

Quinns FC Reserves 1

12 : 30 Adelaide Comets Reserve 0-1 Cumberland United Reserves
12 : 20 Adelaide City Reserve 1-1 Croydon Kings Reserve
20 : 15 Chao Pak Kei 9-0 Casa De Portugal
18 : 00 Cheng Fung 1-3 Benfica de Macau
19 : 00 Saudi Arabia U20 2-4 Panama U20
13 : 30 Launceston City 0-4 South Hobart

17:45

Casuarina FC
3-0

Verdi FC 1

14 : 15 Monaro Panthers 1-1 West Canberra Wanderers

20:30

1 Ruckersdorf
0-8

TSV Grafenstein

20 : 00 WAC St Andra II 2-1 KAC 1909
19 : 30 FC Blau Weiss Feldkirch 2-2 Lustenau

20:00

1 B 73 Slagelse
2-1

Karlslunde IF

19 : 00 Young Boys FD 2-0 Herlev IF

19:00

Naesby
1-2

Roskilde 1

18 : 30 VSK Arhus 1-1 BK Frem
18 : 30 KFUM Roskilde 0-3 Vanlose
18 : 00 Dalum 2-1 IF Lyseng
18 : 00 Vilniaus Vytis U19 0-10 FK Jonava U19
17 : 00 FK Babrungas U19 1-3 Banga Gargzdai U19
15 : 00 FK Zalgiris Vilnius U19 3-2 FK Panevezys U19
13 : 20 Launceston United 2-0 Burnie United
13 : 15 Ulverstone FC 5-0 Riverside Olympic Reserves
19 : 00 FK Do stlik Tashkent 1-3 Navbahor Namangan B
20 : 00 Bahia ( Youth ) 1-0 Fluminense De Feira U20

19:30

1 Pinheirense EC U20
1-0

Tuna Luso U20 1

16 : 00 Hume City 1-2 Dandenong City SC
16 : 00 Dandenong Thunder 0-0 Oakleigh Cannons
12 : 00 Eastern Lions SC 0-1 Altona Magic

16:00

1 Komala
6-2

Virginia United

15 : 20 Surfers Paradise 7-2 Souths United
15 : 00 Brisbane Wolves 2-2 Albany Creek

14:30

Samford Ranges
1-3

Grange Thistle SC 1

14 : 00 Dandenong Thunder U21 0-1 Oakleigh Cannons U21
13 : 00 Hume City U21 4-0 Dandenong City U21

12:00

Melbourne Knights U21
2-4

South Melbourne U21 1

12 : 00 Green Gully Cavaliers U21 2-3 Port Melbourne Sharks SC U21
20 : 00 Rubin Kazan ( w ) 0-0 Yenisey Krasnoyarsk ( w )
20 : 00 Krasnodar FK ( w ) 3-1 Zvezda 2005 ( w )
19 : 00 Zenit St Petersburg ( w ) 3-0 FK Rostov ( w )
15 : 05 Broadbeach United 2-0 Robina City Blue
15 : 00 Palm Beach 3-0 Southport Warriors

15:00

3 Tallebudgera Valley FC
0-1

Nerang 1

13 : 00 South Melbourne ( w ) 1-0 Alamein ( w )
12 : 30 Bayside United ( w ) 0-1 Box Hill ( w )
12 : 00 Calder United SC ( w ) 1-0 FC Bulleen Lions ( w )
20 : 30 Noordwijk 4-1 Quick Boys
20 : 30 Katwijk 3-0 De Treffers

17:30

NK Orijent U19
1-3

Dinamo Zagreb U19 1

16 : 00 Zagreb locomotive U19 5-0 Bjelovar U19
15 : 00 NK Rudes U19 1-1 Slaven Belupo U19
15 : 00 NK Dugopolje U19 0-4 Hajduk Split U19
20 : 10 Jitex DFF ( w ) 3-1 Mallbackens IF ( w )
20 : 00 IK Uppsala ( w ) 6-0 Alvsjo AIK FF ( w )
20 : 00 Vaxjo ( w ) 3-2 Lidkopings FK ( w )
18 : 00 Team TG FF ( w ) 2-1 Bergdalens IK ( w )
19 : 15 River Plate R 2-0 Defensa y Justicia Reserves
16 : 00 Avispa Fukuoka 1-0 Kashima Antlers

14:00

Cerezo Osaka
1-0

Shonan Bellmare

14:00

Nagoya Grampus
6-1

Kyoto Sanga 1

12 : 00 Consadole Sapporo 0-3 Hiroshima Sanfrecce
20 : 00 Uruguay Montevideo 3-1 Miramar Misiones FC

Eric Dang là CEO “trùm” của Tysobongda24h - Website chuyên cập nhật Kết quả - Lịch thi đấu - Bảng xếp hạng bóng đá nhanh nhất hiện nay. Với uy tín, chất lượng và những bài soi kèo, tin tức bên lề sân cỏ chính xác và có chiều sâu đã giúp Tysobongda24h trở thành điểm truy cập quen thuộc của anh em đam mê bóng đá.

TIN CÙNG CHUYÊN MỤC